Trúng nắng với bé 03 Trung Sơn

Lượt xem: 2,241

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Ta nói tới đâu thì tới thiệt là đúng nhất là khi gặp phải bé ba này mấy bác à.

Trưa trời ngồi vp không thấy có đơn hàng nào chắc ai cũng đang đầy đủ quá mình thì thiếu chỉ tiêu rồi, thôi đành vác xe chạy ra ngoài xem tình hình thực tế phát nào. Lúc đi cũng không quên lấy trước cái mã code xong tắt định vị để đi cho an toàn. Vừa đến nơi thì cực dễ kiếm, mặt tiền đường, sau một hồi tia xung quanh tui mới dám đâm vào và được ngay nhóc pv dắt xe cất giấu kekeke.

Sau khi xuất trình code chọn gói dịch vụ và tư vấn thì tui cũng thấy mấy bác rp bé 03 có vẻ hợp gu thành ra tui yêu cầu bé luôn .

Sau khi lên phòng gửi cafe cho locker thì mọi việc chuyển biến hoàn toàn khác, cái không khí mát lạnh làm người tự nhiên rạo rực khi xung quan nào là bồn ,là giường là phòng xông như lần đầu đi maxa vậy. tui lại ngồi tý thì bé vào, ui nhìn thấy như mấy bé sinh viên vậy, non ơi non, phen này thì sướng cả rồi.

Xông hơi trước nha anh , tui chả thích lắm bảo vào tắm luôn anh thích em xông anh à.... thấy vậy em cười mà như con bé hàng xóm vậy.

Tắm táp em làm khá ổn, tỉnh táo rồi bắt đầu lên giường nào.

Em lấy đá nóng các thứ nhưng tự nhiên tui lại thích em thư giản trước nên bảo em khỏi đi , và em ngoan ngoản nghe, ta nói cái cảm giác con gái mà nó ngoan ngoan thì thôi khỏi chê. em làm nhẹ nhàn mình cảm giác như trở về thời đi học 2 đứa đang bên nhau vậy, tui xoay người lại bắt đấu khám phá em, một cảm giác nó mê mẫn , nhất là lúc em bj, không phải kỹ thuật gì cao mà một sự tự nhiên , lúc này tùi bóp nhẹ vòng mông em , nó săn săn, xong lòn xuống khám phá v4 thì ẩm ướt từ lúc nào rồi, vậy là từ từ hưởng thụ , em đi lưỡi , lick ty, đôi lúc tui cũng bảo thêm vài cái em vẫn làm theo , cuối cùng thì tui được out một cách mãn nguyện.

Đối với tui cảm giác này không thể quên được, em để lại một cảm giác rất thân thương, chắc say em quá. Thêm cú chót em lại xoa bóp đầu , đôi tay mát lạnh xoa xoa làm tui muốn được thêm phát nữa hihi. nhưng hẹn em dịp sau up vé 2 shot

Tổng kết : Tuyệt với . Vé đang giảm 30% nên tip bé thêm tý.

• Like
Điểm cảm xúc: Đinh Lực
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.