Q.7 68 quá êm một buổi tối

Lượt xem: 1,397

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
Chiều vừa tan làm rủ thằng bạn đồng nghiệp đi nhậu , sau vài chai sương sương thì 2 thằng chạy qua Sala gần đó thử vận may , tui đi bé 68 còn nó chọn bé 77 ,
Lên phòng tranh thủ xông hơi chưa được 5p thấy bé vào rồi nhưng tui ngồi thêm tí nữa rồi mới ra , ngồi nói chuyện thấy bé rất dễ thương , một hồi sau bé vào bồn đê tắm rửa . Bé tắm kỹ càng xong bé bắt đầu tấn công, bé nhẹ nhàng vuốt ve cơ thể rồi xuống tới thằng em tui , thêm việc cơ thể bé cứ cạ cạ vào người làm tui không kềm nổi , khi bé vừa bj được tầm 5p thì tui đã out mất tiêu .
lên giường đấm bóp massage , bé nhỏ nhỏ vậy mà đấm có lực , mà cặp mông mát rượi của bé ngồi lên người tui làm tui cứng lại nên xoay qua bảo bé thư giãn tiếp, bé dạ rồi bắt đầu trườn rồi nuru , tui nằm hưởng thụ chỉ biết xoa bóp ngực bé cho đã cơn nứng , lần này bé cố ý làm chậm hơn để tui ra lâu hơn hay sao ấy , cơn sướng kéo dài tới lúc 69 thì tui cũng out thêm phát nữa , phát này còn đã hơn phát đầu , sung tê cả người .
Bé làm vệ sinh xong leo lên giường nằm ôm tui tâm sự 1 hồi mới về , lúc xuống thằng bạn ra trước rồi nghe nó bảo đi bé 77 xinh mà dâm lắm, chắc có dịp lần sau tui cũng đi thử bé 77
Chốt bé 68 : đầy đặn , dễ thương , tình cảm , kỹ thuật ổn áp.
tic : 299k do xài camapro , tip 1200k

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
cám ơn quý khách đã tin dùng dịch vụ tại Sala , chúc quý khách 1 ngày vui vẻ ạ

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
86
36
0 ₿
bé 68 này tui đi rồi nhá bé nó ok lắm nhá làm nhiệt tình vs khách hàng đặc biệt là tk nhỏ cơ sở thì khá ok :6onion23::6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala cảm ơn các anh trai đã có lời khen dành cho bé 68, bé 68 và một số bé khác cũng được nhiều anh yêu thích tại cơ sở
Rất vui được phục vụ các anh nhân dịp xuân về