Q.7 Camapro Cuối tuần cùng em 25

Lượt xem: 2,248

Minh nhật 1001

Tù Binh
Banned
23/11/22
Chủ đề
4
58
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn nhận được code từ admin @Dory ngay tuần đầu của event. Tuần làm việc trở lại sau tết khá bận rộn nhưng code chỉ có hạn trong vài ngày nên cũng tranh thủ ghé qua chỗ ruột Sala Quận 7.

Gọi check số ngay từ trưa và đặt được em 25 để tí tan làm ghé qua thăm em. Mình đã ghé qua Sala nhiều lần rồi nhưng chưa từng thử với em, nhân dịp đọc được review em khá chất lượng nên chuột bạch ngay và luôn.

Ghé làm thủ tục nhanh gọn lẹ với vé onsen vip 2. Như thường lệ, mình không xông hơi mà nằm ngâm bồn đợi em đến, em bước vào với body khá xinh, trắng và không 1 hình xăm, khuôn mặt ưa nhìn. Em tắm sơ sơ rồi xà vào BJ, điểm + là BJ hầu hết thời gian. Được 15p thì mình out luôn.

Em lau người rồi tới tiết mục massage, em có nhiều bài khá độc và phê như lót khăn ấm vào cổ, massage đầu,..... phê tới mức xém nữa là ngủ quên :) Hết bài thì em chuyển qua giao chiến đợt 2. Lần đầu mình hơi mệt nên không ra được nên giả bộ ra và kêu em thôi. Em tỏ vẻ nghi ngờ và bảo anh xạo, để em phải làm cho anh ra mới được :)

Mình cười và kêu thôi được, nhờ em mang lên hộ bát mì bò để hồi sức r bay đi nhậu tăng 2 hehe

CSVC: ổn
V1: to tròn, có nâng cấp
V2: mình dây
V3: hơi lép
V4: chưa khám phá

TIC: Code
TIP: 1tr2

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề