Gò Vấp Được bạn giới thiệu hàng ngon tại massage luxury

Lượt xem: 1,266

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hungdzz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
2
16
0
0 ₿
Được thằng bạn giới thiệu em hàng 20 bên Luxury ngon quá mà đúng lúc người mình đang mệt mỏi vì công việc mấy bữa nay nên là nôn nôn alo cho anh Bác Hái để book. Tầm 1 tiếng sau ăn uống nhẹ nhẹ xong chạy qua. Mới vừa tới là có anh pv ra đón để dắt xe giùm mình rồi. Vô quầy lên vé onsen thôi chứ cuối tháng chưa lãnh lương nữa. Hên là có gọi đặt trước cho nên là không phải đợi lâu. Ngồi uống ly trà nóng cho ấm người rồi được anh pv cute dắt lên phòng.

Lên phòng vô xông hơi thôi chờ đợi gì nữa, CSVC xịn nên xông lên khá nhanh và khá nóng, nóng chịu không nổi phóng ra ngoài vừa hay là em mới bước vào. À góp ý một tí là nên chỉnh máy lạnh xuống xíu nha chứ người mình như cây tăm mà máy lạnh lạnh quá @@. Nhìn chung thì em này face khá xinh body rất nuột da trắng nõn như da em bé vậy á. Thôi thì cùng nhau sẹc sy rồi tắm thôi.
Phần tắm thì mình không nói nhiều tại mình nghỉ chắc phần nay ai cũng vậy .Nhưng bé làm khá tốt , làm kĩ chà xác các kiểu ,nhẹ nhàng ân cần không qua loa khá okia .
Sau khi tắm xong thì hai anh em dìu nhau lên giường để tới phần đấm bóp thôi :
Massage khỏe : bé làm khá có lực ,làm đầy đủ các bước và đá nóng luôn .Làm khá tốt khiến cơ sở mình thoải mái đã mà khiến mọi mệt mỏi bữa giờ coi như biến mất hết .
Massage mệt : đang tận hưởng những phút giây đấm bóp đã phê thì bé bắt đầu chuyển bài .Lúc chuyển bài có cảm giác lạnh lạnh lưng ,thì có quay lại nhìn thì thấy bé bắt đầu chơi lấy Vòng 1 của bé trượt bằng trên lưng mình trượt từ lưng lên tới cổ ,mình cũng tranh thủ bóp hai trái bưởi của bé cảm giác nó sướng săn chắc lắm ạ.Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó , nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out trong một khoản khắc sung sướng nhất của mình kkk.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé .
Đánh giá chung :
KTV : 20 đẹp mà không chảnh , sang nhưng nhiệt tình không hề khó chịu .
V1 : To tròn 8/10
V2 : có chút lipit
V3 : vừa vặn đủ sài

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.