Q.1 vietlot giải tỏa áp bức cùng 95

Lượt xem: 905

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
đang ngồi câu cá mà cá đang móm không chịu ăn,câu từ sáng tới giờ mới chỉ được 2 con cá rô, tự nhiên chợt nhớ ra có cái còn cái code 99k bữa trúng được ở sự kiện vietlot chưa lên review cho anh em nên nay em xin được lên cho các bác, xin cảm ơn bác @Dory đã gầy dừng lên sân chơi này cho các anh em cùng giao lưu.
sơ sơ về bé

chấm điểm ngoại hình bé 9595 : khuôn mặt có nét cuốn hút cùng với vụ cười duyên, với v1 hệ cam tròn vừa tay, tiếp đến là v2 mềm mãi mượt mà trắng trẻo có chút litpit nên mới mềm được và cuối cùng là v3 to tròn săn chắc căng mọng cực đã của em.

phần khỏe : bé tắm rửa cho mình khá là sạch sẽ, kĩ lưỡng từ chú trym cho tới toàn bộ thân thể của tui. phần đấm bóp em em đi bài bản và chuyên nghiệp, vừa lực đấm và đủ lực bóp. bé còn hay chủ động bắt chuyện, và thăm dò tình hình mình nữa.

trong bồn em tắm đôi khi còn hay phá phách chú trym của tui, phá xong rồi em ngậm , ngậm xong rồi em mút, mút xong rồi em bú, bú chán rồi em chuyển qua vuốt trụ, vuốt tí rồi em chuyển qua xúc bình xăng. đang xúc bình xăng rồi em chuyển lại về mút làm tui không kịp kìm nèn gì mà đã phun luôn lần 1 chỉ sau 7p cầm cự.

phần tháithái : em bắt đầu bằng những cái hôn nhẹ nhàng khắp người, cái lưỡi lao đảo di chuyển toàn bộ cơ thể , cùng với dầu nuru em cà cà quanh người cảm giác được mớn trớn thì rất vui sướng biết bao các bác nhỉ, khả năng xóc lọ thần chưởng của em dược thực hiện 1 cách nhẹ nhàng và đằm thắm, làm tôi cứ nhớ mãi lúc em vuốt trụ cái mặt em cứ kiểu dâm dâm sao á các bác. sau đấy em bắt đầu quay mông lại về phía tui cùng nhau thi triển bài 69. ngon tay tui đan xen giữa khe suối làm cho em rên nhè nhẹ cộng với khả năng liếm mút của em đã làm tui phun nốt lần 2 chỉ sau 10p gồng mình kk.
tổng kết lại cho các bác : nếu các bác cần 1 em chu đáo hoàn hảo lo lắng các bác từ a tới á thì nên thử em này phục vụ ok
vé thì 99k trúng code còn tip 1200 ( 2 SHOT ) lận nha các bác

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage FYou

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @trí phạm đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi trải nghiệm cùng bé
Chúc anh @trí phạm đi câu cá được nhiều cá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.