Gò Vấp [Điệp Vụ ngày 5/3/21] Tê Tái Cùng Bé 87 massage Hoàng Gia Gò Vấp

Lượt xem: 3,062

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Hôm nay sài gòn trời rất nóng nực, đang nằm lướt web thử vận may đăng ký điệp vụ. Bình thường thì không đăng ký được hôm nay được bác @Lục A Ka chiếu cố nên xách xe qua massage Hoàng Gia GV . Lâu chưa đi massage người ngợm cứng ngắc hết B35
Đến nơi được lễ tân tiếp đón nòng nhiệt hỏi han và giới thiệu các gói, không đợi lễ tân giới thiệu thêm nữa e xuất trình ngay thánh chỉ của bác LujcAKa và được giới thiệu đổi lên gói cao cho nhiều dịch vụ,tại đang có chút việc nên không up chỉ đi gói Thái của bác Lục, rồi được lễ tân mời ngồi uống trà gừng đợi chuẩn bị phòng.
Đợi được một lúc thì được anh locker đưa lên phòng giới thiệu các thứ các thứ nào xông khô nào xông ướt rồi hỏi mình muốn chọn e như nào, tính em nhanh gọn nên chọn random sau đó được a locker bật cho cái bể sục để ngâm và không quên cho a ấy 50k uống cf.Ngồi ngắm phòng ốc một lúc sau đó vào xông xông được một lúc thì thì bé gõ cửa vô phòng . Đập vào mắt e đầu tiên là mặt em khá xinh tướng loli nói chuyện rất dễ nghe
Ngồi nói chuyện một hồi thì 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm , em tắm rất kỹ như mẹ tắm con. Phần này không có gì để nói nhiều
Tắm táp xong bé mặc đồ vào xin phép e đi lấy đá với gối thảo dược, bé này được cái rất chu đáo vì mỗi khi e bước ra vô bồn tắm là e tắt máy lạnh vì sợ e lạnh, lau khô người cho e rồi mới bật máy lạnh lên cái này e đánh giá 10đ . Lên giường nằm bé massage khỏe vừa đủ hồi sức, bóp đầu bẻ khớp chân tay đủ cả…Về phần massage khoẻ thì e thấy bé làm tốt, Đấm bóp tốt , em thấy đỡ mệt hẳn ra
nhìn bé làm mệt e thấy thương gê vì cái phòng vip 4 của e máy lạnh khá yếu nên bé đỗ mồ hôi nhiều yociexpress09
Massage Thái bé dùng ngực đi thái từ mông đến vai, cũng như các bé khác bé hôn tai và gáy rồi rên nhè nhẹ kích thích cực kỳ, thích nhất là cặp ngực thật chứ ko phải hàng giả.Em nằm úp e ấy đi thái rất kỹ, rồi tới màn đỗ nước mát mát vô người rồi bé dùng lưỡi đi từ chân lên mông rồi đi nhẹ nhẹ qua wc tới mông thì cắn nhẹ một cái làm e tê tái hết người kẹp chặt đít lại mà ú ớ sung sướng, bé làm đều 2 bên....rất đã các bác à.
Tiếp đến bé kêu mình lật người lại bé dùng lưỡi chăm sóc hai đầu ti, rồi lên cổ và vòng lên hai bên tai, cái lưỡi thần thánh liếm quanh vành tai cảm giác tê tái, bé trườn xuống phía dưới liếm từ ngực xuống hai bên đùi làm người tôi cứng đơ ra luôn thằng nhỏ thì cương hết cỡ ... Cứ đến đoạn cao trào thì các bé ra tuyệt chiêu cuối để tiêu diệt đối thủ,bé dùng hai môi ghì chặt thàng nhỏ rồi bắt đầu BJ 100% gồng được vài phút thì suất trong sung sướng các bác ah, được xuất trong miệng bé cảm giác sướng ko tả hết ……rồi bé dùng nốt tay sục cho ra hết đợt tinh sung sướng.Sau đó dậy tắm xong bé giúp mình mặc đồ dẫn nhau xuống quầy và chào tạm biệt.
Đánh giá KTV 87 bé này sn 2k1 nha các bác, rất non tơ mới bên Ozawa qua, vẫn mặc đồng phục học sinh bên này :D
Về Body e chấm 7,5/10
V1 vừa đủ sài
V2 ko lipit
V3 vừa đủ sài quá đã
V4 không khám phá
Mặt học sinh, tướng loli cao 1m53 chống chỉ định bác nào gu cao múp nha.

Tổng kết chi phí
Tic bác lục tài trợ
Tip giá thị trường

Chốt lại quá hài lòng , đây là 1 bé rất khá hiền, rất đáng để anh em trải nghiệm ! Xin hết ạ B32

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl, ronaldinho11 and MrxXx

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Mình thấy bé ít nói, thật ra là không bắt chuyện luôn, body tròn tròn, người đời hay gọi mặt học sinh mà tướng phụ huynh á.
Kỹ thuật không có gì đặc sắc, ngồi dưới chân chà lưng thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Bác đi rồi hả, e nó làm mình nhiệt tình lắm nhất là màn đi lưỡi :)

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
có 69 hay nuru j ko pác