Gò Vấp bị hành bởi con số 89

Lượt xem: 975

dinh anh quan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/12/21
Chủ đề
1
61
2
0 ₿
Hôm nay vừa lên diễn đàng lại thì nhìn thấy bên hoàng gia đang có chương trình bốc thăm. Nên là đi làm về chạy qua luôn cho nóng kkkk
Cơ sở vật chất ở đây thì khỏi bàn rồi quá đẹp. Tơi nơi được lễ tân giới thiệu các gói từ A đến Á. Sau một hồi suy nghĩ thì mình chọn gói NURU 69. Mình ngồi xuống uống tí trà tầm 2p thì được dẫn lên phòng xông hơi. Ra thì vừa đúng lúc bé bước vào bắt đầu lấy khăn lau người cho mình rồi dẫn vào mình vào kì cọ các kiểu, mân mê rồi tinh nghịch. Tắm táp xong thì bé lau khô người rồi lên giường. Massage khỏe thì bé làm có lực ,bài bản làm cho mọi mệt mỏi trong người của mình biến mất hết

Xong xuôi thì bé bắt đầu vào bài thái , bé dùng V1 của bé trượt băng trên cơ thể tui các bác.Tiếp đến thì bé bắt đầu đi đường lưỡi đỉnh thật luôn các bác à , vừa đi vừa rên, xong bé lại dùng bím massage kiểu như đang còn lạnh người mà bím nó lại ấm, cảm giác vừa lạ vừa kích thích lắm. Rồi xong bắt đầu bé vào bài 69 thì mình bị đuối nước ,nước nôi lên láng ,mình kìm không nổi lại phọt ra .
Xong bé tắm táp lại cho mình ngồi nói chuyện chút rồi check out. Kết thúc một ngày sung sướng
À quên nói cho các bác là tui đi bé 89 á
Đánh giá :

V1 : Vừa tay tui 8/10

V2 : Có chút lipit 8/10

V3 : ổn ,săn chắc 9/10

V4 : cắt gọn sạch sẽ , múp múp đúng gu 9/10
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã đến và trải nghiệm dịch vụ, Hoàng Gia luôn tự hào về đội ngũ nhân viên cũng như dàn ktv cực kì nhiệt tình và chu đáo đó ạ.
Mong được phục vụ anh vào những lần tới.