Q.10 Trải nghiệm 39

Lượt xem: 2,201

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Cách đây vài hôm sau khi tan ca ra về có đi ăn với mấy ae trong cty ăn uống no say thì thằng e ruột gạ tui đi massage cho khỏe nó nói tại cũng gần quang thư ghé qua chơi tí cũng không sao mà tui nghĩ giờ tối rồi bên đó chắc đông vô có nước chờ bùn ngủ hẳn ra do nó gạ quá bảo mấy e xinh lắm nên thui đành chiều đi với nó cho nó vui hai anh e đèo nhau qa quang thư
Đến nơi sau khi gửi xe thì vào lễ tân cơ sở thì cũng tạm ổn mặc dù không quá rộng vào trong sãnh chờ nhìn khá là ok sáng sủa đèn màu tốt thoải mái có nước uống cứ lấy mà công nhận tối nay đông thiệt ngồi uống chai nước vừa nghiên cứu ipad chốt đc em 39 trong tầm mắt nhìn quá hợp và chọn vé King New trải nghiệm cho đã xem sao ngồi nghỉ xíu được locker đẹp trai dẫn lên ai về phòng đó.
Vào phòng e đã ở trong chờ trông e thật xinh e chào tui tiếng rồi tui chào em lại cái kêu e chờ chút a xông tí vào xông gần 5 phút thì nóng quá ra ngoài e chạy lại lau khô người kéo nhau ra ghế sofa ngồi tâm tình và ngắm e tiện thưởng thức luôn cặp ngực ngon ngọt của e,e nói chuyện khá dễ thương và vui vẻ một lúc sau kéo nhau vào bồn tiến hành màn thủy chiến và out ra 1 shot trong bồn đầy hạnh phúc
Face xinh
V1 to tròn bóp đã
V2 có it lipid thui ôm vẫn đã
V3 ngon doggy được ngon hơn
V4 nước đủ sài
Massage khỏe: đấm bóp ổn áp.
Massage mệt: phần tê tái đã đến bé bắt đầu trườn thái bằng v1 ngon cơm với những đường di chuyển đầy kích thích làm cho thằng e tui ngóc đầu dậy không được rồi nằm ngữa lại thui không chết thằng nhỏ quay lại bé di chuyển lưỡi khắp nơi kích thích đầu ti và tay e sờ đến đâu tui càng hưng phấn đến đó sau những màn đá lưỡi lick ti lau cột,bú mút thằng e đầy ân ái thì bé quay đến màn 69 bj một cách nhiệt tình kèm theo âm thanh jav rên tuyệt vời còn tui thì cứ thế mà móc cua bóp vú e sau 15 phút thì thất thủ ra tắm lại rồi về
Tic code kignew
Tip=tic chưa giảm

Ngô Tâm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/22
Chủ đề
0
6
4
0 ₿
Mưng thớt ngon chym bên này nghe uy tín phết lần nào đến cũng thấy đông ae ủng hộ

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,028
338
0 ₿
cảm ơn bác đã đồng hành nhé ạ :) chúc bác nhiều hạnh phúc viễn mãn nhé :)