Tôi&Em Viết cho cô bé ấy - cô bé mùa đông

Lượt xem: 600

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Có những người bước qua đời ta, có những người đến, có những người đi và cũng có những người ở lại. Em cũng thế, cũng đã có những người đến trước em, cũng không chắc là sẽ có ai đến sau em nhưng hiện em đã vô tình bước đến và cố tình ở lại. Em ở lại trong tôi không phải do em không muốn đi mà do tôi, tôi cứ giữ mãi em ở đó mà không muốn em bước ra.
Sau bao bước chân phong ba, bỗng một hôm tôi nhớ về nơi ấy, có 1 số rất hot mà tôi chưa bao giờ gặp, định lòng sẽ đến cho biết rồi bước đi, nhưng rồi tôi cứ kẹt lại như thế. Lần đầu gặp em, tôi cảm giác có gì đó rất lưu luyến. Lần 2 gặp em, em bảo có thể em nghỉ 1 thời gian, tôi nhẹ nhàng xin số, cũng chắc để đó. Rồi em chỉ nghỉ vài hôm rồi làm lại. Rối cứ vậy, tôi gặp em thường hơn, thường hơn. Mỗi buổi gặp, dù là món bánh nhỏ, hay vài món ăn lạ lạ mang đến cho em, cũng em đù giỡn, cùng em tâm sự. Thời gian là 1 cái gì đó thật khắc nghiệt, nó làm tuổi xuân của 1 người trôi qua trong thoáng chốc và nó cũng làm những giây phút vui vẻ cứ như trôi nhanh 1 cách đáng sợ, mỗi lần gặp em, tôi cứ có cảm giác mình chỉ vừa bước vào và ... hết giờ, chả biết 2 đứa có chuyện gì để nói mà nó cứ luyên thuyên bất tuyệt.
Rồi bỗng chốc, một ngày nào đó không gặp em, tôi lại có cảm giác cuộc sống của mình thiếu đi 1 mảnh ghép nào đó, dẫu biết rằng mình không đến được với nhau nhưng mỗi giây phút với em, mặc dù nó trôi rất nhanh nhưng tôi vẫn cố gắng trân trọng, biết đâu rằng chỉ ngày mai thôi, em cũng như bao người khác, biến mất không một dấu vết để có thể tìm lại.
Ting, em gửi ảnh chụp mới, mà chắc phải cả tháng sau ảnh mới đăng. Teng, em up story mới, tôi lặng lẽ ngắm nhìn, cưng thế cô bé.
Hẹn gặp em, vào 1 ngày gần nhất
Btw, bâng quơ viết chơi tặng bé Bối Bối ^_^

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
một đoạn chia sẻ ngắn nhưng mà đọc dễ thương vô cùng luôn í. Nói 4.0 có gì chứ alo nhắn tin, nhưng mà 4.0 cũng là cái để mn dễ xa nhau hơn. Thôi thì lúc nào còn được bên nhau thì cứ trân trọng lúc đó hen. :2onion18:

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
ây cha văn vở dữ dị sao đúng là có chút tương có khác

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Đào mộ tí, cảm giác thật YoMost khi bé nó gửi cho bài “ánh trăng nói hộ lòng tôi” do bé hát bằng tiếng Trung vào đúng hôm mùng 1 (hôm đó làm méo gì có trăng ) thiệt là quá đau lòng luôn

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and El25

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bay ngay đến bé thôi bác

• Like
Điểm cảm xúc: boy2020

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù lần đầu tiên tui mới biết có em ktv gây thương nhớ đến dị

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
tùy người thôi bác, nhiều người theo hệ tình cảm dễ sa lầy lắm. Gặp bé nào hợp cạ thì nó vậy đó.
btw, mới hôm qua vào, e nó kể có ông khách lạ lắm thế này thế kia, mà cứ nhìn ẻm vậy vậy nè. Xong chốt lại câu "y như a đang nhìn em vậy đó" .... lúc đó là facepalm luôn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
đi nhiều kiểu gì cũng dính nha :))) cẩn thận. Gu của người khác, chưa chắc đúng gu mình, mà đã gặp đúng gu mình là xuyên táo nha.