Gò Vấp Vui đầu năm cùng bé 100 trong truyền thuyết

Lượt xem: 2,287

banhmithit

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/22
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Xin chào ae đồng dâm, tàu ngầm lâu ngày cũng phải nhoi lên mặt nước, nay lấy được mã 50% liền ghé HG xem thử bé 100 trong truyền thuyết.

Bước vào các cậu lễ tân khá nhiệt tình tư vấn và mời trà nước, CSVC thì khá mới và sạch sẽ, rộng rãi.
Mì chọn ngay gói 69 với bé 100. Bé này đang rất hot nên ngồi chờ khá là lâu.
Ngồi uống hết 2 ly trà, kêu tô mì trứng rồi lên xông hơi các thể loại 2-3 lần mà bé vẫn chưa xong :( Giữa lúc bực bội tính mặc lại quần đi về thì bé gõ cửa. Đứng hình mất 5s, bé quá đẹp, mặt rất sáng, dáng rất cao sà ngay vào lòng mình xin lỗi rối rít.
Ngồi xuống ghế tĩnh tâm 60s rồi bé nói Mì cùng đi tắm với bé. Bước vào bồn, bé vừa kì cọ vừa tâm sự cuộc sống với mình, đang nhắm mắt tận hưởng thì đột nhiên bé trường xuống liếm láp khắp người mình và quoạm chặt thằng bé, cả người như có điện các bác ạ. Không vừa mình ngay lập tức trường xuống dưới móc lốp bé, bé quằn quại rên rỉ cùng mình 15p thì cả 2 cùng ra trong sung sướng.
Rồi bé tắm rửa lau khô người cho mình để lên giường mát xa khỏe, bé làm rất bài bản, có lực nên mọi nhức mỏi nhanh chóng tan biến. Xong khỏe, bé bắt đầu đi bài thái, ròi bài ngực, rồi đến bài bím đi khắp lưng mình. Xong rồi bé kiu xoay người lại, bé lại bắt đầu đi bài bím cọ sát thằng em mình, làm nó đang ngủ li bì sau hiệp 1 phải ngỏng đầu dậy hỏi chuyện gì đang xảy ra. Rồi bé lại tận tụy làm tiếp tập 2, mình cũng ngay lập tức kiu bé 69 cùng mình, được thêm 15 phút thì cả 2 lại bùng nổ thêm phát nữa. Kết thúc 1 buổi sung cmn sướng, bé bảo mình, chắc khách nào cũng làm em sướng như anh thì chắc em bỏ nghề sớm quá, hết xí quách hehe

Đánh giá:
Mặt: rất đẹp, dễ thương 9/10
Dáng: cao ráo, khoảng 165-168cm
V1: tự nhiên vừa tay 8/10 (chống chỉ định các bác thích banh bóng)
V2: điểm trừ duy nhất của bé, lipit khá nhìu nên tui chấm 6/10, bé hứa sẽ cải thiện trong vài tháng tới
V3: chắc nịch, doggy chắc chắn sẽ rất tê, có điều hơi mụn 7/10
V4: múp múp, gọn gàng sạch sẽ 9/10

Service: matxa khỏe hay mệt đều rất tốt, nhiệt tình, vui vẻ, không hối thúc, điểm cộng là bé biết nói chuyện, khá tình cảm, nhẹ nhàng như người yêu nha 9.5/10
Bé mà cải thiện được vòng 2 nữa thì phải nói là nhức nách luôn nha.
Hẹn sớm gặp lại bé B05

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã tới trải nghiệm ạ. Về V2 của bé cơ sở bên em sẽ nhắc nhở bé khắc phục ạ sẽ cố gắng khắc phục một cách tốt nhất ạ. Rất mong anh lại tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ đảm bảo sẽ không làm anh thất vọng. Chúc anh năm mới hồng phát ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: emmoitapchoi

letran920

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/21
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
bác ới.. mình muốn đi CIA 2 lần 120p thì gói nào vậy he, sao mình thấy trên app đang giảm giá mà ko có gói nào 2 lần CIA như bạn kia thế..

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ gói CIA 2 lần bên em là gói CIA Vip nha anh anh chỉ cần tới quầy order là được ạ vẫn được áp dụng giảm giá luôn ạ !