Q.1 [11 DUBAI] Bài viết cuối và cũng là lần cuối cùng gặp em.

Lượt xem: 4,141

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
vì 1 cây mà bỏ cả khu rừng, ôi tiếc làm sao,.... hãy ráng lên bác, khu rừng đang chờ bác hồi sinh

Cá Heo Xanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/3/23
Chủ đề
0
5
5
Hcm
0 ₿
Trước mình cũng có 1 mối tình sâu đậm, cũng yêu 1 cô bé, cũng chỉ gặp được ở chổ làm bé lâu lâu mới có được 1 2 lần hẹn hò như những cặp yêu nhau bình thường khác. Những giây phút bên cạnh người yêu bên ngoài thật hạnh phúc. Dần dần tình cảm của 2 đứa bắt đầu phát triển em cũng quan tâm mình hơn rồi cũng gặp được nhau nhiều hơn đi ăn đi xem phim đi chơi rồi được em dẫn về quê em ra mắt bố mẹ họ hàng, cuộc sống ở quê cùng em những giây phút đó thật hạnh phúc dù chỉ là rất ngắn ngủi. Gđ bé đó ai cũng quý mếm mình coi như mình là con trong nhà, nhưng mà có 1 người trong nhà bé không thích mình lắm người đó lại có tiếng nói lớn nhất trong nhà, nên là chuyện tình mình cũng gặp rất nhiều trắc trở. Rồi chuyện gì đến cũng đến mình càng yêu bé đó thì mong muốn gặp nhiều hơn và ích kỉ hơn. Và mình luôn bị người không thích mình kia đem ra so sánh với người yêu của người đó. Ng kia thì tốt hơn mình về mọi mặt về tiền. Người kia chỉ muốn bé mình thích chỉ làm việc không nên yêu đương. Cũng do mình không lo được cho bé đó nên không được lòng người thân kia của bé. Với do mình không cố gắng nữa. Để rồi mất đi sự tin tưởng vào tương lai của hai đứa. Thêm tác động từ ng thân kia của bé vốn không thích mình. Nên là bé đó đã chia tay với mình và quay lưng 180 độ. Khiến cho mình thật sự đau đớn. Tưởng chừng bầu trời sụp đổ vì mình nghĩ sống sao được nếu ko có bé đây.
Nhưng cuối cùng mọi người biết gì không? Mình cũng đã vượt qua được nó và nhìn lại thấy sao lúc đó mình ngu vậy. Mình đã từ bỏ gia đình, tốn hết tiền bạc thời gian nước mắt và có cả máu. Để theo người đó. Cuối cùng người đó cũng bỏ mình mà đi thôi.
Nên là khuyên bác chủ thớt hãy suy nghĩ lại. Không việc gì phải buồn hết. Số phận đã sắp đặt bạn phải bắt buộc đi trên con đường đó thì bạn không thể né được.
Cố lên chàng trai. Rồi mọi thứ tốt đẹp đang ở phía trước.
Bạn không thể thay đổi quá khứ. Nhưng tương lai là ở phía trước vẫn còn cơ hội.

• Like
Điểm cảm xúc: Nơi Lần Đầu Gặp Em

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Giúp anh Giác Ngộ hay U Mê Lạc Lối như Động Bàn Tơ trong cái Clip này thì thôi rồi lượm ơi luôn áh người em mình

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Oh My Chúa! Book 5 vé! Thánh ngồi ngay ngắn cho em lạy! Đại gia có khác book 5 vé dứt khoát k 1 chút do dự! Phải chi tháng truớc t ghi vietlott biển số xe của tui thì tui bao luôn cái Dubai Q1 luôn rồi! =))

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Bro chưa có gia đình và có điều kiện vậy cộng thêm yêu bé nhiều như vậy thì sao ko rước em về luôn đi, hợp pháp mà, t cũng từng chứng kiến nhiều em ktv matxa lấy chồng là khách ruột kiểu như bro, nên nếu thực sự yêu em thì cứ mạnh dạn rước em về đi. Chúc bro hạnh phúc

• Like
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Thieu tiền với bé khong chịu yêu? Khổ vậy. Có tiền thì may ra còn cơ hội.

Nơi Lần Đầu Gặp Em

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
8
5
HCM
0 ₿
Đúng rồi bác, ngu hết sức luôn. Trước khi muốn tán ai thì phải có tiền trước đã. K có tiền mà đòi tán gái. Bác chủ thớt thật khờ dại. Thời nào rồi mà còn 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng. :8onion38: Lớn rồi mà k biết suy nghĩ.. dại

PhanThành

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/5/23
Chủ đề
0
18
10
Q.1 Tp. HCM
0 ₿
Bài viết hay và tình cảm quá, tôi cũng may mắn vài lần thăm bé 11. Đôi mắt đẹp, ân cần và duyên dáng .... đều làm mình nhớ về bé là mỗi lần khi về bé đều ôm và hôn mình cái ... giờ không biết bé đi đâu rồi chủ thớt?

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Min Min trụ được tới 8 tháng.
Ghê thật.