Gò Vấp Đi Thật Xa Để Trở Về Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 1,411

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phát Thịnh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/3/22
Chủ đề
5
15
0
0 ₿
Sau một chuyến đi công tác xa từ Đà Nằng về Thành Phố Hồ Chí Minh vào buổi sáng thì mình đã ngủ từ sáng tới tối và cảm thấy cơ thể đau nhứt và mệt mỏi ,thế là cầm điện thoại lên gọi ngay cho Bác Công để đặt phòng trước và nhận được code giảm giá .Sau đó bắt đầu ra bắt grap đến cơ sở ,vừa đặt chân xuống xe thì có một bạn đi ra chào mình và dẫn mình vào trong để ngồi ghế chờ .Ngồi được một chút thì có một bạn ra tư vấn cho mình các loại vé và các quy trình có trong vé đó .Sau một hồi lưỡng lự thì mình quyết định chọn vé nuru 69 và về KTV thì mình random .

Xong xui thì một bạn dẫn mình lên phòng ,lên trước thì mình xông hơi trước cho khỏe người chút ,đang xông thì có người bước vào qua lớp sương mờ ảo của phòng xông hơi thì mình thấy được một cô bé trắng ,tóc dài xong mình liên chạy ra ngoài để gặp bé thì bé chào mình một tiếng .Ấn tượng đâu tiên của mình về bé là một cô bé da trắng ,mặt xinh và hơi tròn (mà gu của mình là mặt hơi tròn tròn xíu kkK được được random mà đúng gu còn gì bằng ) .Sau khi bé chào mình thì bé bắt đầu lấy khăn lau khô người cho mình rồi dẫn mình vào tắm chung cùng với bé .Phần tắm bé làm khá thích vì bé tắm kĩ ,chà xác .Sau khi tắm xong thì bé bắt đầu lau người rồi dìu mình lên giường một cách cẩn thận .
Tiếp đến là phần massage khỏe : làm đẩy đủ các quy trình từ đá nóng đến khăn nóng đều đầy đủ ,bé làm tất cả các bước lực khá tốt nhiều lúc bé còn hỏi mình là em làm có mạnh quá không anh để em nhẹ lại chút ối trời ơi chú đáo quá trời .
Massage mệt bé bắt đầu đi lấy dầu trường đổ lên người mình rồi lấy cặp bưởi của bé xoa đều tinh dầu trên cơ thể mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác sướng phê luôn ,vừa bự ,vừa mềm đã đã kkk .Tiếp đến thì bé bắt đầu dùng skill xong kiếm hợp bích đó là sự kết hợp giữa cái lưỡi uống éo và cặp bưởi ,cái lưỡi đi tới đâu cặp bưởi cứ trượt băng băng theo sau làm mình bắt đầu rùng mình và thằng em bắt đầu dựng từ từ lên .Vì đang nằm úp khó chịu nên mình kêu bé là mình lật người lại cho dễ chịu ,bé cũng đồng ý xong đỡ mình lật người lại .Ai biết được vừa lật người lại bé đâu có tha cho mình bé vồ tới chơi tiếp trận bánh mì kẹp thịt với mình bé nhiệt tình tới nổi kẹp mất thằng em mình ở giữa .Sau phần đó tiếp tục phần 69 mình nhanh chóng trượt xuống cái hang động của bé để coi có khám phá thêm một di tích lịch sử nào mới không .Ai ngờ cái di tích này vừa trượt xuống từ trong hang đã tuông nước hết ra ngoài thế là mình tranh thủ húp lấy hết nước cho bé cùng với đó là những âm thanh sống động phát ra .Bé cũng chiến lắm các bác à bé bắt đầu Bj cho mình làm liên tục khiến cho mình kiềm không nổi nữa và phọt ra hết lên mặt bé .Xong xuôi thi nằm ôm ấp bé nói chuyện một chút nữa rồi tạm biệt bé ,kết thúc một ngày sung sướng tại đây .
Đánh giá chung :
V1 : Hệ bưởi ,bóp đã
V2 : Hơi lipit
V3 : to tròn
V4 : khít ,nhiều nước
Hẹn gặp lại bé lần sau

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.