Gò Vấp Cả 3 lần đèo được thoả mãn cùng ktv 15

Lượt xem: 1,712

Nhật dương

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/2/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Tình hôm nay rảnh ghé luxury gò vấp thì được anh lễ tân giớ thiệu vài chục em thì mình lựa ra được bé 2k2
Lên phòng xông hơi được 5p thì em vào mình chui em chào mình chào em đập mặt mình một gương mặt xinh miền trung hihi thiệt 3 vòng mũn mĩm nữa thì thôi đúng gu mình luôn các bác ạ.
Tóm lược lại như sau:
CSVC: 9/10, phòng xông hơi khô lên hơi chậm, cơ sở cần khắc phục điểm này
KTV: số 15 cao 1m68
Face: mặt xinh
V1: to tròn hệ bưởi vừa tay
V2: vừa người tròn
V3: bao to, sài ok hé hé
V4: tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, không mùi

Em lấy khăn lau cho mình rồi hỏi em tắm cho anh nha đúng giọng miền trung lớ lớ vui tai , khi em thoát y thì thôi vòng 1 bưởi 5 roi mới nhìn tưởng nhầm là bơm nhưng khi sờ vào là thiệt các bác ạ , em tắm rất kỹ chăm sóc từ thằng anh đến thằng em rất kỹ, em lấy khăn lau khô cho mình và thằng em rồi kêu anh lên giường.
Massage khỏe 7/10 Do mình đi massage khoẻ nhiều nên rõ ràng yêu cầu mình cao. Tuy nhiên các anh em ko nên mong đợi 1 cô bé còn quá trẻ giỏi skill này đc. Mà các bác đi luxury có phải chủ yếu đi cái này đâu nên khỏi quan tâm.
Massage mệt đến phần này là kỹ tuyệt đỉnh bôi từ trên xuống dưới em dùng đường lưỡi và cặp bưởi cạ từ trên xuống dưới cũng tiếng Jav sống động nghe mà chịu không nổi luôn kaka, khi em cà đến phần trên tiện thể lâu rồi chưa được bú sữa thế là làm 2 bình sữa luôn, xong qua tư thế yêu sáu chín truyền thông ... nghe tiếng jav của em không kìm nỗi phải oat ra trong sung sướng, em hỏi mình có mệt ko nữa.
Xong tắm cho nhau rồi ngồi tâm sự xong về.
Mình nghĩ em sẽ là 1 số hot của bên luxury các bác tranh thủ đang có khuyến mãi 30% đi gặp đi nhiều khi bị nghiện đó.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở xin cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ !