Q.1 Trở lại phố cũ - 01 Gầm cao máy thoáng

Lượt xem: 493

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
Hello anh em, sau 1 thời gian ngưng matxa do hụt hẫng mất cảm xúc vì sự ra đi của bé Thỏ và dàn ktv thân yêu ngày trước, hôm nay mình đã quay lại trở lại chiến khu cũ DB Luxury Q1 hay còn gọi là chiến khu 41

Trong lúc có việc phải đi ra ngoài Q1, trên đường về nắng cháy mặt nên tấp vô Highlands ở Diamond vô uống nước nghỉ ngơi cho mát và khỏe, trong lúc nhâm nhi ly Socola đá xay thì lên mạng lướt tự nhiên theo thói quen lướt vô diễn đàn vậy là cơn thèm matxa nổi lên, máu lên rồi thì bốc đt alo luôn, ban đầu alo book 26 bé Nobita huyền thoại thì đc báo đèn đỏ, 19 cũng đèn đỏ, đang nghĩ thầm móa k lẽ phải đi random thì em Tinkerbel lễ tân gợi ý em có bé 01 mới bảo đảm ngon hết xẩy, thử đi anh! Nghe ngon hết xẩy thì ok book luôn 01

Sau khi ăn uống nghỉ ngơi xong xuôi, phóng xe tới chiến khu 41 và vô check in bị mất 3 nốt nhạc do kẹt thang máy

Vô phòng xông hơi chừng 5p thì e gõ cửa bước vào

Oh My Chúa! 1 mỹ nữ áo đỏ sexy nóng bỏng nhìn là nắng cực liền!

Face: 7đ khá đẹp, nhìn có nét thần dâm =))

V1: 8.5đ to, khủng, bao đẹp bao ngon, bú phê cực kỳ

V2: 7đ cũng có eo ót, khá thon gọn

V3: 8đ to, căng tròn đầy đặn, nhìn là muốn doggy

V4: 8đ cắt tỉa gọn gàng, nhiều nước, vét máng bao ngon

Vô chào hỏi sơ qua, em hỏi mình đi matxa ở đây lâu chưa, em mới gặp anh lần đầu, mình nói uh a mới gặp em lần đầu luôn mà đi chỗ này thì a đi muốn nát cái chỗ này luôn rồi =)) hỏi lại em làm ở đây lâu chưa? Trước giờ làm ở đâu rồi? Em nói mới vô làm mấy tháng ah, trước giờ em chỉ mới làm ở đây lần đầu tiên thôi, nghe cái giọng vừa trả lời vừa đá lông nheo là mình biết em…giả nai với mình rồi, nhìn sơ mình cũng biết em này cũng hàng Đại tá, hàng tướng trong nghề matxa rồi =))

Em lấy khăn lau khô cho mình xong thì 2 đứa ôm nhau hôn say sưa, em cũng cho mình uống 2 bình sữa thơm ngon, bú 2 bình sữa của em quá phê luôn làm em cũng rên lên sung sướng, bú bình cũng gần 10p thì em nói thôi vô tắm nha cục cưng, tắm sạch sẽ xong rồi em sẽ mần thịt anh =))

Thôi tua nhanh phần tắm nha mấy pa, em này cũng không có thủy chiến

Tắm rửa xong em dẫn mình lên giường nằm, bình thường thì mấy em khác sẽ kêu nằm úp lại để matxa chà lưng thì em này nhào vô mần thịt mình luôn, em liếm láp đi lưỡi khắp người mình rồi úp bộ ngực khủng của em vô mặt mình cho mình bóp và bú đã luôn, sau 1 hồi liếm láp thì em mò xuống ngậm xúc xích, kỹ năng bú liếm của em quá dữ, mới bú 1 chút mà mình đã thấy phê, sợ bị out sớm nên mình kêu thôi em matxa đấm bóp cho anh trước đi rồi để phần đó sau cùng mới sướng, em cũng vui vẻ matxa đấm bóp và sau đó thoa sữa lên người và trườn nuru, em có kiểu nuru khá độc là lấy bướm chà nuru cho mình =))

Sau màn matxa nuru thì em lật mình lại và mần thịt, em ngậm cây xúc xích của mình mà BJ rất mạnh bạo làm phê cực kỳ, may mà mình công lực cũng khá và chủ động kiểm soát trước chứ không là bị em hạ gục luôn rồi, em vừa BJ vừa quay mông cho mình 69 vét máng, móc lốp nước ra nhiều và thơm ngon lắm nha

Sau 1 hồi chiến đấu ác liệt thì mình cũng bị em dồn lên đỉnh và bắn pháo bông sung sướng, bắn xong nằm thở hổn hên mất 5p để hồi sức lại và tắm rửa lại

Sau khi tắm rửa lại em đút cam cho ăn để bồi bổ cũng chu đáo nha ^^

Hết giờ xuống phòng gọi thêm tô mì bò kho ăn lấy sức, lần này có thêm cái máy đánh giày ở phòng thư giãn, biết vậy mình mang giày theo để đánh giày rồi haha

Tổng kết: em 01 gầm cao máy thoáng, skill đỉnh, chuyên mần thịt đàn ông, anh em nào công lực yếu thì cân nhắc nha, coi chừng vô bị em hấp diêm rồi mần thịt ăn luôn đó =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu cùng bé kưng 01 ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86