Tôi&Em Noel Tui nhớ em lắm...

Lượt xem: 1,139

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Đã qua bao năm tưởng phải dừng bước trc 1 người...

Tôi biết em qua 1 tấm ảnh... rồi ngày hum sau tui tranh thủ chạy ra gặp e... quảng đường xa tui ko màn... miễn sao gặp đc e là đc...

Lần đầu gặp e với nét baby... tuy e ko phải kiểu dịu dàng nhưng e lại có 1 cá tính đặc biệt... cả 2 nói với nhau rất nhìu thứ... lần đầu gặp e là tui đã ấn tượng mạnh về e rồi...

Tôi và e cùng nhau trong bồn... cả 2 say xưa đùa giỡn... lúc e dạo đầu cho tui là tui bít tui cần phải thêm 1 vé nữa... tui từ phòng nt cho cs luôn...

E cũng hỏi tui thời gian còn nhìu mà anh, a mua thêm làm chi...

Tui chỉ cười và nói với e rằng... tui chỉ mún ở cạnh e lâu hơn... bởi e có đc những nét tui cần từ trc tới h...

E cũng làm các bài cho tui... còn tui thì nằm hưởng thụ... các bài của em phải nói rất chi là Ok luôn... ko phải như nhìu người nói bé yếu này nọ.

Màn thư giãn xong tui xem lại đồng hồ còn nửa tiếng nữa là hết giờ... tui nt cho cơ sở thêm 1 vé nữa... tiếc là bé đã có người book. Cũng hơi bùn nhưng ko sao... lần sau gặp vẫn chưa muộn...

Tui và bé ôm nhau tâm sự những phút cuối cùng... bé cũng có nói sắp tới phải nghỉ về quê... trong đầu tui thì nghĩ chắc là gần tết mới về...

Và rồi ngày hôm qua sau 2 ngày lần đầu gặp nhau, tui tranh thủ chạy lên để gặp em... nhưng trc khi gặp e tui gặp bé mới trc... để 2 vé sau tui dành trọn cho e...

Đi bé mới xong xuống quầy thì hay tin bé đã nghỉ... nghe xong tui buồn hẵn ra... tui ra đây là vì em... thế mà giờ tui lại ko còn gặp e đc nữa... tui phải lên lại phòng với bé mới để lấy lại cảm xúc... tuy đã giãm nhưng vẫn còn bùn nhìu...

Trên đường về mà cảm giác buồn nhìu hơn... tui hok bít tại sao... có thể vì em quá đặc biệt...

Em là người đầu tiên trc h mà tui quyết định úp thêm vé thứ 3...

Giờ đây tuy ko còn đc gặp em nữa... nhưng nếu chỉ cần bít e còn làm... tui sẽ tìm và sẽ đến gặp em...

Những ngày sau tui phải xem như chưa gặp bé... và tui vẫn sẽ tiếp tục gặp những bé khác... tui ko thể vì 1 bé mà ảnh hưởng đến chặn đường tìm chân ái sau này đc... mong rằng có thể tìm đc 1 người như bé để tui có thể dừng chân lại...

Tks em đã cho tui 1 tấm hình... tui sẽ lưu lại về sau...

Tàn viết trong mục này để lưu lại ấn tượng về em... người đầu tiên...

ĐÔI KHI ĐÂY CHỈ LÀ MỘT PHÚT NHẤT THỜI...

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Giọng văn rất hài hước =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Có book hết rùi bác... book bé mới trc rùi đến bé cưng... ai ngờ thời gian tàn gặp bé mới thì bé nói cơ sở nghỉ và về quê lun...

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Y kiểu hồi em gặp 59 cũ DBBT. Bay 2 lượt xuống nghe tin thẫn thờ

• Like

Tiều Phu Đốn Lành

Tập Sự
Bé Tập Massage
À ra là thế. Thôi k sao bác ạ. Bé cưng còn nhiều lắm bác từ từ sẽ gặp đc mà.

• Like