Q.1 Camapro Trải nghiệm bé mới 68

Lượt xem: 888

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy ngày nay công nhận dubai đông khách khủng khiếp nếu không đặt hẹn truớc thì khó mà được bé yêu thích nay cũng vậy bé nào cũng bận kẹt nên thôi đành đến tận nơi có bé nào đi bé đó vậy tính đi bé 16 mà nghe nói em off rồi buồn quá từ nay hết gặp em thôi thì mình đi số khác

Lang thang trên đuờng buổi chiều tà vượt qua cả chục km cây số dài thênh thang và rồi cũng đến con đuờng đầy niềm vui LTHG tấp xe vô gửi chiếc xe cho bác bảo vệ thân thiện an tâm vào quầy check code sau những giây phút suy ngẫm chọn ngay em 68 mới vô nhìn hình khá xinh và trắng trẻo xuống phòng chờ nằm uống nước bấm điện thoại chờ em hết tour sau 30 phút em đã xong nhưng đói quá làm luôn tô mỳ bò trứng cho no nê rồi lên hành xự ăn xong locker đẹp trai cao to dẫn lên phòng thay đồ ngay vào xông tầm 5 phút bước ra mà nói thiệt sao dạo này xông thấy nóng cực kỳ lun đâu dám ngồi lâu ngồi tí đã chịu hết nổi đang ngồi xông bé bước vô nóng quá đành bước ra luôn bé chào tôi một tiếng rồi tôi cũng chào em nói về bề ngoài là một cô bé khá xinh nhưng không phải mình dây da trắng cao tầm 1m56 eo có lipid nha nhưng được cái ngực real trắng trẻo to vừa tay bóp rất suớng xã giao xong nước cũng đầy bé dắt vô tắm bé tắm cực kỳ sạch sẽ đúng nghĩa chỉ tắm thôi mà không hề có màn khởi động sơ sơ trước khi vô trận nhắc nhẹ mới vô chú ý lần sau tắm xong lau khô người rồi lên giường massage
Ms khoẻ :đấm bóp có lực mặc dù a hơi to con nhưng bé cũng chịu khó rồi đến massge đá nóng,chuờm thảo dược đầy đủ...
Ms mệt:do bé mới vô nhưng tay nghề rất ổn vì truớc đó em từng làm massage rồi kỹ năng ổn nhưng trau dồi thêm tí cảm xúc là được không phải mình khó tánh nhưng do đi mấy bé cũ quen cảm giác đuợc yêu thương nên có sao nói vậy chỉ cần em chịu trau dồi thêm là tuyệt vời sau khi chà truờn thì sang luôn 69 cái này bé hj+bj nha nhưng khi gần ra là bé hj không có cia nha có góp ý cho lễ tân rồi hy vọng cải thiện
Nói chung bé khá xinh hiền tay nghề ổn áp nhưng có vài cái cần trau dồi thêm là tuyệt
Cảm ơn các mod nhất mod @Dory cùng BTC đã tạo điều kiện để anh em được trải nghiệm và có những thời gian tuyệt vời bên các bé chân thành cảm ơn.
Tic: code mod @Dory
Tip=tick
Lễ tân + locker : cafe
Bảo vệ :cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @Tinhanh001 đã đến trải nghiệm và đóng góp ý kiến cho bé cũng như cơ sở.
Massage Dubai Luxury Q1 sẽ trao đổi và nhắc nhở bé trao dồi thêm kinh nghiệm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhanh001

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC