Gò Vấp CUỘC CHIẾN CỦA NHỮNG VÌ SAO TẠI MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,521

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình Tú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/22
Chủ đề
2
13
0
0 ₿
Dạo này công việc nó cứ liên tục khiến cơ thể của mình bị đau nhứt và khó chịu.Được dịp nghỉ thế là được ông anh rũ đi massage Hoàng Gia ổng kêu đây là quán quen của ổng thế là mình cũng okie,ổng còn nói thêm là đang có sự kiện giảm giá với bốc thăm trúng thưởng mà giải đặc biệt là cái xe SH làm mình háo hức liền kkk .
Hai anh em vừa tới nơi thì thấy nhà xe trật kính ,sợ kẹt khách nhưng ông anh kêu cứ vô đi .Vô thì được mấy bn phục vụ chào đón niềm nở ,dắt xe giúp mình rồi mời mình vào uống nước nửa .Do ông anh có đặt trước rồi nên ngồi chờ cơ sở set up rồi lên phòng thôi.Mình thì để ông anh mình chọn từ vé đến ktv cho mình vì lần đâu tiên mình đến với cơ sở nên cũng không biết chọn bé nào.Cái được ông anh đưa cho tờ giấy dự thưởng kêu mình điền đầy đủ thông tin của mình lên ,mình cũng điền đầy đủ thông tin rồi thì lên phòng thôi.

Lên phòng thì mình vô xông hơi trước để chờ bé ,ngồi tầm 15p thì một tiếng gõ cửa kèm theo một giọng nói em vào nhé .Má ơi cái giọng nó dễ thương kiến mình phấn khởi phải chạy ra khỏi phòng xông hơi để gặp bé .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là ,mặt xinh , giọng dễ thương và cái vòng 3 ối dồi ôi luôn hahaha.

Bé thấy mình chạy ra thì cười một cái rồi lấy khăn lau người cho mình rồi .Cái bé nói mình là em dẫn anh đi tắm nha má thiệt á cái giọng của bé nghe mà khiến mình kích thích thế là 2 anh em dẫn nhau vô tắm .Vô tắm thì bé hỏi mình là nhiệt độ nước có phù hợp với mình không ,để bé có thể chỉnh đến khi nào mình thấy thoải mái nhất .Bé tắm cho mình ,dùng cặp bồng đào của bé chà khắp cơ thể ,kết hợp với chiếc lưỡi thần kì và bờ môi mềm mại đã khiến thằng em của mình bắt đầu lên tiếng,kiểu như nói với mình là tới lượt nó tới lượt nó vậy á ‘.Nên là mình bảo bé vào trận chiến luôn .Miệng bé và thằng em kiểu như không thể tách rời vậy ,quyết chiến xe thử coi ai là người thua cuộc trong trận chiến này .Chiếc lười thần kỳ của bé đi từ dưới lên trên khắp thằng em và hai viên bảo bối mà nó cầm 2 bên vậy kkk,quấn quanh bắt nó phải đầu hàng ,thỉnh thoảng lại mút thật mạnh đầu thằng em khiến mình phải xém out .Bé Bj kèm với đó là một âm thanh nhẹ nghe thật kích thích.Với một người đang không khỏe trong người như mình thi phải chào thua bé liền kk.Xong 2 anh em ngồi tâm sự các kiểu một chút thì mới biết bé số 96 tâm sự một lúc rồi bé tắm lại cho mình ,lúc bước ra bồn thì đỡ mình rồi ,ân cần nói với mình là coi trừng bị trượt té ,xong thì lấy khăn lau người cho mình rồi tiếp túc dắt mình ra giường để đến bài massage khỏe
Massage khỏe có lực ,bài bản ,vì lúc đầu có nói là công việc cứ liên tục khiến cơ thể của mình bị đâu nhứt nên là mình bảo bé đấm bóp kỹ cho mình xíu .Bác nào đau người như mình thì có thể kiếm bé nhé .Bé Massage từ đầu ngon tay đến đầu ngón chân.Xong còn lấy túi nóng đặt lên cổ mình làm cơ thể mình như được giải thoát vậy kkk .

Phần massasge đá nóng vừa xong thì bé ngừng chút để lấy tinh dầu .Bé lấy tinh dàu xong đều lên người mình ,ròi dùng chiếc lười thần kỹ của bé đi khắp nơi trên cơ sở cảu mình .Chiếc lưỡi đi tới đâu là cặp đào của bé đi theo tới đó .Xong bé bắt đầu đi dần dần tới thằng em mình và cho thằng em mình một pha bánh mì kẹp thịt .Tiếp đó bé dùng cặp mông của bé massage cho mình ,khoản khắc mà khi hai cặp mông chạm nhau nó nói ối dồi ơi luôn ,cảm giác khá là thích thú.xong bé kêu mình lật lại để massage V4 .Lúc bé dùng V4 của mình để massage cho thằng em thì thôi ,giống như kiểu đang trêu đùa thằng em của mình vậy ,cảm giác sướng không tả mà cũng không làm gì được ,chỉ biết như một người bất động mà để bé bắt nạt .Lúc này trong đầu cứ nghỉ là mình phải làm gì đó chứ không để bé bắt nạt như vậy được .

Thế là mình nhanh trí bảo bé chuyển qua tư thế 69 ,vừa chuyển tư thế thì bé bắt đầu ngậm lấy thằng em mình liền luôn .Mình thì không thể để bé cứ bắt nạt mình như vậy được nửa nên mình bắt đầu trừng phạt lại bé .Mình bắt đầu khám phá V4 của bé ,thơm ,nước nôi đầy đủ ,rất bót luôn .Đôi tay của mình cũng bắt đầu bóp lấy bót để cặp bòng đào của bé.Bé hơi cong người, âm thanh lúc này không còn là cái âm thanh nhẹ nhàng như lúc đầu nửa mà nó đã to dần theo cuộc chiến của 2 anh em ,nghe như âm thanh của sự chiến thắng sắp đến với mình vậy .

Nhưng rồi bé tung ra quân át chủ bài ,đá trứng cút súc bình xăng liên tục ,âm thanh thì ngày càng một lớn như để bé buff thêm sức mạnh vậy .Chiếc lưỡi thần kỳ kia đã cho thằng em của tôi thêm một bài học nữa .Không thể chịu thêm giây phút nào ,các chiến binh cuối cùng cũng đã nằm gọn trong chiếc miệng đang yêu của bé
Mình cứ tưởng như thể là kết thúc nhưng không các bác ạ .Khi các chiến binh đã nằm trong miệng bé ,bé vẫn tiếp tục thư giãn ,mút hết như không để một thứ gì .Và mình thi như đang lạc vào một khoản trời sung sướng nào vậy ,con mắt mình cứ lim dim ,con tim cứ loạn nhịp .Mình phải xin cờ trắng bé mới chịu tha cho mình .Bé chào tạm biết thằng em mình bằng một nụ hôm ngọt ngào nữa chứ .Hai anh em ngồi ôm ấp nhau chút để phục hồi lại sức lực.
Rồi bé dẫn mình ra tắm lại ,rồi mặc đồ lại cho mình rồi cũng phải tạm biết bé hẹn bé một ngày không xa .
Đánh giá :
KTV 96
+CSVC Đẹp ,sịn sò , sạch sẽ , hiện đại
+V1 : Vừa tay mình 8/10
+V2 : mình thấy eo bé vậy là okie đối với mình rồi 8/10
+V3 : Cong ,bóp dã
+V4 : 9/10 thơm ,gọn gàng
Thiệt hại :
Vì ông anh đặt vé cho mình nên mình không biết đi vé gì nên lúc đầu không nói cho ae nghe,sau khi về hỏi lại thì mới biết ổng cho mình (vé CIA +1 lần thư giãn )
Tic : 1100k giảm còn 550k
Tip = tíc chưa giảm
Bây h về nhà và chờ đến ngày thông báo kết quả thôi

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ, để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ở những lần kế tiếp ạ hihi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.