Gò Vấp Cô giáo 16 phạt học trò tại luxury

Lượt xem: 2,747

nguyen tien quang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/20
Chủ đề
3
53
8
0 ₿
Mới đi cafe với gấu bên gv xong thì chợt nổi hứng. Thế là dừng xe tấp ngay vào lề để định hình coi mình gần nơi nào. Mất 30s sau thì định vị xong, nhắm thẳng 1 hướng về luxury mà tiến.
Vào đến nơi lập tức làm thủ tục, xong xuối thì lao thẳng lên phòng. Chả là bên này nhiều người quen nên cũng hơi ngán. Nhưng nổi hứng giữa chừng biết chạy đâu. Thế là tả xung hữu đột thôi.Mình đi vé nuru 69 cho ae đờ thắc mắc.
Lên phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi bâng quơ đợi em. Lòng nôn nao. Cũng không hiểu vì sao nữa. Em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung bước vào. Coi như bước đầu thành công một nửa. Ít nhất thì hôm nay đi không gặp cá xấu, cá mập.
Tôi trò chuyện một chút mới biết em mang số 16. Dễ thương ưa nhìn lắm các bác ạ. Vừa ngồi trò chuyện vừa vuốt ve cặp đùi của em. Ngon nha mấy bác. Nếu chấm sơ qua
V1 : 8đ
V2 : 9đ ( dô form luôn á chắc tại còn trẻ nên dáng đẹp )
V3 : 7đ
Riêng eo với đùi tui cho 9đ luôn á chắc gu mỗi người mỗi khác. Tui thì thích eo với đùi.
Em tắm chung với mình xong thì bắt đầu mần thịt. Mà mình chủ động mần thịt em trước, từ lúc em bước vào phòng cơ. Nên tắm xong là em cũng hiểu làm gì tiếp theo ah, không cần dài dòng luôn. Đặt mình lên giường đầu tiên là lấy tay vọc chym mình trước. Rồi đi lưỡi nhẹ nhàng. Mình thì khám phá đều đều, vì hôm nay có hứng thật mà. Bất ngờ nữa hình như nay em cũng có hứng. Mình sờ đến đâu em run rẩy đến đó. Rồi cứ vậy cũng đến lúc em mần thịt vào thế 69 mình cảm thế có lỗi khi tay mình nghịch quá thì dâm thủy của em đã ra khá nhiều ). Em hôn nhẹ lên đầu thằng em rồi từ từ ngậm sâu dần vì mình tinh nghịch nên em phạt mình bằng cách Bj tăng tốc mãnh liệt ☹( hối hận quá huhu. Những màn mãnh liệt như thế mình chịu không nổi thề là đạn bắn bằng bằng như những năm giải phóng vậy. Bắn hết lên mặt em bao nhiêu tinh hoa và tinh túy nó ở trên đó hết các bác ạ =))).

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018 and Jenter07

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hi vọng một ngày nào đó em sẽ được chào đón anh tới cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ !

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
không thấy bác nói ji về phần nuru, mình khá chú ý bài nuru của mấy bé ấy B18