Q.10 TRẢI NGHIỆM RẤT TỆ, LẦN ĐẦU CŨNG LÀ LẦN CUỐI!

Lượt xem: 4,318

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
53
20
0 ₿
Cơ sở người ta nhận lỗi kỷ luật đuổi nhân viên, và trả tic-tip cho khách, kèm theo mời vé toàn hệ thống. Em trai chưa vừa ý, vậy em trai muốn sao nói ra luôn đi em. Nghe cái cách của em nói chuyện là biết hỷ mũi chưa sạch reg nick lên xàm lông online rồi, chả lẽ cơ sở phải dẹp tiệm vì 1 2 đứa nhân viên lơ là trong công việc hả, cái tư duy ấu trỉ của mấy thằng nhóc mới lớn bớt tham gia vào chuyện của cấp quản lý nha em trai.

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
53
20
0 ₿
Em trai không thấy đuổi ngay nhân viên làm sai hả em trai, đây là vấn đề về con người cơ sở chủ cả ko ai muốn nhưng nhân viên nó chứng nó làm bậy thì xử lý ngay và luôn, đền bù cho khách hàng là quá oke nha em. Em trai dám chắc từ nhỏ tới giờ em trai thanh cao chưa làm sai chuyện gì không em? Next đi và lớn cái não lên đừng để số tuổi của em chỉ đơn giản là con số oke.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mấy pa chửi nhau chí chóe vậy, chuyện cơ sở giải quyết với chủ thớt thì để họ giải quyết. Cứ nhảy sồn sồn lên vậy.
Tui thấy có một số thứ mà chủ thớt trách, nhưng thực tế nó tồn tại ở PA ngàn năm nay rồi.

1. Không có xông khô: cái này công nhận rất ít các cs có, mình đi tầm 10 cái thì chỉ có 2 cái có thôi, chỉ có mấy cs mới, cs cũ mà tồn tại tầm 7-8 năm trở lên thì hầu như ko có.

2. Không có toilet, bồn tiểu lộ thiên: cái này cũng vậy, cũng rất ít nơi có. Thậm chí có nơi ko có bồn tiểu mà chỉ có toilet chung bên ngoài. Tui nghĩ thà dùng toilet chung bên ngoài còn hơn đứng vạch cu ra tiểu trong phòng. Cảm giác rất mất vệ sinh. Có một nơi tui thấy có bồn tiểu, nhưng họ xây gạch ở khu vực bồn tiểu, bồn tắm và bồn rửa tay, rất rất sạch sẽ.

3. Cách âm kém: cái này cũng trường kỳ rồi. Do cái nhà của P.A nó nhỏ, cửa thì cửa nhôm. Trong nói gì ngoài nghe hết trơn, và ngược lại. Một số cs họ có cửa gỗ thì cách âm ngon lành hơn.

Ngoài những thứ cố hữu nêu trên, tui đi chục lần ở P.A đều thấy, cho dù lúc đó họ service rất tốt thì cũng vậy. Còn lại các thứ khác của bác chủ thớt report là mới, nếu vậy thì cs phải chấn chỉnh lại, chứ ko thì lại mất dần khách thôi.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
haha mình phốt là để nhắc nhở cơ sở giải quyết để nâng cao chất lượng phục vụ khi mà cơ sở lơ là thái độ với khách hàng tình trạng này còn xảy ra thì cơ sở tự đào thải ra khỏi cuộc chơi thôi, còn có nâng cao thì lần sau bác được phụ vụ chu đáo hơn được mút đã hơn ko HJ nhiều để bác tức, kể cũng đi BJ mà mấy e toàn HJ thấy cũng cụt hứng, ý kiến rồi mà lần sau vẫn vậy thì lên bài báo mọi người né cơ sở này ra, còn nếu người ta tốt thì viết bài nói người ta thay đổi ok rồi tốt rồi, tốt khen xấu chê, mình cung ghét người người review không công tâm toàn chê hoặc toàn khen, cứ đưa ra ưu điểm tốt xấu các a/e đọc thấy hợp thì tiến tới hôn nhân ak nhầm hôm ciu =)) vậy nhe chúc thớt bớt giận nhiều sức khẻo còn đi mấy chỗ khác review tiếp =))

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
Đúng là trẻ trâu, sửu nhỉ, nói ra câu nào bị người ta chửi câu đó mà cứ khoái làm anh hùng bàn phím.
Cơ sở người ta giải quyết đến nỗi đuổi cả nhân viên và FREE vé toàn hệ thống, anh em ai cũng đồng tình cách xử lý mà sao có mấy cái loại trẻ trâu cứ không chịu và cứ khoái cào phím là sao nhỉ.
Chắc hoàn toàn vé, FREE vé 1 năm mới chịu hả sửu nhi
Thật là Vô Nghĩa....

Luuu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/23
Chủ đề
1
7
14
HCM
0 ₿
Cảm ơn @P.A Relax đã có thái độ cầu thị lắng nghe cải thiện và có biện pháp khắc phục. Mình đã đã nhận được tiền refund cũng như 1 vé mời từ phía cơ sở. Mình hiểu làm dịch vụ thì sẽ có sai sót và cũng hi vọng cơ sở sẽ cố gắng để mang đến trải nghiệm tốt hơn cho tất cả khách hàng

Cảm ơn tất cả anh em đã quan tâm đến topic, mình nghĩ mọi người cũng đừng nên cãi nhau làm gì vì mỗi nơi sẽ có hướng giải quyết khác nhau, tuỳ theo mức độ vấn đề, quy trình xử lý và quy mô của cơ sở. Khoan nói về cách đền bù, mình cảm thấy PA có thái độ tốt trong việc tiếp nhận ý kiến và xử lý vấn đề, đây là điều mình đánh giá cao.

• Like
Điểm cảm xúc: traicodon.pyn

Kingdom88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/23
Chủ đề
0
6
1
Sài gòn
0 ₿
Có quá ko chu. Ngta đi cả onsen2 tổn thất cả 3 củ còn chưa tháy mất gì. Có 1 tr mấy lm như 10 trịu.
Thật sự nhiều người còn tốn kém hơn cả thế. Bị sụp hầm. Ngta vân k có thái độ như vậy. Bất quá gọi hotline đi. Chắc có thể đc bù lại đc 1 vé free. Đàn ông k dị. Kinh tế khó khăn thì ở nhà đi. Đừng có đi chơi ok

Luuu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/5/23
Chủ đề
1
7
14
HCM
0 ₿
Bác đọc hết nội dung và phản hồi từ phía cơ sở giúp mình nhé. Xin phép không tranh luận thêm vì mình sợ bị kéo xuống tầng thấp hơn. Cảm ơn bác.

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Cơ sở xử lý vậy là quá Xuất sắc rồi. Ae vui vẻ, căng thẳng chi rồi lại phải đi thư giãn kkkkk. Chủ thớt thấy cơ sở xử lý hợp tình hợp lí thì note lại trên tiêu đề cho ae ko có thời gian đọc nắm cho dễ.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Cơ sở đã phản hồi là hoàn tiền 100% tic và tip, rồi sao có ngậm mồm lại được chưa dân chơi nửa mùa, cuộc đời chỉ biết đi mấy cái chỗ tào lao vài trăm nghìn thì đừng có lên tiếng ở đây, dùng não nhiều hơn đi bạn

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Thánh này ăn gì ăn chuối hay ăn bưởi để tại hạ dâng rượu =)) đoán đúng quá bro

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Cơ sở và chủ bài viết đã thống nhất, có giải quyết thỏa đáng. LAK sẽ đóng topic tại đây
Nhắc nhở anh em trao đổi tranh luận thì được nhưng nên theo hướng tích cực, cầu thị, giúp cơ sở , khách hàng có 1 nơi vui chơi thoải mái, LAK nhận thấy có 1 số ít member cố tình phát ngôn gây hấn, dìm hàng nhiều cơ sở, khi có vấn đề giữa cơ sở và khách hàng thì lợi dụng điều này để làm câu chuyện mâu thuẫn trở nên gay gắt hơn. LAK sẽ xử lý thẳng tay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.