Q.2 trong cơn say gặp 21 number one

Lượt xem: 841

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
kèo nhậu vô đẩy mình qua q2 , xô mình vô number one vì sự níu kéo của đám bạn say rồi nên chúng nó chở đi đâu thì đi đó chứ không phản kháng nổi
Tới nơi đc anh locker nào dìu lên sảnh ngồi thở oxy cả 15p mới hơi tỉnh lại để lên phòng
Anh Loker thân thiện dẫn lên phòng đã mở sẵn nước trong bồn và phòng xông trước nên mình cũng tranh thủ vào xông cho tỉnh táo chứ say quá , đang ngồi mê man trong phòng xém tí ngủ quên vì đã quá , tới lúc đi ra thì thấy bé 21 đang ngồi đợi mình rồi, bé tắt máy lạnh rồi lau khô người cho mình cực kì chu đáo , ngồi tâm sự vài câu rồi đi tắm thôi, màn mẹ tắm con trôi qua khá nhanh , bé làm vệ sinh cho mình rất kỹ rồi mới cho ra giường
mát xa khoẻ em làm khá tốt , đá nóng, gối thảo dược. Các bài lưng làm bài bản và có lực, mình tỉnh táo hẳn sau bài khỏe của em
Tới phần mệt , bé thoa dầu đều khắp lưng roi bắt đầu trườn bằng cặp bưởi ấm áp, cặp ngực ấm đè xuống lưng nó đã và suớng tê .đường lưởi đi khắp lưng trên. Nằm ngửa để bé đi thái tiếp. rồi mình kết thúc sung sướng o thế 69 và CIA. Do lúc ấy say quá ko tường thuật được nhìu cho anh em , anh em thông cảm
vé:bạn lo
Tip 800