Q.10 Vựa bưởi real 168 cho màn massage khoẻ và massage mệt nhé ae

Lượt xem: 2,141

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Buổi trưa nắng hơi gắt của sài gòn những ngày cận tết (6/2/2024), sau khi được nghỉ tết, mình có lên diễn đàn lướt xem có cơ sở nào ổn ổn để đi massage sau 1 năm làm việc vì cũng đã hơn năm chưa đi lại, thì thấy có cơ sở Monkey D mới khai trương nhưng không ngờ lại là chung với Massage Ozawa luôn, thế là lên *** xem hình mấy bé KTV cũng như ib để book trước vì sợ hết phòng, hết KTV luôn (nghĩ bụng chắc cuối năm nhiều ông cũng tranh thủ). Lên *** thấy 2 cơ sở đều có chương trình dự đoán kqxs và bóng đá, nhưng giờ mà đợi chơi trúng code free chắc qua tết chưa đi massage được luôn quá...:2onion16:
Inbox *** cho cơ sở hỏi về những bé có V1 khủng nhất cơ sở vì gu mình thích bưởi to (massage Thái và bú bình là sướng), chứ mấy bé V1 hơi bé thì đi Thái k phê lắm. Thì được cơ sở cho 1 loạt các số, lướt lướt thì mình thấy bé 168 được review massage khoẻ rất tốt, thế là book trước ẻm luôn.
Đúng 14h có mặt, à mình đi bên Ozawa vì gần hơn (bác nào đi Monkey D) thì chịu khó đợi mấy bé chạy qua nếu như bé đang ở Ozawa. Cơ sở khá uy tín vì giữ lại bé 168, chứ nhiều khi không book chắc là không có rồi. Mình đi vé Infinity (vô cực) có code nên còn 400k, tip thì 1100k (service gần như đầy đủ luôn: massage khoẻ, 69, CIA vô cực và có cả kiss, chỉ có mỗi khoản WC thì cơ sở k có thôi nhưng món đó cũng k quan trọng với mình lắm). Ngồi đợi tầm 5p là có phòng. Locker dẫn lên phòng thái độ niềm nở vui vẻ. :2onion18::2onion18:
Vừa vào phòng là bé đã đứng mở sẵn nhưng mình chưa thấy rõ vì đang ở ngoài trời nắng mà vào trong đây hơi tối nên mắt mình bị hoa nhẹ. Nhưng vẫn thấy được 1 body chuppy múp múp với bộ váy đen gợi cảm xuyên thấu (tất nhiên mình phải check trước bưởi vì đó là sự ưu tiên của mình mà) và bưởi của bé rất chất lượng nhé ae, hàng real, bóp chắc tay chứ k hề mềm nhão đâu. Vào ngồi nghỉ chút chứ mình không xông hơi vì đi trời đã quá nóng r, về phần csvc thì khá ổn, chỉ có mỗi màu đèn là mình thấy hơi tối thôi. Ngồi nghỉ chút thì bé đã mở sẵn nước trong bồn.
Thế là mình cởi đồ, bé còn biết treo đồ khách lên nữa rất ân cần luôn, sau đó bước vào bồn bé tắm sương sương kì cọ, mình cũng tranh thủ check bưởi (ngon lắm ae), bưởi này lần đầu mình thấy rất ngộ vì núm bé tí xíu mình còn tưởng bị ông nào cắn đứt luôn r ý...tắm sương sương r bé bắt đầu BJ (mình có nói bé mình khó ra khi ngồi trong bồn vì bị ướt không thoải mái lắm) bé vẫn rất vui vẻ nói anh muốn lên giường thì mình lên, nhưng mình nói cứ BJ cho mình r lát mình lên làm tiếp. Bj được 5p mình bảo bé lên giường làm tiếp. Lên giường thì bé liền lấy cái loz cạ cạ vào thằng em mình làm nhiều khi mình tưởng nó tọt vào trong rồi luôn ý, không khác j bé đang cưỡi ngựa... rồi sau đó bé bôi tinh dầu đi Thái, cặp vếu to trườn Thái đúng sướng luôn ae, bé thổi thổi vào tai ù ù rồi xoay mình lại liếm ti chột k chịu nổi, sau đó mình lập tức 69 ngay và luôn, húp sò, móc cua các kiểu cộng thêm tiếng rên của em làm mình out ngay vừa khi lên giường, bé húp hết vào trong miệng và nói “Xong”. Nằm nghỉ chút thì bé massage khoẻ cho mình.
Về bài massage khoẻ thì bé 10₫ không có nhưng nhé, lâu r mới đi được bé biết bẻ xương bẻ khớp kêu rắc rắc, đã quá chừng luôn...bé massage khoẻ rất chịu khó làm luôn nhé ae, có massage đầu, tai, bóp cổ, có trườn đá nóng (ở cơ sở khác mình thấy mấy bé phải tự đi lấy còn ở đây mình thấy bấm chuông thì locker đem tới trước cửa nên không mất thời gian chờ đợi mấy bé đi ra khỏi phòng, 1 điểm cộng cho cơ sở) nói chung ae nào mà muốn massage khoẻ thật sự thì 168 là đúng bài.
Massage khoẻ chút, rồi mình lại được massage Thái lần 2 (đi tour này như kiểu được đi massage 2 lần luôn đấy ae), lời quá chừng =)))), có điều massage khoẻ muốn 2 lần cũng không được vì massage khoẻ nhiều quá thì ae coi chừng xụi luôn =))
bé nằm xuống cạnh mình, mình lập tức bảo bé ngồi lên để anh bú bình, được 2 trái bưởi úp vào mặt quá phê, bé còn bảo “ông này ghiền vú dữ”...
Bú bình thì lập tức thằng kiu “nhỏng ben” lên liền, tiếp đến hiệp 2, lần này trước khi làm bé còn kiss mình, 2 đứa kiss nhau như người yêu luôn đấy...rồi mình lại 69 lần 2, móc cua, húp sò (không biết bé có phê hay không mà lúc đầu húp còn chịu khó úp loz vào mặt mình mà sau đó tự nhiên thấy bé cứ nhỏng loz lên cao kiểu như không chịu nổi hay sao ý...), gần như 90% dùng miệng chứ k phải nhiều chỗ xài 80% tay, 20% dùng miệng đâu. Húp sò, bóp bưởi cộng thêm tiếng rên âm ỉ làm mình cũng out... sau đó mình nằm nghỉ còn bé thì đi vệ sinh lại, tranh thủ lau bồn cho khách sau. Rồi tắm lại cho mình. Nói chung bữa hôm nay từ massage khoẻ đến massage mệt rất tuyệt vời. Bé còn bảo mình đi xong về viết review cho bé thì được code nữa đấy...sau đó hẹn gặp lại mình, tổng thời gian mình còn dư 20p, nên xuống tranh thủ làm tô mì trứng luôn, quá đói chứ không mình cũng ở lại bú bình thêm tí nữa...:cuteonion23::cuteonion23:

Bé 168 tên Nh*, quê miền tây, 9x (x > 6)
Face: 7/10 (không xinh như hotgirl như vẫn ổn áp tuỳ gu mỗi người)
V1: 9/10 (hàng real, to >93, săn chắc, bóp sướng)
V2: hơi lipit (vì tướng bé là chuppy mà)
V3: khiêm tốn (không hợp mấy ae thích V3 to nhé)
V4: ngon lành, nước nôi đầy đủ

Massage khoẻ: 10đ
Massage mệt: 9₫

Tic 400k, tip 1100k

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 232
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Ozawa Quận 10

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
160
350
0 ₿
Dạ cảm ơn anh trai về bài review cho bé 168, chúc anh năm mới vui vẻ, sức khỏe, may mắn, phát tài. Nào rảnh lại ghé bên em chơi nha anh trai, bên em vẫn còn những bé massage khỏe tốt và V1 lớn á anh :D :D

• Like
Điểm cảm xúc: Chiều nắng