Trung Chánh cùng pé 68 tình cảm tướng nuột .

Lượt xem: 3,002

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Chào các đồng râm . Cũng lâu rồi chưa viết rp cho các bác xem , nay có tao nhã đi lên hooc môn, q12, củ chi mua bán kiếm tiền cuộc suống mưu sinh . Thấy trên diễn đàn có cái massage trung chánh cũng mới mới , nghe tên thì đã lâu rồi mà chưa đc thử lần nào . Nay có dịp trên này thôi thì trải nghiệm về review cho ae cùng hay.

Chạy lóc thóc vào con hẻm đúng như địa chỉ , ôi sao mà to mà có tận 3 bên lận. Tới bảo vệ gửi xe rồi đi rồi mới đc nói là đi lên bên tay trái . Còn 2 bên kia đang sửa chữa lại . Chà đúng là khu ăn chơi có khác , cái nào cái nấy như cái dinh thống đốc ấy . Ngước nhìn mà mỏi cả cổ , thôi ko dài dòng lòng vòng nữa . Đi vào trong quầy lễ tân hỏi han thủ tục , đây có chọn hình trên ipad nữa nên cũng khá là hài lòng . Lướt lên lướt xuống thấy bé nào bé nấy đều mặn mà mà tươi xanh hết , chọn đại bé 68 luôn. Vì cũng nhắm trước trên diễn đàn rồi nên cũng ko phải lăn tăn nữa .hehe

Check mã code, ngân lượng đàm phán các kiểu xong xuôi , rồi được mời lên phòng . Phòng ốc to rộng , giường rộng , bồn cũng rộng .Tranh thủ vào xông ướt , rồi địa qua xông khô . Khá là hài lòng về csvc ở đây . Đang hỉ hứng ,nóng lòng ko biết pé nó thế nào , thì nghe có tiếng gõ cửa : cốc cốc , rồi pé cũng bước vào . Chao ôi trước mắt là 1 bé khá là cao ráo, tướng ta mảnh , làn da nuột nà . Không khác gì mấy pé hot girl trên face .Khoái rồi đó , tranh thủ bước ra liền , ko sợ bị hoa mắt nữa thì chết . Chào hỏi nhau để làm quen , rồi thì pé nó lại gần lau người mình , mình cũng tranh thủ tay chân có tật, đảo qua đảo lại trên người pé nó . Thôi xong ,chào cmn cờ rồi , kkk ko chịu nổi nữa cũng bé vào bồn tắm để còn hành hình .

Cởi khăn choàng ra bước vào bồn kỳ cọ hết bụi trần trên cơ thể cho sạch sẽ , bàn tay mịn màng mấy chạm nhẹ thôi mà như muốn ướt át hết toàn thân vậy . Đụng tới đâu phê tới đó các bác . kkk Pé rất kỹ càng , sạch mọi ngóc ngách . Vuốt sạch sẽ thằng bé , cứng ngắc luôn . Quả này mà đc đè pé nó chắc mình đè nựng thì bấy sấy luôn quá kkk .

Xong xuôi lên giường tẩm bổ : Đầy đủ bài bản các kiểu , đấm bóp , bẻ khớp rất chi nhẹ nhàng mà vừa hợp với mình . Chắc do mình bị bé nó cuốn hút hồn hết rồi nên ko còn biết gì nữa. hihihi . Vừa xoa bóp vừa tâm sự chọc gẹo đủ thứ chuyện trên đời, pé nó đúng dễ thương thật. Các bác cứ tới gặp pé nó là biết liền , nhẹ nhàng mà lại dịu dàng đầy dâm đãng kkk .

Đến phần Thái , pé bắt đầu đi từ từ chậm rãi từ dưới lên trên kết hợp lỡi chiếc lưỡi thần kỳ xoáy nòng ướt át , tới đâu người nhột mà rân tới đó . Quay người lại , pé cũng bắt đầu kích thích mình hơn , mình thì chỉ biết nằm hưởng thủ pé nó trường trên cơ thể mình. Tay mình thì cứ hết mò 2 cặc ngực pé ,rồi vốt xuống vỗ mông , chọt khe suối vuốt hàu pé . Nước nôi như vũ bão , thò nhẹ ngón tay thì đã rỉ rỉ ra rồi ,dâm vãi . Bên dưới thì pé cũng đã ngậm trọn con trym bé bỏng của mình từ lúc nào ko hay . Cứ thế mà mút chùn chụt rât chi là ngon lành , mình cũng kích thích bé nhiều hơn . Chuyện gì đến cũng đến , do mình bị pé hút hứng quá , nên rất phê , pé cũng rỉ nước nhiều hơn , kích thích quá mình cũng đành dương cờ chịu thua, bắn tung tóe bên tiếng rên nhẹ nhàng đầy kích thích của pé .

Nằm nghỉ ngơi cho pé massa đầu rồi dọn dẹp lại , ôm ấp xíu rồi thấy đồng hồ còn có 10p . Thôi đứng dậy cho pé tắm rửa để còn về . Xong xuôi ra về còn luyến tiếc pé nó lắm các bác ơi . kkk Thôi rang dặn mình , về dưỡng sức đủ tinh đủ khí mai mốt lại với pé nó tiếp hihi.

The End .

Chi phí hết : Tic 300k ( code cama giảm 200 ) + típ 600k , giữ xe + phục vụ 20k+20k.

Sẽ quay lại để check thêm thông số cho đồng râm cùng chiêm ngưỡng, chứ bữa đi về cứ lâng lâng mãi nên cũng ko tập trung kỹ nên ko dám đánh giá . hihi chào .

• Like
Điểm cảm xúc: lailong

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,741
1,516
Xì Gòn
25 ₿