Trưa nắng nóng cùng điệp vụ số 18 - 16/10

Lượt xem: 3,113

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, hôm qua có chuyến công tác miền Tây đi về trong ngày nên hơi mỏi người, nay inbox xin bác @Lục A Ka cái code để đi thư giãn, cũng may được bác tạo điều kiện cho, cảm ơn bác nhiều.

Trưa ăn uống xong xuôi tranh thủ ghé Dubai Q1 gần chỗ làm luôn, check code các thứ lên phòng chờ em nó, tổng tg chắc cũng 15p. Số 18 cao ráo xinh xắn bước vào, chào hỏi xã giao vài câu em tắm cho xong cũng lên ms khoẻ. Đá nóng thảo dược đầy đủ chỉ là em hơi gầy nên đấm ko mạnh lắm nhưng cũng ok. Tới phần Thái thì do là cam Việt size xì trum nên đi Thái ko phê lắm, bù lại kỹ năng và quả lưỡi thần thánh thì tốt, nhưng mình ưng nhất là thái độ của em nó, ngoan ngoãn lễ phép. Mình là khách t2 trong ngày của em, được biết sáng tới 12g trưa em chưa ăn gì nên cũng tranh thủ cho e thư giãn thằng em nhanh để mình về làm tiếp còn em đi ăn, em bảo chưa hiểu nhiều về ý mình khi lâm trận nên có xin lỗi, thấy dễ thương quá. Lúc tip em cũng đưa 2 tay nhận rồi cảm ơn. Với mình trước hết phải là thái độ, sau đến ngoại hình và kỹ năng là cuối cùng, vì mình cũng rất biết điều khi được các em phục vụ nên cũng muốn điều ngược lại.

Thôi dài dòng quá nói chung là số 18 rất ok, chống chỉ định bác nào thích bưởi 5 roi :)), em có tâm sự về hoàn cảnh gia đình, lý do vào nghề nên mình cũng phần nào thương em hơn, cũng mong em có nhiều khách để có thể phụ giúp gia đình.

Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã cho mình buổi trưa rực rỡ. Cảm ơn các bác đã chịu khó đọc.

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Chúc mừng bác, bác giống em kk, khi đi massage không chỉ mình muốn một mình mình sướng mà cũng rất thích tạo không khí vui vẻ, tâm sự để hiểu thêm về mấy bé, nên thái độ tốt là ok hết

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
E nghĩ dù mình là khách hàng mình có tí quyền hạn nhưng cũng muốn cả 2 phải vui vẻ để cuộc vui được trọn vẹn :)), mình thấy sướng với chi phí bỏ ra, em nó cũng thấy yêu nghề hơn :))

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ^^

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
chúc mừng bác, bé này bữa tui đi nè, ngoan hiền lắm

• Like

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Đúng rồi bác, ngoan ngoãn lễ phép, thấy trong cách nói chuyện có gì đó ngây thơ nên thấy thương em nó hơn, chắc hôm sau phải gặp lại

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
em nó nghe khờ khờ mà chịu làm lắm hehe, tiếc cái body hơi ốm, chứ em nó điện nước ngon nữa thì tuyệt

• Like

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Mình dây vậy mà cũng 48kg do xương to :)), lúc đầu e tưởng chỉ 42-43kg là cùng, mà cao như người mẫu :))

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
mình ko để ý cân nặng lắm bác ơi, chủ yếu để ý thái độ vs tinh thần làm việc của em nó thôi hehe

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿
bé này phải bé ốm ốm tóc vàng phải ko bác ^^ bữa có thấy em nó dưới quầy

• Like

MrKanguru

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/10/19
Chủ đề
0
68
13
25
0 ₿
nghe ngoan hiền chắc hem phải gu tui rồi, gu tui thích quậy tí hehe, dù sao cũng chúc mừng bác