Tôi&Em Chóp lấy cơ hội gặp em - Phần 4 (Lối thoát nào cho tôi)

Lượt xem: 741

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Mấy phần trước mình lỡ post nhằm chổ mà không biết sửa lại thế nào các vị huynh đài có thể đọc tại đây nhé:
Phần 1
Phần 2
Phần 3

Đứng ôm em mõi chân rồi cũng đến lúc phải chiến thôi, "anh muốn thư giản trên ghế" tôi nói với em, em cũng chiều theo ý tôi nắm tay dắt tôi đến bên chiếc ghế, nhẹ nhàng đặt tôi ngồi xuống. trong lúc em đi lấy đồ nghề thì thằng em tôi nhanh chống đứng lên, ra lệnh cho đám binh lực chuẩn bị nghinh chiến, tôi ngồi đặt mông mình gần sát phía ngoài lấy ngối kê lưng hơi ngã ra sau, hai chân dạng ra, hai tay đặt lên hai bên thành ghế như một ông vua Pharaon thực sự, thằng em tôi đã giương cờ sẳn sàng đứng thẳng đợi em đến. Em ngồi xuống ngước mặt lên nhìn tôi rồi lại đứng lên lom khom như không biết làm thế nào và cùng với những thao tác ngượn ngùng, tôi đoán em chưa gặp phải tư thế này như thế nào.

Tôi có hỏi em thì em bảo em còn ít kinh nghiệm và kỹ năng yếu nhất ở đây, tôi hơi có cảm giác hoang mang, nhưng không sao ai cũng phải trải qua quá trình rèn luyện mà, thế nên tôi đứng dậy lấy khăn gấp lại, trải xuống sàn ở vị trí thuận lợi nhất cho em đặt hai đầu ngối của em lên và bắt đầu làm nhiệm vụ của mình.
Em bắt đầu hôm lên ngực tôi, giống cách mà tôi đã hôn em trước đó, thật chóng quánh và nhanh chống em di chuyển xuống thằng em tôi, em rất thích sạch sẽ nên lau thằng em tôi cũng phải lau sạch sẽ, và rồi chuyện gì đến cũng đến, em hôn lên nó, em bắt đầu ngậm nó, ôi cái đôi môi ấy cùng với chiếc lưỡi ấp áp như trái tim em đã sởi ấm tôi lúc mới vào phòng tất cả đều dân trào từng hồi, từng nhịp lên xuống của em. Thỉnh thoảng em lại ngưng, lau sạch con chym của tôi và đôi môi đang mộng đỏ của em để cho nó sạch sẽ theo tiêu chí của em, nhưng cũng chính vì điều này đã là cho tôi một cảm giác hụt hẫn, tôi bắt đầu có cảm giác hơi khô rát khi mà em đã lau nhiều lần, khiến cho thằng em của tôi không còn muốn ra trận nữa, có chút rụt rè chỉ muốn rút vào trú ẩn an toàn.
Tôi nhìn em, cố găng nhìn vào khuôn mặt rất cưng của em và đường cong nóng bỏng trên cơ thể em, góp ý với em một vài đều và cái tôi nhận lại là sự im lặng đến khó hiểu của em. Tôi đã làm sai đều gì chăng?
Em nắm nó trong tay cảm giác bất lực dường như đang trách móc tôi điều gì đó và trong ánh mắt em lúc này chỉ còn lại sự lo sợ, tôi hiểu ý em và cố gắn năng nỉ thằng em, nhất định không được mất mặt trước mỹ nữ này. Chắc tôi quá hy vọng để rồi phải thất vọng vậy sao? Không thể như vậy được. Tôi vùng dậy bế em lên giường bắt đầu tìm lại cảm giác cho thằng em, tôi lao vào em một cách cuồn nhiệt nhất, kích thích em bằng tất cả sự ưu ái, yêu thương của tôi nhưng đáp lại em chỉ nằm im như hưởng thụ cảm giác khi được mâm mê. Sau một hồi nỗ lực với cơ thể mơn mỡn của em thằng em tôi cũng lấy lại được phong độ, tôi giao nó lại cho em, tôi nằm xuống và em tiếp tục công việc của mình, vì sau tôi lại dùng từ "công việc". Vì nhìn em lúc này trong giống như không còn cảm xúc, chỉ làm theo nhiệm vụ, em vẫn làm theo cách riêng của mình, vẫn chăm sóc sạch sẽ thằng em.

Không khí trong phòng càng lúc càng ngột ngạt, ái chà nảy giờ quên chưa bật điều hòa, tôi phải tìm đến nơi có con sông quê ở tư thế 69, em vừa chăm sóc thằng em tôi vừa rên rỉ trong cảm giác đê mê, nơi con sông quê yên bình bổng từ đâu nước lũ tràng về, em mê mệt mà quên luôn thằng em, dừng lại một lát, em tiếp tục khi tôi đang hưng phấn vì em, cuối cùng sau bao nỗ lực tôi cũng đấm chìm trong thăng hoa khoái lạc của dục vọng, đám binh lực kia vừa được xuất ra thì em đã vội vàng ngưng lại và lau đi làm tôi không được thỏa mãng cho lắm. Chưa kể tôi còn có hơi bị đau cho đến vài ngày sau, nhưng tôi không nói với em. Tôi nghĩ chắc em mới vào kinh nghiệm và kỹ năng còn phải học hỏi, và em chưa quen với việc phải ngậm đám tinh binh với cái mùi hăng hắc khó chịu trong miệng nên dặn lòng bỏ qua, tôi lấy tay nặn cho ra hết những gì còn sót lại. Em để tôi nằm đó, không nói gì rồi đi vệ sinh, em đi xong thì em bảo tôi nằm sắp lại đi em mát xa cho tôi, tôi làm theo ý em, em thoa dầu và bắt đầu những động tác đầu tiên, tôi vẫn cảm nhận rõ bàn tay ấm áp của em đang di chuyển trên lưng tôi, nhưng nó thật vô vị.

Tôi không biết mình đã phạm phải lỗi gì không nữa sao em lại hời hợt lạnh nhạt với tôi đến vậy, tôi nằm đó cùng với những dòng suy nghĩ miên mang,
Cả tôi và em điều không nói câu nào, tôi thì đang bận suy nghĩ, còn em thì sao? Điều hòa đã bật mà sao không khi ngày càng trở nên ngột ngạt hơn, em đang ngồi cạnh tôi nhưng tôi thấy thật xa vời. Em làm cho tôi nhưng không một cảm xúc, và tôi chắc em cũng vậy, mặc dù còn rất nhiều bài và tiếp mục khác nhưng tôi đã quyết định dừng lại vì tôi sợ mình sẽ có cảm giác không tốt với em khi mà em chưa sẳn sàng, sợ em sẽ mất hình tượng trong tôi. Tôi chỉ muốn em đến với tôi vì cảm xúc chứ không phải là nhiệm vụ ép buộc dù biết đây chính là nhiệm vụ và công việc của em (vì điều đó chẳng còn ý nghĩa gì với tôi, nhưng chắc có lẽ sẽ rất khó với em và cho cả các ktv khác), tôi nói "anh đi vé 2 lần nhưng với tình hình này, anh chỉ muốn đi 1 lần". Chắc em cũng hiểu nên không thắc măc gì và ra báo lại với QL.

Suốt khoản thời gian còn lại, tôi bảo em bận lại chiếc váy quyến rũ kia và giống như lúc mới vào rồi tôi ngồi đó say đấm nhìn ngắm em, tôi lấy trái cây cho em ăn, nhìn đôi môi em đung đưa trên đôi gò má phún phín lòng tôi không khỏi sao xuyến "Em, em có tin vừa gặp đã yêu không?" tôi hỏi em. Ánh mắt em có chút khác lạ, nhìn sang chổ khác vẫn không nói câu nào và tôi cũng vậy, thời gian vẫn còn dài tôi bảo em tắt hết các loại ánh sáng dư thừa đi và lên giường kê tay bảo em nằm lên, và cứ thế tôi chỉ nằm đó ôm em, chỉ muốn ngữi mùi cơ thể em, cảm xúc thật lẫn lộn đến lạ thường mà không biết phải diễn tả thế nào. Tôi không hề trách móc, không hề có ý nghĩ gì khi mà em làm chưa tốt, khi mà em lại là người đầu tiên làm cho tôi thất vọng nhất, nhưng cũng chính em là người đã cho tôi nhiều cảm xúc chân thật nhất.

Có lẽ tôi đã quá hy vọng để rồi phải thất vọng chăn, nếu vậy thì lại quá thiệt thòi cho các mĩ nữ khác mà tôi đã từng gặp. Có lẽ với tôi thì với em tại thời điểm này chỉ để ngắm, và thật sự là như vậy tôi rất ít khi rời mắt khỏi gương mặt của em, tôi luôn nhìn em với ánh mắt trao tình nhưng một kẻ ngu muội.
Tôi không hiểu vì sao nữa, tôi đang thương hại em chăn...? tôi đã say nắng em rồi chăn...? nếu vậy thì thật là nguy hiểm. Nhưng không sao, lát nữa khi ra khỏi cánh cửa phía sau tôi, tôi sẽ vứt bỏ lại mọi thứ trong căng phòng này kể cả em, vì sao ư, vì em chỉ là một cô gái "mát xa", em không đáng để tôi phải để tâm nhiều đến vậy.

Trong phòng vẫn im lặng chỉ có tiếng thở nhịp nhàng của tôi và em, trong không gian tỉnh lặng như hai người đang đọc suy nghĩ của nhau, một lúc lâu sau tôi mới nghe ra là còn có tiếng lạch cạch của chiếc đồng hồ nghe thật khó chịu như nhắc nhở rằng, tôi sắp hết được ôm em, tôi sắp phải xa em thật sao?
Và thời gian không chờ bất cứ đều gì, tôi và em phải chia tay, tôi đứng dậy bận lại quần áo, ôm em lần nữa và hôn nhẹ vào đôi gò má phún phín đó, chợt em đứng trước mặt tôi, hai tay ôm lấy eo tôi và nhìn vào mắt tôi bảo "em sẽ chờ anh, anh sẽ cho em cơ hội chứ?" rồi em ôm tôi, tựa đầu vào vai tôi. Câu nói này và hành động của em khiến tim tôi đập loạn xạ không theo một nhịp nào cả, tâm trí có chúc rối bời, nó như một cái phao cứu sinh, giúp tôi bừng tỉnh và vựt dậy trong vũng lầy của cảm xúc, tôi lấy hai tay đặt lên đôi vai mảnh mai của em kéo nhè nhẹ chiếc váy ra, hôn lên ngực em rồi gật đầu "Ừk!".

Tôi đoán chắc em cũng sẽ rất nhẹ nhõm trong người, em nắm tay tôi dẫn ra khỏi phòng, lúc cánh cửa phòng sắp khép lại tôi cố ý nhìn vào căn phòng ấy với ý nghĩ mọi thứ đã ở lại trong đó rồi, không còn gì nữa. Nhưng không phải ý nghĩ nào cũng đúng, cái nắm tay của em thật chặt, không hời hợt nhưng những cô gái khác, lúc tôi xuống tới hành lang, một vị khác lạ sắp băng qua, em nhanh tay kéo tôi vào một góc tối của phòng khác như để né vị khách kia, (và trong góc tối này tôi sẽ không kể ra, có quá nhiều tình cảm ở đây, tôi sẽ xem nó như một bí mật của tôi và em).

Và rồi tôi cũng phải chia tay em cùng những cung bật cảm xúc buồn vui lẫn lộn, thật khó tả. Ngoài trời cơn mưa cũng vừa dứt chỉ còn lại những hạt mưa động lại trên mái nhà và những tán cây đang chờ được rơt xuống, tôi được mấy anh em ở quầy lể tân đón tiếp rơm rã như lúc mới vào kèm nhưng câu hỏi như thăm dò xem tôi có hài lòng với buổi thư giản không. Tôi thẳng thắng lắc đầu bảo không, nhìn vẽ mặt tôi đang thất thần một anh đang nằm trên ghế dài nhanh nhẹn bảo rót nước mời tôi, qua tác phong và cách nói chuyện tôi mạnh dạn đoán "anh có phải là Anh Hải" và không sai vào đâu được.

Thế là hai anh em ngồi nói chuyện trao đổi một lúc, tôi cũng không nói gì nhiều và cũng không có gì chê bai gì cả, chỉ là muốn góp ý với em về phần kỹ thuật cần được trao dồi để hoàn thiện hơn. Thế quái nào làm sao anh bảo lấy cho tôi cái thẻ VIP mặc dù ban đầu tôi chọn vé 2 lần là đã có thẻ VIP nhưng tôi đã đổi lại vé khác thấp hơn, (đúng là giải quyết rất nhanh và luôn đặt khách hàng lên hàng đầu, đủ thấy độ uy tính của CS 100/10đ, có dịp tôi sẽ kính anh một ly).
Tôi ra về nhưng trong lòng nặng trĩu và đầy vươn vấn, chắc lúc em dắt tôi ra khỏi phòng, em đã cố tình nắm chặt tay tôi, cố tình nếu kéo theo những thứ trong phòng đó đi theo tôi chăn? (HẾT PHẦN 4)​

• Like
Điểm cảm xúc: Bất Lưu Danh and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Phần kỹ thuật bé yếu phần nào vậy bác... vậy là còn phần 5...:6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cũng không phải là yếu mà cần phải cải thiện thêm á Bác (tất cả các sr luôn), mà là đối với em thôi, còn với cái bro khác thì không biết bé pv sao nha. Nhưng e vẫn tin tưởng bé và sẽ quay lại gặp bé ngay khi đi ctac về.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bài thì cũng chỉ có nhiu đó ah bác... hay bác mún bé làm các skill...:ami-(47):
Bác cho Tàn 1 bé trc h đối với bác là OK nhất nha...:ami-(10):

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bên cs này thì có 07 là e đi là skill ổn áp á, còn mấy số nữa chưa đi hết vì e cũng chưa đi nhiều. Với lại một phần do lúc đó bé chỉ mới có Bj làm em bị đau nên em bị tuột mod không còn muốn làm j nữa (chắc là có chúc trục trặc nhỏ thôi, e ko có ý chê bai j nha), bé ms khỏe vài đường em thấy ko cảm xúc nên mấy bài sau em ngưng không có làm, để dành lần sau cho trọn vẹn á Bác. Đính chính lại câu trên "(tất cả các sv luôn)" là chưa phù hợp vì em chưa đi hết các bài :D
Nhắc lại là mình chỉ muốn góp ý thôi nha, chứ ko có ý gì khác, vì mình còn sẽ quay lại gặp bé cưng... kakaa:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Bất Lưu Danh and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bé trẻ con còn nhỏ ms khoẻ yếu hơn là đúng rùi bác... còn skill là biến tấu thêm... bác chưa đi hết bài bác nói vậy mng sẽ hiểu nhầm bé thì tội bé... tks bác đã đính chính lại...

• Like

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
bác gặp thiên kim 09 mà đk?lúc đầu viên mãn quá tự dựng end hơi rối hề..
:3onion24:

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Sr bác, vì làm bác tuột mod, mình đang đk vs cs chiều hnay rồi nhưng đành phải lỗi hẹn, mình cũng đang rối lắm

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Haha...cũng ko có bro ơi! Tụt thì cũng ko có tụt chỉ là hoang mang xíu thâu hà..chứ lòng thì vẫn ko có thay đổi là hẹn gặp bé! Chỉ là hóng chuyênn từ bro thâu!

• Like

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Đó là đối với mình thôi, mình viết theo cảm xúc khi gặp bé, còn bro thì mình không biết nha, mõi người có một cảm nhận khác nhau, có thể với mình thì mình cảm nhận bé như thế nhưng đối với người khác thì sẽ khác, chẳng qua là do mình có tí cảm xúc đặc biệt với bé nên mới vậy. :9onion26:

• Like
Điểm cảm xúc: Idiot