Gò Vấp xả xui nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,307

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Minh Hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/4/22
Chủ đề
3
37
1
0 ₿
Cuối tuần kiếm chỗ khai hỏa để xã xui. Mình thì không có kinh nghiệm về mấy vụ hầm hố này lắm nên mình lên dđ đọc qua một hồi thì mình thấy ms Hoàng Gia có vài bé ktv mới nên mình đành dùng tấm thân này đi test thử. Sau khi tan làm liền leo lên con chiến mã phóng qua Hoàng Gia liền, bước vào quầy lễ tân để đc tư vấn, vừa tới quầy lễ tân thì mình đc bé lễ tân giới thiệu nên mình quyết đinh đi vé Nuru 69 lun cho chiến.Hehehehe, với mình đã chấm đc bé 86 trên dđ rồi nên y/c bé lun, ngồi nghỉ ngơi làm ly trà nóng tầm 5p thì đc locker dắt lên phòng. Ngồi xông tầm 5p thì bé cũng bước vào. Khi thấy bé mình liền chạy ra khỏi phòng xông để gặp bé, face tròn trịa ưa nhìn, tướng tá ok, cao ráo tầm hơn mét sáu. Bé thấy mình, bé liền lấy khăn lau mồ hôi cho mình, bé bắt đầu nude rồi bắt đầu dìu mình vào bồn cùng với điệu cười của dâm dâm cô nương.

Không cần phải nằm lên giường mà cuộc vui bắt đầu ngay khi bé dìu mình vào bồn. Rồi em cũng đưa tui ra bồn để tắm cả 2 trân như nhộng ,tôi tranh thủ ngắm nhìn nhẹ qua thân hình của em cơ thể bé không một vết xẹo ,không có tí mực nào vừa đúng gu mình luôn chứ kkk .Em tắm rất kỹ cằng luôn ,chà xác các kiểu .Vừa tắm em vừa nói chuyện với mình ,giọng nói nhẹ nhàng lắm các bác à . Mình thấy em tắm kỹ chứ không phải tranh thủ lúc tắm đè thằng nhỏ ra hiếp trước như mấy em mà tui từng đi kkk .Mà có điều đặc biệt là bé này nói chuyện hơi dâm kkk.
Em đấm bóp , chà đá nóng khá là tốt vừa lực, ko khác gì mấy e ở spa khỏe hết , khá là hài lòng e nó về khoản này, xong hết nằm tranh thủ ôm ấp vuốt ve tý tâm sự xàm xí nữa. Mình kêu em qua bài massage mệt. Bé lấy tinh dầu tưới lên người rồi dùng cặp bưởi của bé xoa đều tinh dầu trên người mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác sướng phê luôn ,vừa bự ,vừa mềm nửa .Bé hơi ác khi kết hợp giữa cặp bưởi và cái lưỡi hư của bé ,cái lưỡi đi tới đâu thì cặp bưởi theo tới đó làm cho thằng nhỏ của mình chịu không nổi bắt đầu cự quậy khiến mình hơi khó chịu, phải kêu bé cho mình lật người lại .Vừa lật người lại thì bé lại chơi chiêu bánh mì kẹp thịt làm thằng nhỏ muốn ngợp thở luôn ,kẹp mà không thấy cây xúc xích ở giữa luôn mới ác kkk .Rồi bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá hang động của bé một tí thì thấy nước đã lên láng .Thế là mình tranh thủ húp bớt nước cho bé kkk .Bé cũng đâu phải dạng dễ dãi gì bé bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải phọt ra hết trên mặt bé .Xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm biệt bé.

Đánh Giá Chung :
V1: to, tròn dạng bưởi 9/10
V2: vừa phải khá thích 8/10
V3: To tròn
V4 : nước nhiều ,thơm tho ,gọn gàng

Thiệt hại
tic = 700k còn 350k
Tip = 700k

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Mừng bác ngon chym, hoàng gia thì ngon rồi chắc t7 phải ghé qua làm tý quá bác :))

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ, để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ở những lần kế tiếp ạ hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.