Tâm sự về tình cảm...

Lượt xem: 17,934

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Chong cua cac en hoac la trai bao dep trai khoai to,hoac ong gia nhieu tien,het

tuanga

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Em dạo này cũng có tình cảm với gái matxa nhưng chưa dám thổ lộ với e đó vì sợ bị từ chối, e muốn các bác xem "cơ sở vật chất" của e vậy thì có khả năng quen đuoc ko, vì thấy các bác cứ nói khoai to, đẹp trai,đại gia thì mới quen đuoc nên e nghĩ chac e ko có cửa rồi.Em 29 tuổi, khoai khá nhỏ (max chừng 11-12cm, đuong kính chừng 3cm) nhan sắc trung bình, cao trên 1m7, 60kg, nhân viên vp tháng chừng 20củ, dân tỉnh ở trọ cày 3 năm nữa mới có căn họ chung cư thôi, nếu mấy e matxa chịu quen e thì sẽ sẽ rất chung tình, e sẽ trân trọng em dù quá khứ em có gì đi nữa, em thì ko quan trọng chuyện còn trinh hay không, nhưng nếu quen nhau thì em ko đuoc quan hệ với ai khác, tất nhiên là e đừng bị bệnh thế kỉ hay bệnh xã hội.
PS: e hay lên diễn đàn nhưng dạo này có tâm sự nên mới chịu khó tạo nick để nhờ các bác tư vấn hihi mong các bác thật lòng trả lời :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
lương 20 củ lại có nhà riêng thì kiếm mấy em đàng hoàng thiếu cha gì gái xinh,dính vào mấy em này chi cho mệt người,để phân tích thì là thế này
1/ tại sao phải đẹp trai khoai to?
các em hàng ngày tiếp xúc với đủ loại khoai,to nhỏ có hết,dĩ nhiên sẽ mất hết cảm xúc rồi,nên cần khoai to để phan các em cho sướng các em mới nhớ chứ bình thường ko xi nhê nữa,còn đẹp trai dĩ nhiên là 1 lợi thế,giữa hàng ngàn khách đi matxa tiếp xúc với em nó thì bác phải thật sự nổi bật
2/ông cụ nhiều tiền?
các em đã vào nghề này thường phải nuôi gia đình,nuôi em học đại học,mua nhà,tiêu xài,mà muốn kiếm tiền nhanh thì phải dấn thân làm matxa,nói chung đầu các em chỉ nghĩ đến tiền,1 chàng trai trẻ liệu trụ được bao lâu khi quen rồi em nó bỏ nghề matxa,tiền hàng tháng thì phải chi cho em nó,để em nó nuôi em,gởi cho gia đình,1 thời gian chính các bác sẽ nản,chỉ có các bô lão từng trải,hiểu đời,lắm tiền nhưng con cháu tứ tán,cần 1 em để an ủi lúc tuổi già mới chịu nổi nhiệt,vì gần đất xa trời rồi tiền ko xài thì bao giờ mới xài,hơn nữa các em cũng thích quen các cụ như vậy,vì cho nhiều nhưng ko đòi hỏi nhiều,tuổi các cụ thì đạn dược đã hết,có khi lâu lâu mới làm 1shot,các em đỡ mệt,có cụ lại ở nước ngoài,tiền thì gởi đều đều nhưng thỉnh thoảng mới về,ở đây các em tha hồ cặp trai trẻ cũng chẳng ai biết
Nói chung là các bác chấp nhận lúc đầu nhưng về sau phát sinh nhiều chuyện lắm,gia đình bác liệu có chấp nhận cưới 1 em từng làm matxa?
Mình nghĩ nên mở rộng thêm 1 đối tượng nữa là Việt Kiều cũng là hướng các em nhắm tới,tiền thì ko nói rồi,nếu qua được bên đó thì các em mới đoạn tuyệt được hẳn quá khứ làm matxa ở VN

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Sư phụ analysis

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Hix , nhờ mấy bác dại gái mà mấy em mới có tiền xài và mấy thằng đi matxa xù tiền po có đất sống ! Mình thì ghét mấy thằng xù po vì nghe em nói làm nó sướng rồi ko po trong khi mấy khách lich sự ko làm gi hết mà vẫn po ! Cũng tại mấy thằng xù po mà túi tiền mình ngày càng xẹp ...

gladiator

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
11
0
47
0 ₿
Bác chủ thớt này cũng giống mình nhỉ...mình cũng có cô bạn gái làm matxa...minh chỉ đi duy nhất cô ấy...sau này lấy làm vợ mình chỉ sợ mấy khách của em thấy thôi...vì công việc em phải chiều cho khách bóp sờ móc hic hic hic....

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
OMG! Vợ của bác Gladiator từng là ktv matxa à?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thik thì cứ nhích ^^ , nêu thik 1 người mà suy nghĩ quá nhìu về quá khứ của người đó thì nói thật bác ko nên thik làm gì =)) , ví dụ bạn gái bác đang quen là 1 người ko lam matxa nhưng quá khứ từng có bạn trai từng abc xyz bla bla bla cái thể loại vs bạn trai cũ thì bác nghĩ sao ? bỏ qua để quen típ hay bới móc rồi chia tay ^^
đa phần do bản thân suy nghĩ ra sao thôi bác àh, nêu thật sự mún tiến tới thì tốt nhất bỏ qua quá khứ mà tiến tới tương lai nhé kkkkk

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Ko dễ thế đâu, gái massage khác gái thường ở chỗ đã quá nổi tiếng rồi nên ai cũng biết mặt hết rồi. Thử nghĩ đi chơi với bạn gái lại gặp khách của nàng thì ntn. Mà giờ nhìu em làm massage thật. Cuối tuần ra đường đi chơi gặp phải khối khuôn mặt quen quen.

Chuyện tình của bạn tới đâu rồi? Có tiến triển gì ko? Thấy hạnh phúc quá trời. Mà dạo này lặn đâu mất tăm vậy. :huh:

luutinhvu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/7/14
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
trước mình cũng có quen 1 e làm matxa,nhưng mệt mỏi lắm mấy pác ah.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
lấy gái matxa lúc dẫn về ra mắt họ hàng thì mới hay ông chú,ông bác cũng từng là mối ruột của em ấy thì có nước mà độn thổ.Hoặc đám cứoi có anh hàng xóm,thằng bạn cũ cũng nhận ra em ấy và cũng đi em ấy nhiều lần lúc ấy chắc tang hoang nhà cửa haizzz

gladiator

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
11
0
47
0 ₿

đù...bác biêt chuỵen tinh cua minh lun :) lai con thay hanh phuc nua chu... sao bac biết...dao nay im im coi may bác post ve em ấy nhu thé nao í mà :))

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
Đã yêu "thợ" thì chấp nhận bác ơi, bác yêu ai ? yêu em ấy hay yêu họ hàng, ông bác, anh hàng xóm, thằng bạn cũ :D
Bạn gái mình cũng đang làm thợ, mình hạnh phúc với hiện tại, tương lai thì tính sau, hehe

tuanga

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Cảm ơn bác đã phân tích dùm em, nhưng cuộc đời lại trớ truê quá, hic giờ e cứ nghĩ về cô gái matxa này miết, tình cảm tới rồi biết sao đây. Em ko quan tâm lắm chuyện người đời nói gì, gia đình em thì em sẽ tìm cách giấu, cuối tuần em sẽ vào thổ lộ thật với cô ấy, nếu cô ấy chịu nghỉ đi học nghề thì e sẽ hỏi cưới luôn. Mấy bác chúc em thành cmn công nhé.

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
@tuanga: Á Đù vậy thì bác xác cmn định đi. Dù khoai bác bé và ko phải đại gia, nếu em chịu nghỉ đi học nghề vì bác thì chắc thương bác thật lòng, cũng thật xứng đáng để bác bất chấp tât cả cưới em. Dù sao cũng chúc bác cuối tuần này mã đáo thành công. Nhưng sau khi bác thổ lộ xong em nghỉ bác phải trực chiến dài dài chứ chẳng lẽ em ấy gật đầu liền hehe, nên bác xác định sắp tới sẽ vất vả dài dài đi là vừa.

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
@Chủ thớt: Bác nắm tới 80% thất bại roài, hehe... Bác hiểu gì về người ta đâu mà đòi cưới với bỏ nghề. Bác nghĩ em đã bao nhiêu lần nghe những lời như bác định nói tu nhung nguoi khac (Nếu em nó hot, hehe...)

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Bak chủ thớt trúng độc nặng lắm rồi. Dù sao cũng chúc bak toại nguyện

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
vậy là có 2 ông tuanga và hoangnguyen89 đang bị trúng độc nặng của yêu nữ matxa rồi.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Nhiều em ktv sau khi giải nghệ van song cuoc song binh thuong như những nguoi phu nu khac thoi, hau nhu cac em deu từ các tỉnh lẻ xa xôi lên TP de lam ktv matxa nen những nguoi than quen họ hàng hay hàng xóm cua cac em cung rat kho biet dc quá khứ cua cac em vi vay sau khi giải nghệ, cac em deu ve quê sinh song lam viec binh thuong, cắt đứt het lien lac với những mối quan hệ cũ va 1 vài năm sau thi may em moi lay chong