Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,398

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Nghe Joko gái đẹp nhiều, nhưng chưa bao giờ nhảy qua đó. Mình chỉ hay qua hasu, orchid, còn câu chuyện típ nhiều hay ít không quan trọng.. mình đi vẫn típ bình thường và k có phá giá. Nhưng đôi khi mấy em thương, mấy em vẫn thoải mái thôi

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Lương 30tr mà khoe hoài bạn. Lương của bạn chưa bằng tui trả lãi ngân hàng hàng tháng nữa . Nhưng tui thấy ông virgon nói đúng về con Trang quản ly(nó mới làm lại,trước nghỉ vài tháng đễ học cái gì ấy),nhưng con trang chủ còn kinh hơn. Nó thích xếp tua sao nó xếp. Ông muốn book bé quen cũng ko dễ book đâu. Nó đang ưu tiên ai thì nó cho nv đó lên tua trước . Ko tin hỏi con trang chủ xem kk

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n and Trở Lại

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Ai khoe t chỉ nói cho dễ hiểu vì ông kia trong mắt ổng 1tr là to lắm nhưng nhiều người vđ như ông nói ông 30tr bằng trả lãi ngân hàng.
Còn vấn đề tiếp tân sao tui k biết nhưng thấy ở đây chưa có ae nào bị đưa vào danh sách đen như ông kia.
Vụ ưu tiên gì tui k biết .t đi 2 lần thấy ẻm đối xử ai cũng như nhau.
Còn book tua vs KTV thì chắc bác hiểu lầm nhiều khi kẹt vs có người book trước, nhiều vấn đề tại nhiều người book nên e nó đâu thể thoả mãn 100% yêu cầu mn đc.

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Quyền lực dữ dị luôn hỏ : )) Hèn chi lễ tân nó lộng hành. Tôi nói chuyện với Trang thấy cũng nhỏ nhẹ dễ thương ai ngờ đằng sau nó vậy

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Ko có hiểu lầm đâu bạn. Tui book bé kia làm,lễ tân bảo bé bận rồi. Tui nt zalo thì bé bảo nó đang ngồi không đợi tui qua. Mà như vậy 2 3 lần luôn chứ ko phải 1 lần. Đt tới kêu book ,nó nói đễ check lại rồi điện lại mình,nhưng ko bao giờ điện cả. Thật ra lúc đó lễ tân nó sẽ hỏi con Trang chủ coi có cho kh book nv đó hay ko nó mới dám nhận.

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Con trang (lễ tân) thật ra cũng phải theo sắp xếp của con trang (chủ) thôi. Con chủ nhìn ngoài nc thấy vậy chứ ko phải vậy,khá bẩn tính... cái này tui nghe mấy đứa nv cũ kể lại. Tháng nào cũng chụp hình khoe tặng quà nv đồ. Nhưng thật ra thì.... kk

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Tui cũng mới đi 2l nên cũng k biết rõ lắm .Bình thường toàn nt qua Zalo book random .tại vì ở Joko e nào cũng xinh cả mà hơn 10 đứa nên đi chợ hết mỗi e .kkk
Cũng chia buồn vs bác nhưng có gì đâu .book e khác thử cảm giác mới đi.kkk

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Ụa vậy là con nt Zalo là chủ hả.tại mỗi lần book lịch thấy trả lời nhanh liền mà thấy nhiều fen bảo nt rep lâu toàn gọi đt.nên mỗi lần đi xong t có típ 200 đưa chuyển giùm cho người book lịch..vãi thật

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Tui cạch mặt bên joko rồi. Bên đó con trang chủ bẩn tính quá nên ko thích. Giờ joko nó vắng ko như xưa. Mà kh nào đi tip bao nhiu là nv phải báo lại cho con trang(chủ). Nên nó muốn xếp tua tip cao hay tua ko tip là do con trang nó quyết định. Nó quyết định luôn thu nhập của nv trong tháng luôn. Bên đó mấy bé hay bị xếp tua ko tip đễ nó lấy doanh số lắm

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Thường là trang ( quản lý) hoặc lễ tân. Nó trả lời tn chậm là phải hỏi ý xếp lịch của con trang (chủ) nên mới lâu rep. Bên đó có 2 trang. 1 đứa đẹp trẻ làm quản lý. Còn 1 đứa cũng tên trang là chủ( có chồng con rồi)

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mấy cái vụ xếp tua thì vs tui k quan trọng miễn KTV xinh phục vụ ok là đc.
Bác chưa đi men spa quan 10 .cmn nhỏ tiếp tân xếp cho tui hà mã chân to Nhu chân voi .1l là tỡn tới già.

• Haha
Điểm cảm xúc: Louis Ng

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Sao tui thấy Zalo ẻm online hoài.mà nt rep liền chúa tới 30s.nói chuyện lễ phép hỏi gu tui ntn để book bé.t thích ở điểm đó tiếp tân phải vậy

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Thấy ko hợp nhãn thì đổi được mà. Bên q10 có 1 em lúc trước làm bên joko nghe nói cũng xinh đó,mà tui quên tên rồi. Nghe nói Orchi sắp mở ở Q1

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Spa dạng này tui mới đi có vài lần,nhát vs ngại nữa k dám đổi .mà KTV vậy mà cũng đưa làm khách thì cạch quán coi như lần cuối.

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Ông thấy người ta nhắn tin buồn cười ko, cảm giác sao sao á. Đang nói về lễ tân nhưng cứ lái qua vụ “nhân viên xinh”, xong rồi mời mọc “đi em khác thử cảm giác lạ”. Thế mà tôi bảo seeding thì giãy nảy lên

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
80
60
TPHCM
0 ₿
Vụ này tôi cũng biết, xưa thấy up hình khoe mua vàng PNJ tặng nhân viên. Tôi lại tưởng bên đây đoàn kết thắm tình chị em lắm cơ

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
26
Tphcm
0 ₿
Cs người ta xếp lịch, xếp tua ntn là người ta sắp xếp sẵn rồi, cs hay chủ người ta có cách làm việc riêng mà mấy ông bàn như mấy ông là người xếp tua nghe ghê thật.
Thích thì đến, k thì đến cs khác làm, gái đẹp đầy các ông ơi

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Spa nào dạng như Joko mà gái đẹp giới thiệu tui vs fen.

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
26
Tphcm
0 ₿
Gái đẹp là gái tìm được thằng thấy nó đẹp và khen nó đẹp. Chủ yếu bản thân mỗi người thôi.
Tui ít đi mấy cái spa ms lắm, chủ yếu đi kara. Có tiền vô kara vip gái xinh khỏi bàn.
Sẵn hôm bữa được bác Lực chỉ cho 1 chỗ bên khu TS quá ok. Nuru làm full bài.
Đã nt cảm ơn bác ấy rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Bác lực chỗ ngon toàn húp 1 mình ít khi share ae lắm.hôm nào bác vui mới chia sẽ 1,2