Gò Vấp Trở Lại Massage Hoàng Gia Để Gặp Thử Bé 94

Lượt xem: 1,956

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phát Thịnh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/3/22
Chủ đề
5
15
0
0 ₿
Hôm qua mới lên diễn đàn thì có thấy được massage Hoàng Gia mới đăng một vài bé mới lên ,thì thấy được bé 94 khá xinh ,trắng ngon mà không biết giống trong hình không thế là háo hức gọi ngay cho bác Công để đặt phòng .Rồi chạy con quay tàn tới cơ sở để có thể được gặp bé .Vừa tới thì vẫn như lần trước vẫn có một bạn ngồi chờ ở ngoài để chào và đẩy xe cho khách ,rồi đưa khách vào trong .Vô trong thì mình được ngồi uống trà và chờ phục vụ ra để tư vấn về các gói vé có ở đây ,rồi các bước có trong vé đó .Xong xui thì mình chọn gói nuru 96 và chọn bé 94 ngay ,hên là lúc đó bé đang rãnh hên vãi các bác à kkk

Mình chờ khoản 5p thì được dẫn lên phòng xông hơi trước tầm 15p là bé bước vào .Mới nhìn qua thôi thì thằng em đã rạo rực rồi(mặc dù bé chưa cởi đồ nữa). Khuôn mặt xinh xắn, cười duyên ,Vòng một bự.Bé lấy khăn lau người cho mình rồi hai ae ra ghế ngồi, nói chuyện chút xíu. Bé ngồi vào lòng mình, lúc đấy bàn tay đã không thể kiềm chế được mà nắn bóp cặp bưởi to tròn của bé luôn(hàng real nha ae). Rồi bé nhẹ nhàng nói mình ra bồn tắm để bắt đầu cuộc dạo chơi hôm nay. Mình có nói để a cởi đồ cho e nha, thế là hai ae cởi đồ cho nhau như người yêu luôn ấy. Cởi đồ xong, tôi thấy một dự cảm là hôm nay thân xác này không còn nguyên vẹn để đi về rồi.Sau khi xông hơi xong bé dẫn mình đi tắm rữa kì cọ ,chà xác các kiểu okie phết .

Kế tiếp là màng ms khỏe bé ms đủ lực , đám bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải.Sau đó bé tiếp tục ms đầu và trán cho mình phê không tả nổi.
ms mệt :Bé đổ dầu trường nên người mình rồi bắt đầu dùng bưởi của bé xoa đều,cảm giác cặp ngực to của bé lướt trên mọi ngóc ngách trên cơ thể mình nó vừa mát ,vừa phê ,vừa mềm, vừa nẩy nẩy nửa kkk . xong bé bắt đầu đi đường lưỡi phải nói là nó đều đặn tê tái vô cùng vừa nhột vừa .Những tiếng mút chụt chụt của em và cộng thêm những tiếng rên của em nữa.Tui đâu có vừa gì bắt đầu sờ soạng và móc V4 của em, tiếng rên của em theo nhịp tay ra vào của tôi. Bé bắt đầu lật người mình lại và sử dụng những sklill của bé liếm trụ, đá bi một cách mạnh mẽ giống như bé phạt mình do mình tinh nghịch hay sao á.Tầm 15p nữa thì tôi bắt đầu chịu không nổi và phải lên đạn rồi bắn hết bao tinh túy lên mặt của bé . Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé thôi.

V1: to , bóp đã lắm kkekekek
V2: mình dây
V3 : vỗ đã tay kkk
V4 : sạch sẽ , thơm tho
Lần đầu đi bé như vậy là quá đã kekeke
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Cảm ơn anh đã trải nghiệm dịch vụ của cơ sở ạ. Nếu nói vè kĩ thuật thì phải nói là tuyệt đỉnh luôn, cơ sở còn rất nhiều bé cực kì xinh xắn đang chờ anh nữa đó nhé
Hen anh vào những lần sau ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.