Gò Vấp công việc ầm ập được bé 16 dồn dập

Lượt xem: 1,124

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kẻ Suy Tình

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/22
Chủ đề
1
22
0
0 ₿
Dạo này công việc nó cứ dồn dập quá nên khiến cơ thể bất ổn .Được hôm xin sếp nghỉ làm thì lên diễn đàn coi thử coi mấy cái quán hay đi có chương trình gì không .Thì may cái là thấy massage Adam đang có chương trình khuyến mãi 50% nên là lấy chiến mã chạy tới liền luôn . Vừa tới vẫn như mọi lần có một bạn đứng đón tiếp mình một cách vui vẻ và thân thiện ,xong bạn dẫn mình vô lễ tân để có thể chọn vé và KTV .Vô trong ngồi ghế sofa đợi rồi bạn lễ tân đi ra giới thiệu cho mình quy trình các vé và mình quyết định làm một vé nuru 69 .Về phần KTV thì do là mình qua không chọn KTV trước thế là quyết định chọn lại số cũ bé 16 của tui kkk. Xong xui thì được dẫn lên phòng trước ,vô ngồi xông hơi vì cơ thể mình đang không được ổn nên là vô xông được chút xíu rồi ra liền .Vừa bước ra khỏi phòng xong thì thấy bé bước vào ,ấn tượng như mọi lần vẫn là một cô bé mặt dễ thương ,xinh ,cao tầm 1m6 ,mình dây .Bé thấy mình thì liền lấy khăn lâu người cho mình .Xong xui thì bé dẫn mình ra bồn tắm cùng bé . Vô tăm thì bé cũng đưa tui ra bồn để tắm cả 2 trân như nhộng ,tôi tranh thủ ngắm nhìn nhẹ qua thân hình của em cơ thể bé không một vết xẹo ,không có tí mực nào vừa đúng gu mình luôn chứ kkk .Em tắm rất kỹ cằng luôn ,chà xác các kiểu .Vừa tắm em vừa nói chuyện với mình ,giọng nói nhẹ nhàng lắm các bác à . Mình thấy em tắm kỹ chứ không phải tranh thủ lúc tắm đè thằng nhỏ ra hiếp trước như mấy em mà tui từng đi kkk .Mà có điều đặc biệt là bé này nói chuyện hơi dâm kkk. Em đấm bóp , chà đá nóng khá là tốt vừa lực, ko khác gì mấy e ở spa khỏe hết , khá là hài lòng e nó về khoản này, xong hết nằm tranh thủ ôm ấp vuốt ve tý tâm sự xàm xí nữa. Mình kêu em qua bài massage mệt. Bé lấy tinh dầu tưới lên người rồi dùng cặp bưởi của bé xoa đều tinh dầu trên người mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác sướng phê luôn ,vừa mềm nửa .Bé hơi ác khi kết hợp giữa cặp bưởi và cái lưỡi hư của bé ,cái lưỡi đi tới đâu thì cặp bưởi theo tới đó làm cho thằng nhỏ của mình chịu không nổi bắt đầu cự quậy khiến mình hơi khó chịu, phải kêu bé cho mình lật người lại .Vừa lật người lại thì bé lại chơi chiêu bánh mì kẹp thịt làm thằng nhỏ muốn ngợp thở luôn ,kẹp mà không thấy cây xúc xích ở giữa luôn mới ác kkk .Rồi bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá hang động của bé một tí thì thấy nước đã lên láng .Thế là mình tranh thủ húp bớt nước cho bé kkk .Bé cũng đâu phải dạng dễ dãi gì bé bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải phọt ra hết trên mặt bé .Xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm biệt bé.
Tổng kết cuối buổi
V1 : vừa tay 8/10
V2 : okie la 9/10 (cho điểm cao tại tui bị nghiện vòng 2 kkk)
V3 : 8/10
V4 : sạch sẽ ,thơm tho
Hẹn gặp lại bé 16 vào lần sau kkk

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.