Q.7 Chiều thứ 2 vừa đáp máy bay xuống là gặp em

Lượt xem: 1,001

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chào các bác,
Chả qua là cũng vừa đọc được topic của 1 bác về bé số 38 của cơ sở thì mình cũng vừa gặp em nó hồi thứ 2 tuần rồi nên cũng có chút đánh giá.
Chả là thứ 2 rồi vừa đáp máy bay về lại SG thì có kèo của mấy ông anh ăn mừng thắng lợi của chuyến công tác.
Do hẹn nhau 18h00 nên mấy ỗng thì về nhà với gia đình trước, còn em thì chưa có gia đình sẵn cũng đang ê ẩm vì ngồi máy bay hơn 2 tiếng nên đi thư giản luôn.
Đến Sala q7 thì đây là lần thứ 2 và chị quản lý vẫn nhiệt tình chu đáo như lần đầu.
Mình chọn bé 38 và lên phòng đợi. Về csvc thì mình đánh giá theo gu dạng gia đình nên tạo cảm giác ấm cúng, sạch sẽ.
Bé 38 thì face cũng như body xinh kiểu loli nè, mấy bác nào thích style này thì nên trải nghiệm.
Bé cũng hơi ít nói nhưng được cái bé làm bài bản cả về phần masage khỏe và mệt.
Mình có báo là mình bị đau nhức chân thế là bé tập trung masage phần đó khá tốt, mình thấy đỡ hẵng.
Về phần thư giản thì bé cũng nhiều bài vở nhưng hình như do mình không hợp gu loli lắm nên hơi khó ra nên bé phải làm rất lâu. thấy mà thương...
Tóm lại:
Face: xinh
Body: mình dây, nhỏ xinh
V1: nhỏ xinh
V2: mình dây nè
V3: vừa đủ phù hợp với thân hình của bé.
V4: mình khám phá ít ít
Tic: 299
Tip: 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: GHANA, Camapro and Massage Sala

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Đúng rồi bác, chủ yếu là thấy bé 38 cũng hơi ít nói thiệt, nhưng nghĩ do mình cũng không đòi hỏi gì nhiều nên có thể cho qua. Còn bác kia thì xui, chắc không đúng lúc. Sẵn đọc bài của bác ấy nên cũng lên bài review cho các bác có cái nhìn đa chiều

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
À quên mình cũng bổ sung thêm là lúc mình chạm ngực bé vài lần thì bé cũng từ chối do sợ nhột giống bác kia nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Dạ bé kinh nghiệm cũng chưa nhiều, nên còn ngại, mong anh chỉ bảo bé thêm

• Like
Điểm cảm xúc: Kyororo

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Kyororo đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.