Massage Khoẻ Thực trạng đáng lo ngại cho các spa vuốt lướt

Lượt xem: 16,113

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
23
10 ₿
anh em ta lo ăn chơi thôi, cơ sở người ta lo mấy cái khác rồi, 2 thằng kia thì toàn vô bô lô ba la này nọ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Sợ thiệt, có cái chuyện úp clip với khoe HJ thôi mà cãi nhau. Chuyện đó là chuyện mấy cơ sở đó, còn các bác là khách, xoắn làm mie gì. Có thì lên 4rum kêu có, không thì không, thằng nào PCX thì bannick.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Nội caia việc quản lý joko có thời gian đi ngó các phòng để xem các ktv có đi quá giới hạn hay ko đã nói lên dc quan điểm của họ về vụ kích dục. Bị complain quá mới ngưng.

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
lúc làm em nó trùm khăn hj thì có thấy gì đâu ,với lại để đèn tối mà !

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
mấy thằng quay lén làm hại anh em nhiều nhất, còn việc vuốt lướt hoặc hj thì các bé tự làm tự và cũng được đồng ý từ cơ sở rồi, chả cần vào bảo vệ làm gì

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tào lao quá ông ơi, ông qua sức khỏe vàng kêu vuốt lướt hoặc HJ xem được ko mà đi lo cho Emo, Joko bó tay.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Ông có vấn đề về đọc hiểu ko ? Ủa tôi nói skv có vuốt lướt chổ nào vậy ? Bao nhiêu tuổi rồi đọc 1 đoạn text có 2 dòng cũng ko xong vậy ?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tôi nói vậy mà không hiểu à, ý tôi là emo joko có chủ trương vuốt lướt và HJ, thậm chí có em tự HJ cho tôi không cần nói gì, tôi bảo ông sang sức khỏe vàng hỏi thử xem có vuốt lướt ko, mỗi spa có một mô hình riêng ông lại kêu đáng lo ngại cho Joko Emo tôi thấy hài hước thật.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Chỗ nào cũng sẽ có 1 góc khuất riêng, bên massage khoẻ sẽ ko lộ liễu bằng bên massage mệt. Việc đc vuốt lướt là do khả năng giao tiếp của mấy bác. Nó là vấn đề tế nhị nên tui ko muốn nói nhiều. Các em muốn kiếm thêm nên mới làm lén, đã làm thì sẽ biết bị kỷ luật hoặc đuổi việc rồi. Các bác lo quá xa chi cho mệt, kaka.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Tào lao. Cách đây chưa lâu quản lý joko nó còn đi kiểm tra từng phòng xem có ktv nào thư giãn cho khách hay ko, khách complain dữ quá nó mới hết đi kiểm tra, chủ trương nào cho HJ ? Cái đó KTV làm lén. Còn cái tôi nói ông có vấn đề đọc hiểu là ông lôi sức khỏe vào kêu họ vuốt lướt là ý gì ? Tôi có so sánh skv với joko hay emo đâu ? Ông thì tôi quá rành rồi. Đi massage online, hỏi thì nhiều mà toàn hỏi tào lao, hôm nay khoe có em tự HJ cho chứ mới cách đây 1 tháng còn than là đi Joko chả có gì. Thôi ông cũng im luôn đi. Mẹ, đã lập ra cái topic này để lên án cái thằng ngu lén quay clip mấy em ktv lúc vuốt trụ cho khách mà gặp mấy thằng lạc đề kiểu này chả mất tgian.

• Like
Điểm cảm xúc: Han17

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Việc mấy em để bị quay là cái dở của mấy em. Mình đồng ý với bác.
Nhưng mất dạy ở chổ thằng quay, cũng là dân chơi, là khách, được phục vụ, nhưng mà hành xử quá thiếu ý thức.

Mấy em bị quay thì sẽ tự chịu trách nhiệm của mấy ẻm. Vậy thằng quay thì sao ? Phải có bài viết như thế này để nó đọc được nó ngu như thế nào. Có lẽ nó cũng đọc dc và nó cũng đã tự xóa 2 cái clip Men Spa và Joko bên diễn đàn kia. Đó là mục đích mà cái topic này lập ra đó bác.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Tui đi Joko khá lâu, có lần nào thấy quản lý đi kiểm tra đâu. Sao nhiều bác nói vụ này nhỉ?