Lập BOX riêng cho KTV chia sẻ??

Lượt xem: 11,585

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Chợt nghĩ ngợi linh tinh xong muốn viết quá nên cứ vậy viết thôi...em học ít, văn không hay chữ không tốt lời thì nhạt...có mỗi cảm xúc là chân thành thôi, dùng nó để viết vậy...
<Bắt đầu>
Mùa mưa tới rồi...
Chợt thấy mưa, cảm nhận không khí lành lạnh se se... tự nhiên thấy lòng buồn vu vơ, buồn man mác, buồn...khó tả quá..
Thôi thì giống mọi khi, cắm tai nghe, lướt fb, zalo các kiểu...cập nhật liền một lúc mấy cái stt giải toả tâm trạng, than vãn muộn phiền..
xong! vẫn thấy lòng ngực nặng trĩu điều gì khó tả quá thể...thở dài.(haizzzz)
đột nhiên nhớ ra lâu rồi không ghé web cộng đồng cập nhật thông tin, tình hình..
Kể lể chút..
Em cũng biết và theo dõi trang này lâu rồi, mấy lần tạo tk đăng nhập rồi nhưng k dùng tới ( không thấy có nhu cầu sử dụng). Lần này vốn chỉ muốn lướt qua xem tình hình có gì tươi vui không thôi nhưng nhìn quanh một hồi cũng mấy rp cua các Mem ...cung~ xem mấy bài tìm kiếm chút thông tin giải trí thấy cũng không gì mới lạ hấp dẫn hết...
Tình cờ trong lúc chờ load chuyển từ chế độ riêng tư qua chế độ thông thường( mem nào dùng ip sẽ biết) thì vô tình chạm vào mục trà đá chém gió..thế là thôi quay lại xem tiếp...
Dù sao cũng rất có "điều kiện" về khoản thời gian rảnh rỗi nên đã click và xem gần như 27 trang luôn ( bài tit hay hay thôi không phải toàn bộ) thấy khá nhiều bài tâm sự tình yêu tình báo cũng sướt mướt, hài hước, lãng mạn...còn có cả mấy bài chém gió thêm mắm dặm muối hơi quá tay nữa..nói chung cũng có cười, có lúc thấy nhoi nhói....
Nghĩ một hồi thấy các mem có đời sống tinh thần phong phú đa dạng, chuyên nghiệp và thoải mái thân thiện nữa ( khoản massage thôi nhé)
....sao ad không lập một box riêng cho các chị em ktv cũng có cơ hội chia sẻ giải toả nỗi lòng, kể chuyện đời, chuyện "nghề" cho vơi bớt cái chua cay, khắc nghiệt, cũng như những nỗi buồn, nỗi phiền đến hít thở thôi cũng thấy khó khăn ấy được nói đc kể ra nhỉ??
Nghĩ đến đây em quay qua viết.. đưa những suy nghĩ này lên..mong đc xem xét.
<biểu tượng cảm xúc...>

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
thấy ko ổn, đến bây giờ mình tự hỏi có huynh nào giới thiệu các cô vào đây xem ko ? mình thì thấy ko ổn nếu các cô đó biết vì đây như là trang riêng tư chia sẽ cac anh em

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Chia buồn với bạn luôn rằng thì là mà 50% (danh gia chu quan cua minh) KTV đều biết đến diễn đàn bạn ơi.
Còn có theo dõi thường xuyên hay không thì không rõ.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Bạn có dám chắc là các KTV sẽ lên đây ngồi kể không ? Như vậy là không ổn cho các a e đâu :eek::eek:

leophan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
1
19
2
33
0 ₿
e thấy lập box cho mấy e lên gthiệu về bản thân để a e không phải làm cái kiếp chuột bạch nữa...:))

• Like
Điểm cảm xúc: Hoang86

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Mình nghĩ k phải kể lể rằng em là số xx đang "công tác" tại cơ sở xx...như vầy chắc k ổn
Chỉ đơn giản chia sẻ những gì các bạn, các em ấy muốn chia sẻ thôi và tự bảo mật thông tin bạn à.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and satthutrengiuong

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Không
ban đi chơi theo rp trên đây là muốn...khô máu rồi, để mấy em tự gt ...hì, bạn cứ đùa

Sửa lần cuối:

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Đúng là ý này!
Dù sao diễn đàn cũng public, chuyện mấy em biết đến, đọc rp của các bạn quá là bình thường luôn...
Nên box này cũng giống kiểu các em ấy rp về các bác, chia sẻ các thể loại nỗi lòng..Miễn nghe hợp tình hợp lý k chém gió thì cũng làm sôi nổi diễn đàn k chừng

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
the
theo tui nghĩ nên cho ktv bình đẳng với chúng ta.vì ko có các e thì ae ta đâu tìm ra chỗ vui chơi .các bac nghĩ sao thì tui ko biết .rieng tui thì rất tôn trọng ktv vì họ cũng là một con người như chúng ta.lên xem nhau bình đẳng.

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
(Y) cách nghĩ của bạn chuẩn quá.

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
1 like cho bác. Em ghét nhất mấy thể loại có tí tiền mà vào ms muốn làm cha người ta ko à. Làm ảnh hưởng tới cộng đồng dâm chúng ta

• Like
Điểm cảm xúc: Limit, huvo and satthutrengiuong

huvo

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/3/16
Chủ đề
0
31
80
0 ₿
đứng là một lão làng như bac satthu ăn nói có khac

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Trên đây nhiều AHBP lắm,ktv đâu ko thấy toàn thấy mấy thánh clone nick vào spam loạn thêm ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Limit

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
Tui đồng ý với quan điểm nên bình đẳng với ktv, họ cũng là con người, không có họ thì chúng ta không có những giây phút thoải mái.
Vấn đề ở đây là tâm lý mỗi người, chúng ta làm khách, chúng ta đi ms với tâm lý thoải mái thư giãn vui vẻ, nhưng có ai đảm bảo trong nội bộ các ktv được yên bình, có thể họ luôn đấu tranh ngầm với nhau. Lập box cho các ktv là một ý hay nhưng nếu có 1 người nào đó lên tiếng về sự phân biệt đối xử trong cơ sở này, nói xấu, tị nạnh nhau ở cơ sở kia thì box ấy lại trở thành một cái chợ.
Chúng ta đi ms, report thì các em ấy có thể biết, có thể không. Các đồng dâm chân chính thì report chân thực để các chủ cơ sở thấy mà rút kinh nghiệm, các em ấy đọc mà thay đổi phương pháp.
Các ktv lên box giới thiệu, người này k ưa người kia lại phản bác, đá qua đá lại, e là phức tạp lắm các bác ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Limit, SuperPuPu and KaChiuSoa

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tui đồng quan điểm với bác @Andy Ngo, để box cho mấy e comment đá qua đá lại thì không hay vì nội bộ massage phức tạp lắm. Còn mấy cái bình đẳng của mấy bác tui ko đồng ý, đây là dịch vụ trả tiền, bác boa tiền nhiều e phục vụ tốt tui boa tiền ít chắc là sẽ dc phục vụ bình đẳng với bác ha.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Múa Rìu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/5/16
Chủ đề
0
1
6
35
0 ₿
Diễn sâu quá đi,tự log nick vô tự biên tự diễn luôn. Lúc trước thấy còn được càng ngày càng thấy nhàm :)

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Hem biết mình có phải clone của ai k nhỉ :D

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong