Gò Vấp điệp vụ ngày 29/3 cùng bé 80 mới toanh

Lượt xem: 1,822

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
cuối tuần buồn buồn ngồi vu vơ xin thử điệp vụ check thử cơ sở mới (vì mình chưa đi chỗ này bao giờ) , ai ngờ đâu lại được bác Lục tin tưởng giao cho cái code ^^ chân thành cám ơn bác @Lục A Ka nhiều !!!
xong hết việc, tối rảnh rảnh vác xe chạy qua gò vấp làm điệp vụ thôi. Đường đi cũng dễ tìm, cơ sở nổi bật ở con đường đông đúc , phi ngay chiến mã vào thôi !
vào đến nơi thì nv lễ tân cũng nhiệt tình tư vấn các gói, tuy nhiên là mình mới tắm xong nên ko up lên gói tắm, thôi để lần sau vậy, lần đầu nên đi vé thái xem tình hình sao ^^
xong thủ tục thì lên phòng luôn, đánh giá csvc khá ok, mới, rộng rãi thoải mái, đủ xông ướt xông khô, cả wc trong phòng luôn, và đc ngăn riêng biệt hết nha ae ! Bồn tắm khá to, đủ cho vé tắm đây, kkk, bù lại thì cái giường phòng mình đi ko to, chỉ nằm đc 1,5 người ^^ ko to bằng ML hay KH
xông hơi nóng khá nhanh, có mùi bạc hà thông hết cả mũi, haha, rồi ngồi đợi xíu là bé vào, mình có thay đổi ktv do lúc đầu bé kia bị đèn đỏ, mà mình cảm thấy ko thoải mái lắm chứ cũng thích bé đó, để lần sau vậy, kkk
đợi 5p để đổi bé khác, lúc sau hỏi thì bé nói số 80, mới vào làm ngày thứ 2 , kkk , tuy nhiên bé đã làm ở dưới miền tây mấy năm rồi nên cũng gọi là có kn, chỉ là lần đầu làm ở sài gòn
bé nhỏ nhắn xinh xắn loli nha, nói để ae thích dạng mũm mĩm thì ko hợp nha
mas khỏe: bé làm bài bản, có lực nha, đủ bài hết, vì cũng có kn rồi mà, thích hợp ae nào muốn đấm bóp nhiều ^^
mas mệt: bé đi thái phê lắm nha, đi từ chân lên cổ, có thêm đường lưỡi kích thích lắm, có rên nhẹ tạo hiệu ứng âm thanh, kkk , bé bj/hj khoảng 70/30, có chiêu nút ti vs nút tai thích lắm nha mấy bác, kkk, lúc gì nhìn bé làm mà thấy dâm ghê, sướng lắm các bác ah, nên đi thử nhé ! trong lúc đó thì tay mình cũng tranh thủ khám phá các vòng ^^ cuối cùng cũng out trong phê pha, hehe, đc bé khen người gì đâu vừa man vừa khỏe ^^
xong rồi bé tắm lại và còn hỏi mình muốn đấm bóp đâu nữa ko nha, nói chung 1 buổi check thành công !!!
đánh giá:
csvc: 9d (còn mới, bồn tắm rộng, sạch sẽ)
lễ tân và giũ xe: 9d (vui vẻ nhiệt tình)
ktv số 80
face: 9d (xinh trẻ)
v1: 7d (cam việt)
v2: 8d (dáng loli)
v3: 7d (vừa phải)
service: 9d

tic: bác Lục tài trợ
tip: theo sự hài lòng
đánh giá 1 buổi điệp vụ thành công !
cám ơn bác Lục lần nữa ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Iris

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/21
Chủ đề
2
28
2
0 ₿
Bác đi vé thái luôn hả bác, có oke ko bác

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Hhihi cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ tuyệt vời của Hoàng Gia, các bé ktv của cơ sở với tay nghề luôn luôn được đào tạo bài bản, với sự trẻ trung, chu đáo của mình sẽ chăm sóc cho bác lên tới đỉnh hihi, nếu có dịp cơ sở mời bác lại trải nghiệm các gói khác nữa nhé, đảm bảo sẽ đê mê lắm đó ạ hihi

TranThang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/2/21
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Đù , đang ở tỉnh, khám phá Cần Thơ, tuần sau về phải ghé qua mới được, nghe quản lý nói mới tuyển thêm mấy bé xinh lắm, nhìn trên Facebook mà nóng cả người.
p/s : AD cập nhật hình ktv tháng 4 đi