Gò Vấp Ét O Ét cùng cực phẩm 96 tại Hoàng Gia Gò Vấp

Lượt xem: 2,434

Thien123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/3/22
Chủ đề
2
4
0
0 ₿
Hello anh em, sau 4 lần đi chỉ trong vòng chưa đến 1 tuần với 2 gói khác nhau thì mình xin mạn phép review về người tình bé nhỏ 96 của Hoàng Gia với những cảm nhận thực tế nhất. Bài này mang cảm xúc cá nhân hơi cao vì em ấy đúng gu mình nên nếu hơi thiếu trọng tâm, mong anh em thông cảm, chứ mình k nhận được xu nào để viết bài đâu ạ.

Mình cũng vừa tìm hiểu về bộ môn này và gia nhập cộng đồng chưa lâu (trước hay hoạt động bên Gaito nhưng giờ thấy nát quá nên đổi style), check mục "khuyến mãi hot" thì liên tục trượt mấy vé Onsen free "nhanh như chớp", tình cờ thấy bên HG sale 50% mạnh tay quá mà review từ ae cũng ổn áp nên xách súng sang test liền.

Từ nhà ở q2 sang đây khá xa mà lại đi trưa nắng nóng nên hơi cọc tí, vào chọn KTV thì k có khoản chọn hình qua ipad như mấy cơ sở hay đi. Tuy nhiên ae lễ tân và giữ xe tiếp đón nhiệt tình, trà nước đầy đủ nên bù lại. Lần đầu này mình đi vé CIA 900k, nhờ quản lý chọn hộ KTV, lúc này chỉ có 96 và 1 bạn nữa đang rảnh thôi, mình yêu cầu xem ảnh cả hai kĩ lưỡng rồi mới chốt :))

Lên phòng ngồi xông khoảng 10p thì em bước vào thẳng phòng xông, gõ cửa nhẹ rồi mở ra chào mình. Ôi thôi lúc này thì biết con tim đã fall in love with em rồi.Em thuộc tuýp mình dây, nhỏ nhắn, giọng miền Tây nhẹ nhàng, đáng yêu, da em trắng còn mùi hương thì dịu dàng (nhiều bạn xứt nước hoa hơi quá đà nên mình k thích), khuôn mặt em xinh khỏi bàn, cười phát nào rớt tim phát đó.

Em mời mình ra ghế ngồi rồi nhẹ nhàng lau khô, để ý thấy em rất hiền (em k dám ngồi lên đùi mình như một số bạn khác dù mình có cho phép mà chỉ đứng khép nép bên cạnh trông rất cưng, hậm chí những lần gặp sau cũng đều như vậy). Em tắm cho mình rất kỹ và sạch, làm gì cũng nhẹ nhàng, từ tốn nhưng luôn đủ bài, em hay hỏi mình có lạnh/nóng không, có mạnh/yếu gì không, rất tận tâm.

Đoạn nghịch nhau trong bồn mình xin phép pass qua vì hơi dài, nchung là đúng gu nên mình thấy ok, còn tùy ae đến cảm nhận thế nào nhé. Đoạn massage khỏe em làm cũng khá chuyên nghiệp, đủ bài và đủ lực dù người em nhỏ hơn mình rất nhiều. Đến đoạn nuru với sữa dưỡng thể em cũng làm điêu luyện k kém, mặc dù trong suốt quá trình mình hỏi han em đủ thứ mà em vẫn k sao nhãng công việc và đáp lời mình rất lễ phép.
Ngực - mông - lưỡi em thi triển từ trên xuống dưới, từ trước ra sau liên tục làm mình phê k tả được, dặn thằng em bên dưới ráng trụ chứ đừng out game sớm là bách nhục. Đến đoạn 69 huyền thoại thì v4 của em ra nước khá nhiều dù mình chưa làm gì, lại còn mềm và k có tí mùi nào (cái này thì hình như bé nào làm cũng đều giữ vệ sinh chỗ đó rất tốt), em hì hục với thằng em mình cả buổi, còn mình thì dĩ nhiên ôm trọn cả bờ mông núng nính ấy vào mặt mãi cho đến khi CIA một cách trọn vẹn nhất. Mấy bước sau đó thì cũng k vấn đề gì nên mình pass qua, khen nữa ae lại bảo nâng bi. Bài dài lắm rồi nên xin đến phần đánh giá ạ:
V1: 8.5đ (hệ đào, vừa tay)
V2: 8đ (hơi lipit 1 tí nhưng ôm thích)
V3: 9đ (tròn, căng và trắng mịn)
V4: 10đ (hồng hào, mềm mại, nhiều nước)
Face: 100đ (gu mình, cười xinh như thiên thần)
Tip: 1tr2, locker: 100k, tic: 450k (sale 50%)
*Những lần sau mình đi cũng đều tuyệt vời như vậy, ae có gì thắc mắc hay góp ý cứ thoải mái bên dưới nhé. Mong ae đến ủng hộ em đông khách, cảm ơn ae đã đọc đến tận đây :)))

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở xin chân thành cảm ơn anh đã tới cơ sở trải nghiệm và cho 1 bài rp chân thật ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe để có thể sang cơ sở bên em nô đùa cùng các bé ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Thien123