29/1/2022 chốt cuối năm với người quen MS: 45

Lượt xem: 2,021

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Được dịp xổ lồng trong vài tiếng đi công việc ở chợ Hạnh Thông Tây mình liền alo book 1 slot 50% ở ADAM cho tiện đường còn nhanh về trình diện với gấu mẹ
Do muốn 1 tâm trạng tốt chốt cuối năm nên quyết định sẽ đi bé quen chứ k chuột bạch

Có order trước nhưng qua tới thì chờ 30p do bé chưa xong khách (do mình order hơi gấp. 20h alo cho xuất 21h), thôi thì chờ đợi là hạnh phúc mà. làm thủ tục xong lên phòng luôn. xông hơi đc 10p thì bé vào cười tươi như hoa. Vì book vé bơi lội nên bé xả nước cho có cái mà thi bơi, mỗi tội phòng bị mất cái bịt thoát nước nên bé phải quấn khăn chạy qua phòng khác chôm. (cơ sở coi bổ sung nhé)
Nước đầy 2 đứa vào bơi lội ngay, bé có môn ngụp lặn tìm ngọc trai khá hay. mà nước khá cao nên bé nhanh trí ngậm cái ống thở giữa 2 chân nhím mà hút lấy hút để thấy mà thương. Mà thôi bơi hoài chắc cảm mất nên bò lên giường nằm nghỉ

Nhưng lên tới giường thằng em cứ biểu tình làm nằm xấp khó quá nên nói bé : hông bé ơiiii. đừng massage vội. mình đi thái và chill trước đi em và bé ok ngay. Bò bò trườn trườn v1 chà vào wc mà nóng hết người quên cả lạnh. Nhím phải chổng lên cho em tiện bắt giun, bé bắt mà chân tay bủn rủn trụ không vững, 1 hồi té lăn ngửa ra. Vừa ngửa ra bé không cho nghỉ phút nào tiếp tục mà hút chân khí, được 5p thì chân mình đỡ run nên đòi đứng mà chiến đấu. Bé cũng chiều luôn , nhím đứng bé quỳ cứ thế mà mình chủ động nhấp vô alo của em nó. Bé còn nói a đừng lo, có bắn thì bắn lên mặt hay lên ngực em cũng được. Trời ơi tui chịu sao nổi với ngôn tình này, nhím đành chiều lòng em mà bắn búa xua.

Bắn xong mình nằm bẹp nghỉ ngơi cho bé massage khỏe lại. phần khỏe thì tuy bé chiến đấu với nhím mệt nhưng vẫn massage khỏe khá tốt, không làm qua loa cho có.
xong việc ra về bé tiễn xuống thì mình ra lấy xe luôn. Hôm nay tiệm đông nên xe nhiều mà xe mình trong góc mà nay không thấy có anh trai nào ra dắt xe dùm , mình loay hoay mãi chưa lôi ra đc thì mới có 1 anh trai ra dắt hộ. Tuy có những điều nhỏ nhặt không đáng nhưng do bé làm mình quá hài lòng nên ra về lòng vui như tết
------------------------------------------------------------
MS 45
service 10/10
tick osen giảm 50%
tick = vé chưa giảm
locker cafe

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam bên em xin cảm ơn anh rất nhiều vì đã đến cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Những lời anh góp ý bên em em xin ghi nhớ và sẽ khắc phục triệt để ạ. Còn về phần phục vụ dắt xe thì do cuối năm cơ sở có phần hơi đông khách cho nên khiến anh loay hoay mãi ạ. Em chúc anh năm mới thật nhiều sức khỏe và hồng phát ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Sinuhe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Đi quen là hên đấy. Đi random dễ dính chưởng lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu