Tâm sự về tình cảm...

Lượt xem: 17,935

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Một topic mở lòng dc nhiều người chia sẽ.
Thời nay có nhiều Lý Thông rồi, bác đóng vai Thạch Sanh giúp ít cho đời, cưu mang em nó, cưới về làm vợ, cho em nó niềm hi vọng đê.

Vai Thạch Sanh đòi hỏi sự hi sinh nha. Chúc bạn đóng tròn vai.

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
đù...bác biêt chuỵen tinh cua minh lun :) lai con thay hanh phuc nua chu... sao bac biết...dao nay im im coi may bác post ve em ấy nhu thé nao í mà :))
[/quote]

Vk bak là mối ruột của mình mà
Đùa thôi chứ mình vẫn đúng mực khi masssage :blush:

gladiator

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/1/14
Chủ đề
0
11
0
47
0 ₿

Vk bak là mối ruột của mình mà
Đùa thôi chứ mình vẫn đúng mực khi masssage :blush:
[/quote]

kakakaka mối ruột luôn...thế bác đúng mực như thé nào :D:D:D

hoangnguyen89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/7/14
Chủ đề
1
7
0
0 ₿
mình đã dứt khoát đc rồi các bác ơi, mấy hôm nay suy nghĩ nhiều lắm, cảm thấy buồn phiền không đáng ... mình cũng quyết định ko gặp em nó thường xuyên nữa. có thể lâu lâu vào thư giãn rồi thôi, ko để bi lụy nữa. hôm nọ vào fb em xem xem hình biết em có bạn trai rồi. nên thôi vậy hè hè. cám ơn các bác, ai có câu chuyện tương tự vậy vào chia sẻ với mọi người cho vui nhé...

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
có em nè,mong ước có 1 em matxa làm bạn gái nhưng chỉ là ước mơ

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Dứt khoát rồi thì thôi, còn lâu lâu vào làm gì càng dây dưa. Có hình bạn trai luôn ha? tò mò ghê, ai mà hay dzữ

kakakaka mối ruột luôn...thế bác đúng mực như thé nào :D:D:D
[/quote]

Vô đấm bóp mấy cái rồi về thôi :cool:

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Oh vậy chúc mừng bác nhé, một e mà bác đi liên tiếp mấy chục lần hic, đi em khác rp đóng góp cho ae 20k nhé bác.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
chúc mừng bak quay đầu là bờ, đừng vì 1 cành cây mà bỏ cả khu rừng. Mỗi lần đi mx thì tìm 1 em mới cho sướng, còn tuyển gấu thì tìm em nhà lành giỏi công việc làm ăn lại đảm việc nhà mà chọn

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
theo e đa số ktv ms khi hành cái nghề này thì cũng là vì tiền thôi , do nhà thiếu nợ, bị ghệ bỏ...... nói chung rất phức tạp và rắc rối :3
Vào đây hưởng thụ là ok r ko cần phải quá quyến luyến, chỉ mê các e khi vào ms còn khi ra ngoài phải xác định rõ là ko mê, và phải tìm kiếm 1 mối quan hệ chính chắn có tương lai hơn mới phải :(
Trên đời thiếu gì gái mà các bác nhỉ, biết là yêu em đó đấy nhưng phải dùng lý trí để quyết định tương lai chứ :3
Hum bữa e bị dính mạng nhện của 1 e ktv nhưng h hết r :v , e là người hơi hẹp hòi nên sẽ ko ieo e nào là ktv đâu :3 , bạn gái dẫn đi chơi thì đc ;)

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Cấp báo,em vửa tương tư 1 em bên đệ nhất,help help

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Xạo vừa thôi bác Ưng! Bác mà tương tư cái j! Bác là trùm rồi!

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Chắc cậu nhỏ của bác tương tư ý mà, hehe. Già cả hết rồi tương tư là gì nhỉ :D

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Trước tui cũng quen và thích 1 em. Em hiền queo, dễ thương cực. Cũng đi chơi, cafe phê vài lần, nhưng xác định là quen chơi nên ko gắn bó.
Sau 1 tgian, quay lại, em nói em mới lấy chồng, chồng em làm bên ngân hàng, đưa hình cho coi, nói em sẽ làm khoảng 1 năm nữa thì nghỉ - vì nhà còn mắc nợ nhiều,...blah blah,...
Phải nói, nghe em kể mà tui phục lăn thằng chồng của em luôn. Rất đáng mặt nam nhi. Gia đình chồng ko hề biết em làm việc gì, sau 1 năm, em nghỉ làm, xóa số đt,... Done !
Hiếm nhưng ko phải là ko có nhé anh em. Qtrọng là cái gì lớn hơn thôi.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

T thì phục cái kỹ thuật giấu nhà chồng của em đó! Có thể giấu đến mức cả gia đình chồng k ai bit dc e lam gi! Mà chong cua em này trẻ hay già vay bác?

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Đa phần đi matxa đều vì muốn sướng thôi,mà sướng rồi thì thôi đừng để dây dưa phiền phức,yêu đương vì em nó xinh,ngực to biết làm mình sướng để rồi lấy thì cũng vài ba bữa là no xôi chán chè thôi haha

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Ah, chồng em là khách quen của em nhé. Chắc 82 - 83 ah, Cả hai đều giấu gia đình mà. Vậy mới phụt :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Chồng của e này k biet nen nói sao ta? Quá nghĩa hiệp, quá rộng lượng hay quá vị tha? K biet nen dùng từ nào để khen tặng! Nếu mà giải nghệ lun rồi ket hon thì k nói, còn đằng này kết hôn xong mà van còn làm thêm 1 thời gian nữa mới nghỉ mà anh này lại có thể chấp nhận chịu đựng đc thì quá là siêu vị tha! Cứ nghĩ tới cái cảnh vợ mình hàng ngày phải matxa đấm bóp cho chục người mỗi ngày đã là quá bực rồi, đằng này lại còn thêm "thư giãn" cho ng đàn ông khác nữa!

toicungyeuem

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/7/14
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
hehe, topic này hot quá
mình cũng đang thích 1 em ktv, nên reg nick vào 8, giờ k biết làm sao

chắc bác đó quan tâm đến bản thân em đó, con người, tâm hồn
còn việc đụng chạm chỉ là công việc thuần túy mà thôi, cưới vợ về đâu chỉ cưới thể xác, mà còn cả 1 cuộc đời nữa phải k?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Nhưng đã là con người và đặc biệt là đàn ông thì mặc định là phải có máu ghen tuông dù ít hay nhiều j cũng có, cho nên đàn ông mà nghĩ đến cảnh vợ mình làm matxa, bị khách sờ mó thì chịu sao đc?