Có bác nào đi Vip Thái chưa chia sẽ anh với....

Lượt xem: 33,505

takarina

Bé Thích Massage
31/7/15
53
32
Tình hình là đang định đi vip thái bên này, dạo một vòng ko thấy trải nghiệm của anh em phần này no khác bên vip nhật cái sv đặt biệt gì nên cũng hoang mang quá( PS: dạo này mắt yếu nên không biết có bỏ soát bài viết không ...) anh em nào đi rồi cho ý kiến. Còn không để biết Taka tui mở hàng viết reply cho anh em!

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

KangGaru

Massage Chuyên Nghiệp
    18/2/16
    111
    60
    Mới đầu đi mình cũng có thắc mắc như bác,sau khi liều mình xông pha thì cũng biết được thâm cung bí sử của Vip sờ Thái nó như thế nào. Mình trích toàn bộ nguyên văn của mấy chú phục vụ locker giới thiệu về Vip Thái cho mình nghe nè bác : Vip Thái ngoài thời gian lâu hơn và phòng ốc rộng,đẹp hơn thì mấy em phục vụ nhiệt tình hơn với bài riêng của Vip Thái. Sau khi đi thì thấy đúng là có chất riêng thiệt,còn như thế nào vào thử đi sẽ biết vì mọi lời nói ko bằng cảm giác mà mình cảm nhận được :)

• Like
    Reactions: Anh Ba Khía

takarina

Bé Thích Massage
    31/7/15
    53
    32
    Mới đầu đi mình cũng có thắc mắc như bác,sau khi liều mình xông pha thì cũng biết được thâm cung bí sử của Vip sờ Thái nó như thế nào. Mình trích toàn bộ nguyên văn của mấy chú phục vụ locker giới thiệu về Vip Thái cho mình nghe nè bác : Vip Thái ngoài thời gian lâu hơn và phòng ốc rộng,đẹp hơn thì mấy em phục vụ nhiệt tình hơn với bài riêng của Vip Thái. Sau khi đi thì thấy đúng là có chất riêng thiệt,còn như thế nào vào thử đi sẽ biết vì mọi lời nói ko bằng cảm giác mà mình cảm nhận được :)
    haha thanks bác....kiểu này chắc tốn tiền để biết cái " bài thái" rui...hic

• Like
    Reactions: KangGaru

KangGaru

Massage Chuyên Nghiệp
    18/2/16
    111
    60
    haha thanks bác....kiểu này chắc tốn tiền để biết cái " bài thái" rui...hic
    Hôm bữa đi PA nằm phòng thư giãn thấy mấy em mới vô nhìn chảy ke nhưng ko biết đã được đào tạo làm Vip Thái chưa,nếu mà có là toẹt vời ông mặt trời,để lần sau vào kiểm chứng thử luôn.

• Like
    Reactions: Anh Ba Khía

niemtinchocatbui

Bé Tập Massage
    3/4/16
    15
    8
    50
    Rep hết cho a e học hỏi, còn up up mở mở nữa chứ... cắt trym bác ah

C47K

Massage Nghiệp Dư
    1/4/16
    98
    36
    Dạo này PA pr nhìu quá, anh em đi đông các em mệt giảm sự nhiệt thì thì hết zui kaka

drlinhk17

Bé Tập Massage
    27/1/16
    19
    3
    28
    Hồi trưa mình đi thử vs ông anh SV cũng bình thường được cái time lâu hơn em út nhiệt tình nhưng xui cho ông anh mình gặp e 20 ko được vui vẻ @Như Quỳnh xem lại giùm mình cái nha.thanks

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Anh @drlinhk17 ơi. Em rất lấy làm tiếc về việc ông anh của anh. Anh vui lòng cho em biết thông tin chi tiết luôn nhé. Anh cứ công khai trên này luôn để em giải quyết trực tuyến. Hihi có tiêu cực em sẽ giải quyết liền tránh mắc sai phạm với các anh đi sau ạ. Phương châm của em là " cái gì hư thì phải sửa chứ ko quăng đi" hihi xin lỗi ông amh của anh dùm Như Quỳnh nhé. Em cảm ơn anh.

louiskoo

V.I.P Member
    15/5/13
    493
    195
    vip thái thì có nói tiếng Thái keke , vip Nhật thì không có ms thái :)

drlinhk17

Bé Tập Massage
    27/1/16
    19
    3
    28
    Anh @drlinhk17 ơi. Em rất lấy làm tiếc về việc ông anh của anh. Anh vui lòng cho em biết thông tin chi tiết luôn nhé. Anh cứ công khai trên này luôn để em giải quyết trực tuyến. Hihi có tiêu cực em sẽ giải quyết liền tránh mắc sai phạm với các anh đi sau ạ. Phương châm của em là " cái gì hư thì phải sửa chứ ko quăng đi" hihi xin lỗi ông amh của anh dùm Như Quỳnh nhé. Em cảm ơn anh.
    Thì mình chỉ ý kiến vậy thôi @Như Quỳnh.hôm qua ông anh rất là bực bội vè thái độ,dịch vụ,mình chỉ biết nhiêu đó thôi.chi tiết thì ông anh mình không kể.

Aongucnano

Massage Chuyên Nghiệp
    11/3/16
    213
    22
    33
    Thì mình chỉ ý kiến vậy thôi @Như Quỳnh.hôm qua ông anh rất là bực bội vè thái độ,dịch vụ,mình chỉ biết nhiêu đó thôi.chi tiết thì ông anh mình không kể.
    Vip thái là massage giống bên thailand . Em nó lấy cặp ngực massage từ trên xuống tới hòn bi.

jake ham zui

Bé Thích Massage
    15/4/16
    32
    18
    Bác trả lời v cũng như ko, bác đã đi rồi thì giải đáp cho ae tường tận, để ae an tâm mà đi, xong về rp trả bài cho bác...hehe

• Like
    Reactions: linhmoims

vuikhoe

Bé Tập Massage
    5/4/16
    26
    14
    39
    Đôi khi kể lễ 1 chút cũng làm người ta thích thú mà đi , cứ bí mật vậy cũng khó thu hút đc nhiều người lắm...túm chung tic Vip Thái hơi mắc nên cũng khá nhiều ae ngại ngùng làm chuột bạch ấy mà

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Tổng chi
    Đôi khi kể lễ 1 chút cũng làm người ta thích thú mà đi , cứ bí mật vậy cũng khó thu hút đc nhiều người lắm...túm chung tic Vip Thái hơi mắc nên cũng khá nhiều ae ngại ngùng làm chuột bạch ấy mà
    của Vip Thái chát quá, e nhà nghèo ko chơi được :(

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Nói tóm lại vẫn chưa thấy cmt nào hấp dẫn của Vip Thái trừ việc nói chung chung :(

hoainam

Massage Chuyên Nghiệp
    23/2/16
    131
    84
    Nói tóm lại vẫn chưa thấy cmt nào hấp dẫn của Vip Thái trừ việc nói chung chung :(
    VIP của P.A cũng không có gì đặc biệt bác ơi.
    Tóm tắt ở 2 điều sau: 1 thời gian dài hơn, 2 massage bằng ngực trần (nhiều nơi biết chọn số ngon cũng có cái này mà không vần đến VIP Thái).

Muốn cũ tỉ (cụ thể và tỉ mỉ) mời bác làm "chuột bạch" 1 lần nhé :D

• Like
    Reactions: Shindora

HTT

Bé Chưa Biết Gì
    5/5/16
    2
    2
    32
    Hôm rồi đi VIP thái mà sao phòng ko dc đẹp lắm như trong hình, ko có rèm xung quanh giường matxa. Và cửa có 1 ô nhỏ nhìn từ ngoài vào. Em làm cho mình cho cởi bra mà chỉ cho kéo áo xuống, cũng ko thấy mat xa ngực đâu cả. E sợ ng ngoài nhìn vào thấy
    Và hình như là bị đưa vào VIP thường thì phải
    Và ko có mat xa đá nóng nhé
    Bác @Như Quỳnh giải thích cho mình để biết cuối tuần này quay lại với PA đây

Sửa lần cuối:

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Hôm rồi đi VIP thái mà sao phòng ko dc đẹp lắm như trong hình, ko có rèm xung quanh giường matxa. Và cửa có 1 ô nhỏ nhìn từ ngoài vào. Em làm cho mình cho cởi bra mà chỉ cho kéo áo xuống, cũng ko thấy mat xa ngực đâu cả. E sợ ng ngoài nhìn vào thấy
    Có ông chuột bạch nữa rồi nè, nghe ông nói vậy là tui hiểu thêm chút, dàn KTV bên P.A huấn luyện ko đều và đủ, e nao muốn làm thế nào thì làm( tuỳ vào khách-đi nhiều lần+Bo cao) thì may ra mới có mấy vụ mà mấy ông kia mô tả sơ...haizza vậy thì sao gọi là chuyên nghiệp @Như Quỳnh

CAT&DOG

Well
    28/3/16
    778
    141
    21
    VIP của P.A cũng không có gì đặc biệt bác ơi.
    Tóm tắt ở 2 điều sau: 1 thời gian dài hơn, 2 massage bằng ngực trần (nhiều nơi biết chọn số ngon cũng có cái này mà không vần đến VIP Thái).

Muốn cũ tỉ (cụ thể và tỉ mỉ) mời bác làm "chuột bạch" 1 lần nhé :D
    khác biệt rõ luôn.

haido92

Bé Chưa Biết Gì
    6/5/16
    1
    0
    25
    Cũng đang mong chờ tin tức, định qua tháng 6 này xỏa 1 tý :)

Chu Tam

Bé Chưa Biết Gì
    4/5/16
    3
    0
    Đang tính sáng mai đi svip Thái mà nghe anh em nói vậy không biết mình có được mx ngực trần ko? Mình cũng chưa đi PA lần nao.

addasd

Bé Tập Massage
    6/6/13
    11
    2
    Dem qua moi di VIP thai ben phuong Anh , tic 400, phong binh thuong qua , toi di so 19 ten Nhi, ky thuật dam binh thuong, thu gian bj 50 Hj 50, em coi bra cho kham pha , Nhung ko nhien tinh lam, khong co massage bang ngực gi ca, toi tip 5xi, noi chung La di 1 Lan cho biet, Phuc vu the nay so voi gia ca ko tuong xung, 1 cu di nen gai suong hon :)))))

• Like
    Reactions: Chu 6 SG and dnht

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Có lẽ mấy bác đi ko đúng số rồi. Tui đi mátxa thái cũng đc mấy lần. Ai cũng làm ngực nhưng riêng em số 08 làm kĩ hơn. E mátxa ngực từ trên xuống dưới. Còn dùng ngực kẹp cây hàng lên xuống nữa chứ. Nói chung là good lắm
    Bác đi em nó mấy lần? Mỗi lần tip nhju? Đi mấy lần rồi?

SuperPuPu

Massage Nghiệp Dư
    3/12/15
    89
    64
    Có lẽ mấy bác đi ko đúng số rồi. Tui đi mátxa thái cũng đc mấy lần. Ai cũng làm ngực nhưng riêng em số 08 làm kĩ hơn. E mátxa ngực từ trên xuống dưới. Còn dùng ngực kẹp cây hàng lên xuống nữa chứ. Nói chung là good lắm
    Xác nhận em 08 làm giống như bác trên nói, có điều massage khoẻ ít bài khá là chán, đi svip thái ji mà khoảng 60-70 phút là xong rồi, thời gian còn dư ngồi chém gió chán rồi về.

• Like
    Reactions: CAT&DOG

ham_vui

Massage Chuyên Nghiệp
    30/10/13
    182
    7
    33
    Đã đi vip Thái 1 lần, bình thường như vip khác không có j đặc biệt. Ko có massage đá muối như giới thiệu, ko có massage bằng ngực luôn

• Like
    Reactions: Chu 6 SG

Rashta

Massage Nghiệp Dư
    12/4/16
    109
    22
    32
    Mới đi vip thường với vip Nhật, định thử vip Thái mà nghe mấy bác nói hoang mang quá @@

doilacatbui

Bé Chưa Biết Gì
    10/9/15
    5
    0
    41
    Minh cung di vip thai roi, co massage bang nguc. Cung binh thuong thoi ko co gi dac biet ca.

HenryPham

Bé Chưa Biết Gì
    27/7/16
    3
    0
    Vậy là có chà bưởi ko các đồng đạo??? Người này nói có người kia nói ko làm mình mới tính thử mà hoang mang tư tưởng quá :confused::confused::confused:

btuan2005

Bé Tập Massage
    13/6/13
    12
    2
    Mình cũng đi 1 lần VIP Thái rồi, thấy cũng như VIP thường thui, vụ massage = ngực thì o thấy :-( , hổng lẻ hên xui

Martin

Lão Làng
    29/7/16
    1,113
    1,150
    Mới đi vip thường với vip Nhật, định thử vip Thái mà nghe mấy bác nói hoang mang quá @@
    Vip Nhật có gì đặc biệt không pác? Mình đi Vip Thái rùi mún đi thử Vip Nhật xem sao.
    Vip Thái thì được matxa băng V1 cũng khá ok. Nhưng mình lại thik khoản bj nhoeefu hơn nên cug ko hứng thú lắm

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    941
    837
    30
    Vip nhật bên này có j đặc biệt ko ae. Vip thái thấy mn bảo ko có ms ngực hả ta

Thichthitcay

Massage Chuyên Nghiệp
    6/1/16
    173
    45
    mấy bác cứ đi đi thì sẽ biết, cứ gõ cửa sẽ mở, hehe
    lên này toàn thấy mấy ông chưa đi mà hay sợ này sợ kia thì làm sao mà biết

Vietnam

Bé Tập Massage
    22/8/16
    19
    0
    30
    Vip Nhật có gì đặc biệt không pác? Mình đi Vip Thái rùi mún đi thử Vip Nhật xem sao.
    Vip Thái thì được matxa băng V1 cũng khá ok. Nhưng mình lại thik khoản bj nhoeefu hơn nên cug ko hứng thú lắm
    Bj là gì vậy add

boychiuchoi

Bé Chưa Biết Gì
    11/12/16
    2
    0
    36
    nói thật với cộng đồng mat xa thế này : vn thì đừng nghe quảng cáo các bác ơi. matxa thai nhật toàn là hàng đểu. giá cả chát qa. mà dịch vụ ko xứng với những gì mình bỏ ra. thích matxa tìm chỗ nào xong hơi khỏe là ok rồi. còn thích mệt thì tìm mấy e tren zalo 400 xị vui vẻ hơn cái vụ matxa.

Rashta

Massage Nghiệp Dư
    12/4/16
    109
    22
    32
    nói thật với cộng đồng mat xa thế này : vn thì đừng nghe quảng cáo các bác ơi. matxa thai nhật toàn là hàng đểu. giá cả chát qa. mà dịch vụ ko xứng với những gì mình bỏ ra. thích matxa tìm chỗ nào xong hơi khỏe là ok rồi. còn thích mệt thì tìm mấy e tren zalo 400 xị vui vẻ hơn cái vụ matxa.
    Zalo bác test được mấy em r, inbox share e vài e với bác

boypoorsg

Massage Nghiệp Dư
    23/7/13
    66
    35
    mới đi thử về làm cho 1 cái nóng hổi nè
    bác cứ mang theo 800k , nếu lấy code thì giảm 50k
    vào mua vé 400k vip thái
    lên lầu biết số thì gọi hên thì có , ko thì phục vụ nói ko có
    sau đó trải nghiệm
    tip ít nhất phải bằng giá vé , ktv gợi ý như vậy, giả vờ đưa thấp hơn gì nhõng nhẽo than thở lát nhức đầu tự móc đưa thêm
    ý kiến cá nhân mình, ko biết do đặc thù như vậy hay do ktv này ko làm ko tốt nên mình chỉ thử 1 lần rồi thôi , có những chổ giá tốt hơn phục vụ cũng như vậy

Tắt ảnh nền