Q.1 voucher 50% và bé 99 ngon lành

Lượt xem: 1,316

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
xài code cama vài lần tích đc cái vòng quay, quay đc cái voucher 50% nên lần này đi thử Dubai TĐ , lúc đầu vào yc bé 02 vs 06 thì 1 bé off 1 bé bận , còn trống 99 nên cũng ok lun , check code thủ tục các kiểu nhanh gọn lẹ , locker với bé lễ tân cũng vui vẻ và lịch sự , làm ngụm trà là phòng đã sãn sàng.
Lên phòng tranh thủ xông hơi tí cho khỏe , đang ngồi thì thấy bé vô mà vì đang phê nên tui ngồi thêm chút , 1 lúc sau bước ra thì bé cầm khăn lại gần giúp tui lau bớt nước trên người rồi dắt ra ghế ngồi nghỉ ngơi tí, chém gió vài câu rồi vào bồn với bé lun, ngồi trong bồn nhìn bé thoát y mới thấy body bé ngon , 3 vòng rõ ràng , to tròn hấp dẫn , cao ráo , ko teen nhé và có cái tha thu cũng đẹp , bé bước vào bồn là tui xáp vô mần bé liền tại thèm , vừa tắm vừa nghịch nhau 1 tí thì bé bảo tui dựa lưng ra bé làm cho 1 bài trườn liếm tê tái kỹ năng bé rất tốt , hết chà liếm phía sau chuyển qua bú liếm phía trước , rồi BJ nhè nhẹ trong bồn cho phê rồi mới lên giường
Lên giường bé làm mát xa khỏe đúng theo nghĩa đen, đủ bài mà không hề qua loa , bé xương rắc rắc lun , tay nghề khỏe bé không thua mấy chỗ khỏe bên ngoài
bài thái bé làm tương tự như trong bồn nhưng do nằm nên cảm nhận được cặp ngực của bé phê hơn, chà sướng cả người làm tui sướng quá, tới bài nuru thì chịu hông nổi kêu bé cho lật lại, bé vừa chà tui thì 2 tay tui bắt đầu hoạt động, làm sao bỏ qua cặp mông của bé được, bóp bóp đã lắm, rồi lại xoa xoa cặp bưởi cực phê , rồi bé bắt đầu BJ trong khi tui cũng vét bé , trong cơn phê tui lên đỉnh lun . Quá tê !
Tổng quan :
face : xinh, cuốn và dâm
v1 : 9
v2 : 8
v3 : 9
v4 : 9
sv : 10 kỹ thuật mệt và khỏe đều tốt
chi phí : 450 voucher camapro tip = tic +100

• Like
Điểm cảm xúc: jun88pw

Uchiha Itachi

Tham Mưu