Sức Khỏe Vấn đề tế nhị về Bao Quy Đầu

Lượt xem: 809

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
Anh em cho hỏi tế nhị tý, nghe nói đi cắt bao quy đầu là cậu nhỏ bự lên hả anh em
Muốn di cắt là đi cắt, hay là do bị gì đó mới đi cắt
Sau khi cắt có bị gì không

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
cắt bao quy đầu k liên quan gì tới kích thước cậu nhỏ cả , khi phần da đầu của cậu bé bị hẹp hoặc dư quá nhìu, ảnh hưởng tới sinh hoạt tình dục cũng như khó vệ sinh thì người ta sẽ đi cắt để tiện lợi hơn .
Trước khi đi cắt có thể đến BV Bình Dân để bs tư vấn và khám tổng quát nhé !

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
cũng có thể :8onion38:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Cái này bạn nếu ngại đi khám thì nên tham khảo trên google các nguồn uy tín nhé chứ vào đây làm sao đầy đủ dc.
Nếu hiện tại chưa cắt mà k ảnh hưởng gì, quan hệ bình thường, đi mx mấy em vẫn vuốt, BJ bình thường hoặc hơi tê mấy lần đầu do chưa quen, thì mình nghĩ k nên cắt. Để đó bao bọc thằng em đỡ “chai lì” hơn. Khi tắm rửa thì chịu khó tuột ra rửa. Ko thì 1 tuần đi mx 2, 3 lần mấy em rửa bao sạch :2onion2:
Còn cắt mà tăng size thì chưa nghe bao giờ.

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Em thấy k bị gì thì đừng nên cắt, BV thì nghe bác cắt no có tiền nó làm thôi, BQĐ có rất rất nhiều chức năng như bảo vệ, giữ ẩm, giúp trơn khi đưa vô... bác cắt có tỉ lệ mất 1 phần khoái cảm do dây thần kinh, chứ đừng mong nó to ra

@Minh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/3/19
Chủ đề
5
249
15
35
0 ₿
Vướng thì cắt ko thì thôi, cắt mà to thì ko chắc

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
610
402
35
0 ₿
Ko tuột xuống hết để lộ nguyên quy đầu mới nên can thiệp dao kéo nha bác.

Dr.k

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/12/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Thông thường da qui đầu dài và ko tự tuột được thì sẽ cần cắt, nói chung mình khuyên bạn nên đến bv bình dân nếu ở sg hoặc việt đức (hn) để các bác sĩ khám và cắt cho, đừng có đi mấy chỗ bên ngoài ko khéo dính phòng khám TQ là tiền mất tật mang đó. Đàn ông có cây hàng à nhớ cưng ẻm dùm tui nha.