Quận Phú Nhuận Mỹ nhân Ấm áp trong bầu sữa ngoại cùng em 28 Linh Cherry vào một buổi chiều mưa

Lượt xem: 1,412

caoboicodon

Bé Tập Massage
Reaction score
16
Phải nói là đi massage nhiều nơi, nhưng hôm nay mới tận mắt chiêm ngưỡn cặp ngực siêu to khổng lồ mà lại real 100%, không những thế, còn hơn cả mong đợi.
Phải nói hôm nay sài gòn mưa thối đất, thối cát nên trong lòng cũng buồn thối cả ra. Mưa nhạt dần thì phi xe dạo quanh Phan Xích Long tìm chỗ massage cho qua thời gian nhàn rỗi. Thế là vào Linh Cherry, mặt tiền bự chảng, siêu sang chảnh luôn, các anh em phục vụ tận tình chu đáo còn dẫn đi xem các phòng, ưng phòng nào, vào phòng nấy. Chị chủ hay chị tiếp tân gì đó ngồi quầy cũng khá dễ thương, vào mình không yêu cầu hay chọn bé mà cứ kêu tua đi. Thế là bế được em 28.
Bất ngờ đầu tiên là bé khá nhỏ tuổi, chắc 18 - 19 - 20, xinh trắng lắm nha, bất ngờ thứ 2 là còn nhỏ mà sao ngực to vậy, nhìn đã rạo rực rùi, sau màn chào hỏi lễ phép thì bé xả nước, dẫn mình vào thiên đường thủy cung, tắm phê pha 1 hồi, làm tình các kiểu mún phọt ngay thì bé lại dẫn lên giường, đi đường lưỡi và màn BJ nóng bỏng, mái tóc cứ chạm vào hai viên ngọc, cái đầu ngất ngây mà phê tởn cả gai óc, cuối cùng cũng ra. Còn gì tuyệt vời hơn. Sau một hồi nghĩ ngơi thì bé lột quýt, pha nước uống, chăm sóc như người yêu. Đến màn massage khỏe thì khỏi chê, đủ bài, đủ lực, không câu nệ thời gian. Nhiều phút trôi qua đã phục hồi sức lực thì bé Bj, Hj, đưa lên cung trăng tập 2. Về chắc phải nhai đầu hành, ăn hào thay cơm mới được. Đánh giá bé khá xinh, ngoan lắm nha, hiền và biết chiều khách, có nụ cười má lúm đồng tiền, V1 bưởi ngoại, trắng thơm, V2 thon gọn lục bình, tuổi mới lớn, V3 vừa tay. Chúc bé đông khách, giờ về vội nhớ em và viết bài kỷ niệm.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • nhimxu nhimxu:
    :( ae còn sống vui khỏe cả chứ ?
  • nhimxu nhimxu:
    nhím tui sắp khùng cmnr
  • LGV20 LGV20:
    gần 1 tháng rưỡi ko bước chân ra khỏi nhà :'( ... nản quá
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi sáng, lại sắp hết tháng 7 rồi
  • T tienngoctran999:
    mình ở quy nhơn ai biết chỗ nào thì gt cho mình với nha ..
  • Lão Tôn Lão Tôn:
    mũi né thì có biết
  • Garryyau Garryyau:
    Còn sống ông em ơi, mà quay tay miết
    nhimxu nói:
    :( ae còn sống vui khỏe cả chứ ?
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác, mong dịch mau ổn chứ ngứa ngáy quá rùi
    Lục A Ka nói:
    Chào ae buổi sáng, lại sắp hết tháng 7 rồi
  • joojaanee joojaanee:
    Chào admin & ae.
  • M Mr_Ssss:
    Chào anh em ! Xin anh em cho vài địa chỉ mát xa thư giãn ở hải phong Giá cả ok với a
  • haiau_sea haiau_sea:
    Chào mn. Hic, đang mòn mỏi chờ ngày đoàn tụ với các pé...
  • M metan03:
    Cỡ tháng 10-11/2020 đợt công tác Đà Lạt t có đi massage ở Đà Lạt, ks Ngọc Lan, ktv bé Liên sn1996 kỹ năng good quá mà phải đi về trong ngày, ko set kèo riêng được. Giờ không có cách nào tìm info nhỉ :)) thánh nào giúp với
  • S Sagitaries:
    Dạ cho em hỏi có ai biết về massage Luxury Hawaii ở quận 10, tp HCM không ạ? Cho em xin review với
  • nhimxu nhimxu:
    hết dịch là như chưa hề có cuộc chia ly luôn
    haiau_sea nói:
    Chào mn. Hic, đang mòn mỏi chờ ngày đoàn tụ với các pé...
  • Thần Long Thần Long:
    chào anh em, mọi người vẫn khỏe chứ
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ad, vẫn khỏe mà mất khái niệm ngày tháng rồi
  • S sisoko:
    Chưa bao giờ cảm thấy hôm nay thứ mấy cũng ko biết luôn. Ngày nào cũng như ngày nào
  • S Solita:
    hà nội có thánh thủ nào không nhể
  • MrxXx MrxXx:
    Hello các anh em
  • Garryyau Garryyau:
    Hello bạn già
  • 10giaylaout2 10giaylaout2:
    Chào tất cả. Mình còn sống, F mấy thì chưa biết.
  • T Chat Bot:
    thành sang has left the room.
  • S Chat Bot:
    sang 93 has joined the room.

haiau_sea

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    67
    e 28 này ngon lành cành đào quá bác nhở, tks bác đã rp

Massage Linh Cherry

Massage Ambassador
    Reaction score
    17
    dạ anh đến để pé chăm sóc anh nha, mấy pé ở Linh Cherry đã sẵn sàng tiếp đón các anh trong dịp lễ này rồi ạ