Gò Vấp gặp gỡ cô bé chân dài 2k2 vào một ngày đep trời

Lượt xem: 2,905

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

badboixuhue

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
2
26
0
0 ₿
Chuyện là dạo này hơi áp lực về công việc nên cũng muốn tiềm chỗ nào để thư giản thì được thằng bạn dẫn qua massage Hoàng Gia ,cũng đúng lúc bên đó đang có sự kiện giảm 30% nên ghé qua thử xem sao. Nghe thằng bạn giới thiệu cho mình bé 84 nên nhờ nó gọi book giùm hehe.
Vào lễ tân check code các thứ và có nói là đặt bé 84 chờ khoảng 10p thì được locker dẫn lên phòng .Mình vào xông hơi một lúc thì đi ra gặp bé ngồi chờ sẵn. Xong bé bảo mình để bé lau người rồi lại dẫn mình đi tắm rửa kì cọ các kiểu cho mình với những kỹ năng đặt biệt mà bé có sẵn. Khiến mình cực kì khoái kkk

Tiếp đến là phần massage khỏe đấp bóp rất bài bản và rất có lực khiên mọi áp lức công việc của mình gấn như xua tan hết . Đang nằm tận hưởng đấm bốp, tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^. Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó, nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out luôn. Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải rời xa tình iu huhu. Vì lần đầu đi nên đi vé onsen1 á.

Điểm nhấn :

V1: vừa tay, mềm mại, bóp đã

V2: mình dây

V3: săn chắc, to tròn, vỗ đã tay
Tổng thiệt hại : 850k ( code giảm 30% rùi nha )

Nhất là cái lưỡi của bé thuộc dạng đỉnh của đỉnh. Bác nào khỏe khỏe thì với lại thích cảm giác mới lạ nên đi bé này

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
da dẻ em này sao bác, ngoại hình trung bình mà da dẻ mịn màng là em cũng thích

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã dành một ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể quay trở lại bên em vui chơi cùng với các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.