Q.7 tiếp tục chương trình tại sala nhưng cùng em 26 lên đỉnh

Lượt xem: 1,324

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
Tôi là thằng khá lười viết nhưng mà trải nghiệm hôm nay khá tốt nên ngoi lên viết bài cho anh em thẩm kkk . nay tui chọn em 26 vì nhìn ẻm khá cưng mà v1 to nên mê hehe em bước vào chào tui với nụ cười thân thương , phần xông hơi với massage khỏe thì như mọi chỗ không có gì đặc biệt nên thôi miễn đề cập nha anh em sau màn massage khỏe thì em nó thủ thỉ vào tai tui, "em thư giãn cho anh nha, anh nằm ngửa ra đi ạ " giọng nói ngọt nào như rót mật vào tai vậy tui cũng nghe theo nằm ngửa ra Đầu tiên, em nó hôn, nút 2 núm vú, rồi liếm lên cổ rồi tai xong xuống rốn , tay tui lúc này cũng không còn yên vị nữa bắt đầu sờ xoạng từ ngực xuống tới v4 ẻm , em này nhiều nước thật mới sờ tí đã ướt hết tay tui đưa lên miệng nếm thử vị vừa ngọt mùi còn thơm chịu hết nổi tui bảo ẻm lên thế 69 đi, em nó nghe lời tụt hẳn quần lót ra rồi leo lên vào thế bắt đầu lếm láp bú thằng em tui , tui cũng không vừa lao vào liếm lấy liếm để Bị kích thích quá hay sao , mà em nó rên lên sung sướng, túm lấy dương vật, ngậm lấy, mút mấy cái thật mạnh tui cũng không chịu thua liếm nhanh và mạnh hơn, đồng thời ngoáy ngoáy lưỡi ngay cô bé đồng thời thúc thằng em vô sâu hơn trong miệng bé , em nó bảo anh từ từ thôi em ra mất, má nghe đâu này đố thằng nào nhịn được, tui cũng không ngoại lệ đành đầu hàng out hết trong miệng bé . out xong nằm ôm ấp tâm sự với em nó xíu rồi cũng đi về kkkTóm tắt lại v1 em này thuộc dạng to anh em nào thích gu v1 bự có thể thử em nó lại còn dâm lại trẻ, v4 siêu ngon Thiệt hại
Tic=700
Tip=tic

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù lần trước em số 10 lần em 26 luôn hả bác :ami-(32):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala and lukepham

Songnam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/9/20
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Đi bên này dc 2lần mà chưa lần nào dc đúng gu :) nhưng mọi thứ okie. Ko có j phàn nàn. bữa nào ghé thử vận tiếp kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Massage Sala

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
haha cứ thoải mái đi bác ơi có nhiều người đi còn sụp hầm quài kìa bác còn ko hợp gu đỡ hơn sụp hầm rồi bác :ami-(32):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
anh vui lòng vào link để được tư vấn trực tiếp, xem hình KTV và lấy mã khuyến mãi luôn ạ