Gò Vấp Alo Alo và cuộc trải nghiệm đầy thú vị tại Massage Luxury

Lượt xem: 854

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hieuozawa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/21
Chủ đề
2
14
1
0 ₿
Nay nằm ở nhà chán quá thế là lấy điện thoai alo alo cho bác Hải bên massage Luxury để đặt phòng và nhận code khuyến mãi .Rồi lấy xe chạy qua luxury liền luôn ,vô tới trong được mời ngồi uống nước rồi có bạn ra giới thiệu vé .Sau một hồi lưỡng lự thì chọn vé onsen thôi vì rồi ngồi coi ktv thấy được bé 18 xinh quá thế là chọn luôn kkk .
Xong xui lên phòng trước để xông hơi ,xông được 15p thì ra ngoài vừa bước từ phòng xông hơi ra thì gặp bé bước vào .Ấn tượng khi chạm mặt nhau là một cô bé xinh xắn ,cao đâu tầm 1m60 ,vòng nào ra vòng đấy má nhìn nó lứng .Bé bắt đầu lấy khăn lâu người cho mình rồi em dìu mình vào bồn tắm ,phần tắm bé làm rất kĩ ,chà xác ,có đi lưỡi nhẹ và ngực nhẹ cho mình .
Tiếp theo là phần massage khỏe bé làm đẩy đủ các bước đá nóng các kiểu ,bé làm khá là có lực lâu lâu có hỏi mình có đau không để bé làm nhẹ lại .
Phần Massage Khỏe : Vào bài mas mệt thì bắt đầu đổ dầu lên người tui và chà ngực em này khá to nên chà rất có cảm giác nha xong lật tui lại bắt đầu dùng miệng nghịch thằng nhỏ từ trên xuống dưới từ dưới lên trên không thiếu sót chỗ nào sau 1 hồi thì tui out.Đánh giá ba vòng ,vòng nào ra vòng đó ,mặt xinh .Sẽ trở lại vào lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury bên em xin cảm ơn anh vì đã dành ra chút thời gian ít ỏi qua cơ sở bên em trải nghiệm những dịch vụ vô cùng mới mẻ ạ. Chúc mừng anh đã có một buổi trải nghiệm vô cùng ưng ý ạ. Xin chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.