Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,622

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
456
311
Sài Thành
0 ₿
Xác nhận là bro bị black list rồi nha. Mình 1 tuần đi Joko 3 lần book lần nào cũng có hết nha lễ tân trả lời nhanh.

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
review tí với bro, joko dạo này có gì mới ko. hay chỉ thuần khoẻ + ngắm các em xinh xinh "siêu phẩm" như lời đồn là chính nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
tui đi chơi thì quản lý minh tâm, hoàng long nó còn chạy xe qa tới nhà rước thì khỏi lo vụ tui bít đi chơi hay k, có mỗi cái chỗ joko này là thấy bị đối xử hơi lạ :)))

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Ối dồi ôi hai thanh niên kia vào bênh joko kỹ thế, ko sợ người ta nhìn ra đang seeding sao : ))) lễ tân Thanh thái độ với khách, kỹ thuật viên thì thất thường (ko đáng trách). Còn em Trang giờ có lên đây đọc bài nữa ko, có bỏ tiền thuê Lực với Black ko : )))

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bớt bớt đi cmt gây war nhé. Nhắc đến tên tôi mà ko có cái bằng chứng thì tôi chửi cho nhục mặt ra đấy. Tích cực lên nào.
Ở dđ có nút LỜ ĐI đó. Mạnh dạn bấm vào. Có đâu chổ nào cũng réo tên tôi thế. Hay bị JOKO SPA đưa vào danh sách đem rồi nên cay dái.
Văn minh lên nào bạn trẻ.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: The Pizzza Huntee and Trở Lại

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Bằng chứng là thớt nào cũng thấy Lưc, Black, Hoa Dâm...vào tung hê đấy thôi : ))) trên diễn đàn còn nguyên kìa.
Đen hay ko đen thì mặc thây, tin nhắn chat zalo với lễ tân joko còn giữ nguyên từ những ngày đầu còn Tuyền, Tuyết, Bích...thời đó dễ thương vô cùng. Không có láo như giờ đâu

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Louis Ng and The Pizzza Huntee

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Chắc đi típ 100k nên bị đưa vô danh sách đen.Chứ t đi Joko nói thiệt chiều chuộng như ông hoàng.nt qua Zalo chưa đầy 10s rep hỏi gu a ntn . tiếp tân nc dễ thương lễ phép .t đi 2l có bị sao đâu.bên đó gái xinh nên giá hơi chát .ô nào ki bo thì bị đưa vô danh sách đen.ktv còn ôm tay t theo sát xuống cầu thang

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Ừ danh sách đen : )) thế chắc joko cả danh sách được Lực, Hoa Dâm, Black...được đỏ haha : ))) Tôi đi từ ngày đầu còn Tuyền, Bích từ Green Spa sang. Kể cả từ Green Spa cũng đã tip 500k rồi. Đỉnh điểm em T**** nhớ đợt đó Giáng sinh, rút luôn 1 triệu đưa em bảo anh tặng cây son. Ẻm cười tít dễ thương thiệt.
Tóm lại mấy bố cứ seeding tiếp đi nhé. Bữa trước thằng bạn tôi đi joko, bên đó nó còn la làng kêu tôi mở spa cạnh tranh phá tụi nó nên bêu xấu : ))) Hài hước vailon

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Những ai Gu thích gái xinh thì nên đi Joko .tuy giá hơi chát nhưng gái xinh cực phẩm đc đào tạo kỉ luật nên làm massage khoẻ vs vuốt lướt theo trình tự đúng giờ giấc.?120 phút là massage đúng 120 phút .k có tình trạng như vài nơi k đủ nhé.tiếp tân lễ phép .T đi random 2 lần đều OK .