Q.7 Trải nghiệm tồi tệ với số 38 Sala

Lượt xem: 1,649

Blue999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/23
Chủ đề
1
3
0
TPHCM
0 ₿
Tổng quan số 38 Sala: về phần body thì mình chỉ nói là tạm, mặt xinh còn về thái độ làm việc thì tệ:
1. Thiếu tôn trọng khách
Lúc mình khen body em đẹp thì em cười khẩy. Mình hỏi nụ cười đó có ý nghĩa gì, em đáp:"nực cười".

2. Không cho khách đụng chạm
Em bị trầy ở L, phần dưới nên em không cho vạch ra hay dùng lưỡi chạm vào
Mình mút vếu em được 2 phút thì em kêu thôi vì em sợ nhột

3. Nói năng khô khan, vu khống
Em nói năng như kiểu công nghiệp quá làm mình thấy có khoảng cách
Lúc về mình góp ý cho cơ sở thì em nói với chủ là mình móc mạnh quá làm em đau trong khi mình chỉ sờ 2 môi lớn

Tóm lại, say good bye to Sala và never come back

• Wow
Điểm cảm xúc: Kẻ Hủy Diệt

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Mình cũng sợ nhất loại khô khan, làm mất hứng từ đầu, bác cho mình hỏi bác đi gói nào vậy

Kẻ Hủy Diệt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
8
5
USA
0 ₿
Tôi thì chưa biết chính xác sự việc thế nào, theo bài ông viết thì chia buồn bác.
Nhưng phân tích theo lời bác thì:
1/ Hầu như đi rất nhiều cơ sở, không có bé nào trả lời như thế
2/ ở dưới trầy cũng nguy hiểm lắm bác
3/ Bác nói bé không cho đụng chạm nhưng lại nói sờ 2 môi lớn, mâu thuẩn quá nha bác

richarh phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
84
41
0 ₿
nhiều bác review 38 rồi mà chưa thấy bác nào chê hết , có bác này chê nhiều thế , mà nhiều từ a tới á luôn chứ .
nick cũng mới viết dc 1 bài , kh biết nhằm mục đích gì

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala Xin chào Anh Em và chào anh @Blue999
Massage Sala đã tiếp nhận ý kiến đóng góp từ anh @Blue999, và cơ sở đã trao đổi sự việc với bạn KTV 38

Massage Sala xin đính chính lại các thông tin của anh @Blue999 nêu ở trên là chưa đúng với thực tế, có những thông tin chưa đúng sự thật gây ảnh hưởng đến uy tín cơ sở và bé KTV 38. Cơ sở xin phép được đính chính lại như sau

1/ Khi trong phòng massage "Anh yêu cầu KTV 38 nằm ra để anh muốn làm gì làm " đây là trái với quy định của cơ sở, bé 38 không thể đáp ứng được việc này, vì lỡ như cái muốn làm gì thì làm của anh là muốn quan hệ.... thì rất tội cho bé ạ. Có lẽ đây là nguyên do chính làm anh @Blue999 không được vui và cọc cằn với bé

2/ KTV 38 cũng vì công việc nên chịu đựng tiếp tục làm cho anh, đến bước thư giãn, anh sờ móc v4 của bé mạnh quá bé đau quá. Khi các bé đi làm cái nghề này đã chuẩn bị sẵn sàng để làm hài lòng các anh chứ làm sao lại không để đụng chạm được ạ, nhưng các bé cũng là con người có cảm xúc mà anh ạ

3/ KTV 38 là số hot của cơ sở, KTV 38 đã làm rất nhiều khách, nhưng chưa có khách nào phàn nàn về vấn đề giao tiếp, phục vụ khách hàng

Massage Sala cam kết và khẳng định toàn thể nhân viên không được phép thiếu tôn trọng khách hàng, rất mong BQT và các anh trên diễn đàn xem xét lại ạ,

• Like
Điểm cảm xúc: Kẻ Hủy Diệt

Blue999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/23
Chủ đề
1
3
0
TPHCM
0 ₿
Mình không hề cộc cằn hay nặng lời với bé nhá, mình hỏi trước những điều kiện như: bé nằm ra cho mình khám phá trước thì bé cũng trình bày cho mình các quy định và mình cũng chấp hành theo.
Còn bé vẫn nói mìmh móc thì mình thua vì mình không đút ngón tay vào móc nhé. Bé chỉ cho mình chạm vào 1/2 phía trên L. Còn vết thương
Mình không hề cộc cằn hay nặng lời với bé
Mình có hỏi bé nếu bé có thể nằm dưới cho mình khám phá thì bé cũng nói các quy định và mình cũng chấp hành
Bé bị trầy ở phần dưới L từ mấy ngày trước nên bé chỉ cho chạm phần trên. Mình xin đính chính là không hề dùng ngón tay móc bé mà chỉ sờ bên ngoài nhé

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
chắc ông đòi đè con người ta ra mần thịt mà không được chứ gì, chứ ktv đi làm massage thời này thì có ai mà không cho đụng chạm

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
89
58
0 ₿
kiểu này đòi ịch là chắc rồi, bjo nhiều khi đi massage vuốt lướt còn đụng chạm nói chi mệt

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
52
563
129
1 ₿
Cũng góp ý 1 số ý kiến, theo kinh nghiệm mình thấy, mấy e xinh thì ý thức giữ mình khá cao, nên muốn làm gì cũng phải hỏi trước, nếu bé ko chịu và ko có trong dịch vụ cam kết thì ko thể đòi hỏi thêm. Nên mình cũng ít chọn mấy e xinh quá.

Khoai Môn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/22
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Mình đã đi Sala chắc cũng đc gần chục lần cảm nhận riêng của mình là cơ sở vật chất khá sạch sẽ,chị quản lý cũng nc dễ thuơng và nhiệt tình,locker cũng hiền và vui vẻ,các bé ở đây khá dễ thuơng số 38 mình cũng đã gặp bé cũng khá thân thiện chắc có thể do những yếu tố ko khách quan khiến pro cảm thấy ko hài lòng chứ nói thiệt mình thấy Sala vẫn là 1 địa điểm để giải stress.Thân

adenxyz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/8/23
Chủ đề
0
5
2
HCM
0 ₿
tuy không đi nhiều, nhưng chưa bao giờ thấy HTV khó chịu mà cười khẩy, huống chì thốt nực cười ra miệng bao giờ. Vài case bị bạo hành nhẹ, sức mấy bé là mấy bé cầm thau chổi phang rồi nhưng cũng ráng cười nói chuyện cho qua....nên nói khinh thường, cười khẩy...là vô lý. Ngành service không ai đào tạo vậy hết