Q.10 Vẫn 129 ozawa lần 2 phê càng phê

Lượt xem: 1,509

Aladu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/7/23
Chủ đề
2
16
9
Lầu xanh
0 ₿
Lại một ngày mưa, nhìu lúc bực bội thằng nhỏ chứ mưa lạnh lạnh teo teo là lại hứng, sẵn vẫn còn dư âm hbua gặp e 129 chưa hết phê xách dái chạy qua ấp tiếp lại có bài cho a e.Sao bên đây ít rv quá thằng ml nào có chơi bên này thì lên rv chia sẻ tao xem mấy e đỡ sụp với.
Vẫn con đường mưa đưa tới ozawa, hơi bất ngờ tới mấy a e helo xin chào rối rít vẫn nhận ra tao ok cộng 1 điểm cho sự nhiệt tình chăm sóc khách hàng kkk, đợt này vẫn là infi cho phê, tranh thủ xem ipad mấy e ko che cũng thấy vài e ổn áp phết mà lỡ hẹn e 129 nên hẹn mấy e lần sau nha.
Vô phòng lần này tao có kinh nghiệm biết mấy e đợi sẵn rồi nên vô là tao lao vô như sói vồ cừu liền, cái j cần póp là tao póp cái dòng mặc đồ mà nguyên cái đít để sẵn thì sao chịu nổi, xoay mông lại tao hẩy cho mấy cái liền kkkk, chưa cởi quần nha mấy tml nghe hẩy cái khoái vô làm bậy tao ko chịu trách nhiệm à kkkk
Sau màn chào hỏi đầy thân thương thì xông hơi thôi, vẫn thích phòng xông bên đây, nhiệt độ nóng sẵn vô tạt nước là lên đỉnh nhanh gọn lẹ, bước ra phòng xông là e chạy lại dìu ngay như ông vua vậy, moá ko có mấy vụ matxa này ko bít đời nào hưởng thụ dc cảm giác vua chúa vậy kkk. Lên ghế là mời e leo lên ngồi lên đùi ngay, mông e to nên ngồi êm nha sờ tí là lên thẳng cây ngay kkk. Thôi thì vô bồn cho e làm việc nữa, tắm táp sạch sẽ liếm qua liếm lại 1 hồi thôi thì dựa bồn nhắm mắt mặc cho số phận, e mần dc gì thì mần, lim dim mà phê thôi phải nói nó sướng j đâu, sau 10p phê pha thì cái j cần ra nó phải ra thôi rồi tao cũng phải ra bồn lên giường.
Nằm xuống là e đi bài khoẻ ngay ok e khoẻ cũng bài bản mà tao cho qua khúc khoẻ nha kể ko gây nứng dc nhưng tao đảm bảo tốt nhé.
Hiệp 2 tao để ngay thế 69 vì như đã nói mông e tuyệt lắm thích cảm giác mà cứ đưa tới gần mặt rồi lại đi xa như mỡ treo miệng mèo kkk, ai húp dc thì húp kkkk, lúc đầu nghĩ xong 69 đổi thế này nọ đồ mà lần này tao lại bại ngay thế 69 tiếp ko vượt qua nổi, đời ko như mình nghĩ, thôi để về rèn luyện thêm để chiến lần sau. Xong xui nằm lim dim tâm sự đồ rồi về ngủ nghĩ. À bên cơ sở khăn hơi cũ rồi nha góp ý cơ sở. Lần sau tao định lên kèo 2 chị e 06 08 nghe đồn bữa h, đợi nha mấy tml, chúc sức khoẻ tụi mày

PainQ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/23
Chủ đề
1
6
2
An Giang
0 ₿
Wow tml này cũng ngon chym phết đó chứ. Ok để bữa nào tao trải nghiệm coi tml mày nói đúng đã không kkkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Aladu

hocsinhcap3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
5
1
quan 8
0 ₿
cam on bac nhe,,gai dung cho ngua Cua tui roi, do thot,,vay khi nao set Keo hai chi em 06-08 roi cho Nguyen H Tho gui loi Tham 06 ,coi vong 4 cua em no con nước không chu hom no tui hup het roi do nha,,va chiu kho mot chut vi em no hoi gia kkk

hocsinhcap3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
5
1
quan 8
0 ₿
ah quen nua lan sau nho up hinh len xem nha chien huu,,dang di cong tac o xa chu nghe 129 con them chay nước miếng do thot ...con 06 thi moi trai nghiem 5 ngay vua qua,,hom no tui dinh di em 129 Nhung em ket khach khong cho duoc danh phai di 06 tuy em hoi gia Nhung dien nuoc day du,,ket cai vong 3 va vong 2 hoi lipit ,nhung an noi cach mien tay thi em chuan va vong 4 nước hoi nhiều hup da lam,,dang cho thot duyet em no va cho biet cam nghi so em no mai mot gia qua giai nghe la hong do nha thot,,

hocsinhcap3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
5
1
quan 8
0 ₿
noi co chung khan nhe thot nho up hinh 06-08 va cho tui anh Long va T nguyen gui loi chao hen ngay tai ngo,,cam on thot

Đính kèm

75.2 KB · Lượt xem: 110
    72 KB · Lượt xem: 52