Lập BOX riêng cho KTV chia sẻ??

Lượt xem: 11,586

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
T xem và phân tích rất kỹ về kiểu cách hành văn suy luận và phản biện của chú thớt thì t nhận xét là khá là giống kiểu của 1 lão làng có chút tên tuổi trong forum này, giống cũng phải cỡ 70-80%, kiểu lý luận của 1 lão làng có thâm niên nhưng lại ráng giấu đi làm cho giống 1 new baby.
T từng làm phân tích dữ liệu cho 1 hãng quản lý dữ liệu của chính phủ Mỹ nên mấy chuyện này t nhìn sơ là ra ah. T cũng biết rõ ở forum này nick nào là nick ảo nhưng t k nói danh tính ra vì Forum ko có quy định cấm xài nhiều nick, xài bao nhiu nick là quyền của mỗi người nhưng t khuyên chân thành với tất cả mọi người là hãy dùng thân phận thật của mình để trao đổi thẳng thắn ý kiến, ý tưởng của mình nhé.

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
A e đã phân tích rõ ràng chi tiết vậy mà chủ thớt vẫn cứ cố tình cù nhây. Tui vốn cũng o thích cách làm việc của một số mod nhưng trong trường hợp này mod giải thích rất thấu đáo. Chủ thớt làm ơn đừng lầy lội cải chày cải cối nữa nhá. Bác thấy có ai tán đồng ý tưởng của bác hok

• Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo and Kenneth Pham

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Topic này đông vui náo nhiệt quá, tại hạ theo dõi từ đầu thấy nhiều vị đại hiệp phân tích thật thấu đáo. Mạn phép góp ý thớt luôn: có thể đây chỉ là ý kiến ngẫu hứng của bằng hữu, nhưng rõ ràng đây chẳng phải 1 cao kiến nếu 0 muốn nói là "thấp kiến", dễ dẫn đến cảnh võ lâm đại loạn, chém và troll nhau triền miên 0 hồi dứt. Thôi thì chúng ta nghĩ đơn giản chút, ktv cũng là con người, cũng cần được giải bày tâm sự, cần người lắng nghe và chia sẻ. Vậy khó gì, bằng hữu huynh đệ nào thích nàng nào cứ việc bái phỏng thường xuyên, thậm chí thỉnh nàng ấy du ngoạn nhân gian bên ngoài, tha hồ mà tâm sự, kết tình huynh muội, tỉ muội:rolleyes: các kiểu, có khó gì đâu ạ. Việc chi mà phải lập topic cho to tát, vừa tốn công vừa tiềm tàng nguy cơ khôn lường.

Là đồng đạo với nhau, tranh luận, góp ý nhau âu cũng là chuyện thường tình, chỉ hi vọng topic này sẽ chấm dứt ở đây, huynh đệ nào về đóng cửa tâm sự cùng nàng mà mình thích. Chúng ta chuyện lớn hóa nhỏ, chuyện nhỏ hóa không chẳng phải tốt hơn sao :)

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Kiểm tra mục "đối thoại" giúp t nhé.

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
T hiểu vấn đề chính là k thể lập box rồi!!!!
Cảm thấy k nên lập cũng hợp lý rồi!!!!!
Đừng nói t "lầy lội cãi chày cãi cối" chứ :(
T trao đổi tranh luận một vài vđ bên lề mà?
T cảm thấy k đồng tình toàn bộ nội dung chia sẻ của các bạn nên tôi phản hồi thôi :(

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Hiểu rồi, t hiểu vđ rồi! --"
Thật sự ban đầu k nghĩ đến tất cả những điều này đâu...
Vâng! Đóng cửa. :(

• Like
Điểm cảm xúc: phudu99

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Kiểm tra phần "đối thoại" giúp t bạn ơi.

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Thật ra mấy em ktv cũng lên đây đọc và cmt khá nhiều và đôi khi mấy em tự đăng bài và đưa minh lên nhưng có ai biết được là của mấy em hay anh em diễn đàn đưa lên không. Mọi thứ chỉ do suy luận riêng của mỗi chúng ta mà thôi. Mà chuyện này đâu có gi nghiêm trọng phải làm anh em diễn đàn xích mích nhau đâu. Đưa lên ý kiến được thì vui. Không được thì cũng vui vẻ với nhau chứ đừng làm lớn chuyện quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Limit, pippo85 and phudu99

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
chủ thớt muốn close topic thì ngưng bàn luận đi, cứ thấy cmt 1 là trả lời 1 thì bảo bao giờ mới ngưng được ? Lúc ấy lại bảo nhau là lý sự, cù nhây, rồi lại bắt đầu tranh luận như chưa bao giờ được tranh :|. Chốt lại là ý tưởng này không được thông qua, đừng để mọi việc đi quá xa nữa. Thân

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
box này ngay từ đầu thì bên mod đã có thể close rồi, vậy mà để nó đến tận được trang thứ 4.
Bình thường thì chỉ vào xem rp thôi, Hơi bức rứt nên phải login vào cmt đây. mỗi người đều có suy nghĩ riêng, nên cũng không cần phải gây hấn với nhau làm gì. tốt thì có thể làm bạn, không tốt thì cứ tránh xa thôi, không cần phải đến mức nói lời cay cú nhau, gây nên hận thù. ( như tôi đây cứ đi ms 1 mình là khỏi sợ gì hết, rất là bảo mật :D).
CLOSE TOPIC nhé.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tranh luận như vậy cũng thú vị mà close làm gì :D:D hay chuyển sang chủ đề khác đi :D

• Like
Điểm cảm xúc: Limit

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Điều số 1 của bác là đúng,và tui là nạn nhân của cái trò này :(

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Limit

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Ừ, t "tranh luận như chưa bao giờ được tranh"
Chẳng qua quan điểm mỗi người có phần khác nhau một chút nên t phản hồi thôi, chứ k đến nỗi đi quá xa như bạn nghĩ...
Còn bạn k thích theo dõi có thể lượn đi chỗ nước trong mà bơi ( nhún vai + nghiêng đầu)

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Vậy nên rõ ràng là do các bạn thiếu cẩn thận + k may mắn ms bị ng khác làm vậy đúng chứ @Giấc mơ ? Rồi cái con người "lấy le" nói vs ktv trước, chứ đâu phải ktv muốn săn lùng các bạn làm gì?!

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Không may là đúng, nhưng thiếu cẩn thận thì sai nhé. Sao bác vẫn chưa quán triệt vấn đề nhỉ? Tui hỏi đây, 1 cuộc offline được tổ chức, bác có biết hết được tất cả những người tham gia là người thế nào không? Biết được hết chắc tui đi đầu xuống đất! Off với nhau dĩ nhiên sẽ biết thông tin về nhau, và ai đảm bảo trong số những người off sẽ không có thể loại "lấy le"? Hiểu ra vấn đề này chưa bác?

Sau đó, nếu thành phần "lấy le" đã tiết lộ thông tin bác, mấy em ktv nghĩ bác là lão làng, cao thủ gì đó, thì chuyện săn lùng thông tin là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Không phải tất cả nhưng có 1 bộ phận ktv khoái săn lùng khách sang, bác dám nói với tui là không có không? Tui không nói mình sang nhưng nếu ktv đoán thế mà đi săn lùng thông tin về tui thì sao?

Bác chưa trải qua hết và chưa lường trước được các trường hợp mà phán như đúng rồi ấy. Mà đừng nói chuyện đi off mới bị lộ thông tin, ngay cả viết bài trên đây, nhiều khi ktv đọc được cũng đoán ra được 1 số người đấy. Tui mà còn đoán ra có thành phần trên box này clone hàng tá nick tự nói rồi tự ủng hộ nhau đấy nhé, và biết chính xác là ai luôn, tui chưa muốn nói ra thôi. Tuy nhiên tui nghĩ có nhiều lão làng cũng đoán được rồi, có những người-mà-ai-cũng biết-là-ai-đấy bác à:cool::cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Gundam and Kenneth Pham

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
--"
Vậy khi off bác sẽ giới thiệu, vâng, tôi là *** nick diễn đàn là *** chắc?!
T nghĩ mỗi lần off chắc hẳn đc thông báo từ trước và chắc cũng ước tính đc bn mem tham gia off. Vậy nên, lúc gặp mặt đâu nhất thiết phải xưng danh dd ra làm gì? Nếu muốn là ng hướng dẫn chỉ cần nói đc xxxx nào đó giao "nhiệm vụ" dẫn đoàn thôi!
Vay những thành phần "lấy le" làm gì có thông tin chính xác mà chém gió vs ktv, hơn nữa chuyện săn lùng thông tin là chuyện của "thành phần săn lùng" chuyện bảo mật thông tin là chuyênn của bạn. Vốn dĩ đi chơi k thể mang mặt nạ- nghĩa đen nhé! Nên mang thân đi dc thì phải tự giữ thân thế thôi. chẳng lẽ ktv hỏi bạn "anh là *** trên dd à" bạn cũng gật đầu?!
Cái chuyện ai đó clone nick là chuyện của họ, họ thích sống ảo mà bạn lại biết thì họ " mua vui" cho bạn rồi.( vậy là đc rồi)
Đừng nói chuyện bóng gió k rõ ràng nghi ngờ ai mất quan điểm, mất chất ra! ( t đã nhắn riêng phần đối thoại vs bạn rồi)
Trao đổi công khai thì cứ nói chuyện thẳng thắn!

Nhắc lại là t KHÔNG phải clone nick gì gì đâu nha!!!! (Cáu)
ĐÍNH CHÍNH(mong là lần cuối p đính chính)
K biết có ai mà trùng "văn phong" giống t để bị nghi ngờ oan, xin lỗi bạn nhé!

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿

Hớ, đi off mà không xưng danh tui là ai trên dd.......lạ thế? Bác nào hỏi thì cũng nói ra chứ, giao lưu mà. Nhiều người inbox rủ tui coffee thì có biết tui là ai trên dd không bác? Có chứ! Và sao tui đảm bảo là toàn bộ họ đều không thuộc thành phần lấy le?
Giờ thí dụ tui inbox gặp bác giao lưu, xong vô ms tui nói anh đi chung với anh A trên dd, bác có biết được tui làm vậy không? Mà anh A này đã quá nổi trên dd nên em ấy có mò ra, săn lùng là chuyện quá dễ hiểu, ai cũng hiểu mà sao bác chưa hiểu???
Chuyện tự giữ thông tin chắc không cần bác nhắc tui, tui độc hành lâu ngày nên tự biết làm gì, và cho bác hay chưa em nào dám hỏi tui là ai trên dd cả. Chắc bác suy bụng bác ra bụng tui hay sao?

Có những chuyện chẳng cần công khai mà ai cũng biết bác à, và tui luôn trao đổi thẳng thắn cho mọi người đều biết, chẳng đâm vào lưng ai cả. Bác chẳng cần đính chính làm gì, tôn trọng nhau thì biết thế được rồi. Bác yên tâm là tui chẳng nghi oan cho ai đâu, tui không hề "đánh lộn", đã đánh là trúng không à

• Like

Limit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
2
39
10
0 ₿
Vậy rõ là tự bạn public quá nhiều thông tin của bạn rồi chứ gì nữa.
Theo quan điểm của t, nếu off game thì xưng danh xưng nick giao lưu, ok! K vấn đề gì.
Còn đây là dd gì? Nhạy cảm, tính phức tạp cao, mem luôn p trong tư thế kín kẽ và phủ nhận hoàn toàn nếu bị ng thân ng quen ng thương phát hiện( ng k chung tư tưởng ấy) vậy nên quá công khai đâu có hay?
Ok! Ae mà hợp cạ off vs nhau lại tăng thêm phần thân thiết, đồng thời bạn cũng thừa sức biết có thành phần vớ vẩn rồi nên chuyện sàng lọc là phải có chứ!
Mời bạn đi cf đi ms chung đơn giản ib vậy thôi á (dễ dãi vậy còn k chịu thừa nhận)
Chọn bạn mà đi chọn đồng dâm mà chia sẻ thế thôi.
Vấn đề dưới cố chấp nhạy cảm k bàn!
Mà bạn bn tuổi thế?

Sửa lần cuối:

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Cái ms này cũng là 1 trong các màn giải trí của đàn ông thôi. Đi off với nhau mà không xưng nick ra thì sao biết nhau, bác nói như đùa. Giờ tui với bác đi off, không lẽ bác hỏi tui nick gì, tui ú ú ớ ớ giấu diếm sao? Bác đi hỏi 1 vòng đi coi có ai làm trò kỳ quặc đó không thế? Mà cơ bản, cũng chẳng bao nhiêu người biết tên thật của tui cả, bác không cần dạy tui vụ đó, với 1 quá trình đi ms cũng không hề ít, tự tui biết phải làm gì. Ít ra đến giờ chưa người thân hay gấu mèo gì biết tui là ai, tui có đi ms không.
A e hợp nhau đi cf hết sức bình thường, xin lỗi bác chứ khả năng sàng lọc của tui cần bác phải nhận xét sao? Bác có biết tui đã từng coffee giao lưu với ai trên đây không? Toàn lão làng cả đấy. Bác tưởng cứ inbox mà không qua 1 quá trình trò chuyện và xem xét thì tui đi à? Bớt cái trò suy bụng ta ra bụng người đi nhé. Nếu bác biết tui đã gặp những ai hẳn là sẽ không dám thốt ra câu này.

Vấn đề cố chấp hay không, tui nghĩ người nói tui câu đó nên tự soi gương, nếu không có tui cho mượn nè. Mà hỏi tuổi tui làm gì? Tui bao nhiêu tuổi liên quan gì đến những vấn đề đang tranh luận? Cái này quả thật tui có mơ cũng chả hiểu nổi:eek::eek:

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.