Gò Vấp TRẢI NGHIỆM BÉ 90 MỚI TẠI MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,898

Phát Thịnh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/3/22
Chủ đề
5
15
0
0 ₿
Chào tất cả anh em trên diễn đàn ,chuyện là hôm bữa có ông anh giới thiệu cho bé số 90 ở massage Hoàng Gia nghe nói đâu là số mới ,thế là hôm qua sau khi đi làm về mình liền chạy vào luôn.Cũng giống mấy lần trước thì vừa tới cũng có người ra dắt xe rồi dẫn mình vào quầy lễ tân .Vừa vô quầy không cần lòng vòng mình chọn ngay vé 69 ,rồi chọn bé 90 hên là lúc đó bé đang rãnh kkk

.Mình lên phòng xông hơi trước ,xông được một lúc đâu tầm khoản 15p thì bé bước vào.Thấy bé thì mình liền chạy ra phòng xông hơi để nhanh chóng được gặp bé ,ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là cặp bưởi khổng lồ ,nước da trắng ,nói chuyện nhỏ nhẹ mình khá là thích .Bé vừa thấy mình liền lấy khăn lau mồ hôi cho mình .Sau khi lau người xong thì bé dắt mình vô tắm ,phần tắm thì bé làm rất kỹ luôn ,chà xác các kiểu không có làm qua loa.Sau khi tắm thì bé dắt mình lên giường bắt đầu phần tiếp theo

Ms khỏe : em làm đủ bài đá nóng các kiểu khá là đủ lực khiên mình mém tí là ngủ quên mất luôn kkk .Mình thấy bé làm khá làm chuyên nghiệp luôn.

Tiếp đến là phần ms mệt thì bé lấy tinh dầu tưới lên người rồi dùng cặp bưởi của bé xoa đều tinh dầu trên người mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác sướng phê luôn ,vừa bự ,vừa mềm nửa .Bé hơi ác khi kết hợp giữa cặp bưởi và cái lưỡi hư của bé ,cái lưỡi đi tới đâu thì cặp bưởi theo tới đó làm cho thằng nhỏ của mình chịu không nổi bắt đầu cự quậy khiến mình hơi khó chịu, phải kêu bé cho mình lật người lại .Vừa lật người lại thì bé lại chơi chiêu bánh mì kẹp thịt làm thằng nhỏ muốn ngợp thở luôn ,kẹp mà không thấy cây xúc xích ở giữa luôn mới ác kkk .Rồi bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá hang động của bé một tí thì thấy nước đã lên láng .Thế là mình tranh thủ húp bớt nước cho bé kkk .Bé cũng đâu phải dạng dễ dãi gì bé bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải phọt ra hết trên mặt bé .Xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm biệt bé .

Đánh Giá Chung :
V1: to, tròn dạng bưởi 9/10

V2: vừa phải khá thích 8/10

V3: To tròn

V4 : nước nhiều ,thơm tho ,rọn ràng
Ghi RP vẫn còn hơi non tay mong anh em thông cảm kkk
Sẽ trở lại vào một ngày gần nhất

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Pé vừa dc cơ sở up lên diễn đàn, thì có bác rp pé liền, hay thật sự dù sao cũng chúc bác ngon trym

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh đã dành thời gian ra tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ và một bài rp vô cùng chân thật cho cơ sở bên em ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ !