Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,391

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Tổ cha thèn nào bữa quảng cáo men spa quận 10 .KTV cũng bình thường mà giá bằng 90% Joko đã vậy lọt còn Hà mã chân voi.ĐẬU xanh cay thật tụt hết cả hứng vs còn gái.phải quá Joko lấy lại cảm hứng

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Vậy là bác quảng cáo cho green spa à.
T đi Joko lần nào cũng típ 1tr mà đã thấy ít đây.đó giờ t đi spa ntn chưa bao giờ típ 500k.bác vs bạn của bác ăn ở sao mak ngta đối xử như vậy

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Thôi thôi bớt đi nghe, đó giờ đi spa chưa bao giờ tip 500k. Thật là vailon hahaha : ))) Vẫn là cái văn ăn ở, dạ tui ăn lông ở lỗ vừa lòng mấy cha nhen. Joko của các cha là nhất cứ đội lên mà thờ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Có sao t nói vậy thôi.tính t chơi sộp vì lương t 1 tháng trên 30tr.nhiều người lương cao nữa sẽ có người típ 2,3tr đó bt.sự thật mất lòng tại bác bình dân nên coi tiền nó to thôi.bác đừng nói như thế mấy e KTV nghe cười cho.nghe bác kiu đỉnh điểm típ 1tr nghe nó to lắm nhưng thật ra bt bác ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: Virg0n

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nó quảng cáo bên green spa.T cũng mới chơi bộ môn này.bữa đi Joko lần đầu thấy mọi thứ nhanh ok lắm mà ông này lại nói ngược lại.sau đó t đi thêm lần 2 thì cũng ok như lần đầu. Vậy là ae hiểu rồi đó

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Haha nói đã thấy ngờ u, bố nhà ông Green Spa nó là version trước của Joko. Nằm ở hẻm Hậu Giang kế bên gần đó cha nội ạ. Dàn quản lý và nhân viên từ bên đó qua mở Joko.

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
26
Tphcm
0 ₿
Mày biết người ta nói ngu như gì k?
Mày tự nhận mày ng* là hiểu rồi nha.
Bố khỉ con lừa

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Họ nói đúng rồi. Bạn mở miệng là biết ko lành mạnh về khoản cạnh tranh rồi.
Tk này là acc ảo của đứa nào đây.
Liu liu

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Haha mấy đứa ít học nói chuyện nghe nó giải trí thiệt : )) Bạn trích dẫn lại bài trên mình tự nhận ng* ở đoạn nào giùm cái. Văn mõm trên mạng à, đọc truyện ngụ ngôn con sói và pé chăn cừu chưa? Con sói nó bảo “Xéo đi anh pạn nhỏ, mạnh mồm ở chỗ an toàn thì có khó gì”

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Riêng Lực thì từ comment này tớ khum rep nữa nhé. Bộ ba cái bạn tớ hiểu rồi, ít ra bạn được cái ko đến nỗi chửi bới kiểu ít học. Còn Hoa Dâm với bạn gì nữa thôi tớ cũng xin ngừng tiếp chiêu các bạn. Bạn Hoa Dâm khoe lương 30 triệu đi spa tip 1tr chưa bao giờ tip 500k tớ sợ vãi haha, tớ ko cùng đẳng cấp với pạn ấy : )))

Louis Ng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/12/23
Chủ đề
2
48
16
Sai Gon
0 ₿
Cho mình xin Zalo Joko với ạ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Thì vậy bác k có tiền kì bo tiết tiền thì ở nhà hoặc đi cf xã lũ đi.bày đặc đua đòi spa lingame vuốt lướt này nọ xong típ như cf đèn mờ thì ngta block thôi khóc gì.
T chả khoe gì cả.nói cho bác hiểu tùy túi tiền mỗi người mà chơi mà típ chứ đừng coi đồng tiền to như bánh xe bò mà nghĩ ai cũng như bác.

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Ối dồi ôi, văn thì sai chính tả từa lưa, tiếng anh thì viết còn sai, bày đặt khoe lương 30 trẹo : )))) Ô kê pạn tớ ko cùng đẳng cấp với pạn. Xin ngừng rep chuyện với pạn ạ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Ụa giỏi tiếng anh lương mới trên 30tr à.nói bác ngủ thì tự ái chứ bác nói nhiều thứ thiếu hiểu biết lắm.thật.

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi mong bạn đừng đụng chạm gì đến tôi nữa. Chúng ta ko cùng chung suy nghĩ nên đôi ngã chia ly.
Có đâu tối qua bài nào bạn cũng nêu tên tôi ea,nào là seeder Joko các kiểu.
Tôi tự làm mà đớp dc. Ko cần bạn ép cái suy nghĩ tôi seeder cho jk hiểu ko
Ấu trĩ đến thế là cùng. Acc ảo của ai thì mau hiện nguyên hình đi,chứ đừng để nhiều anh em trên diễn đàn vào ném đá là tội nghiệp bạn lắm đấy.kkk

• Haha