Gò Vấp Giờ mới có thời gian ghé qua trải nghiệm Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 1,202

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ho thanh tung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/21
Chủ đề
2
41
0
0 ₿
Cuối tuần đầy mệt mỏi của "thằng cu" xa quê và sự cô đơn lạc lõng giữa Sài Gòn hoa lệ đi ngang qua còn đường Phan Văn Trị nên đánh liều tạt cánh đánh đầu qua Massage Hoàng Gia để xả stress .

Mới vào thì được lễ tân giới thiệu, mình chọn vé onsen cho biết mùi vị :))). Sau đó bé lễ tân đưa máy cho mình chọn, lướt lướt 1 hồi thì thấy ấn tượng với bé 101 nên quyết định chọn bé. Rồi locker dẫn lên phòng xông hơi, cỡ 5p thì em vào. Vừa vào thì em "Dạ em chào anh" u là trời cái giọng nó dễ thương thì thôi rồi.

Xông hơi xong thì em dẫn mình ra tắm, phải nói là em quá dễ thương, dáng đẹp nói chuyện thì vui vẻ,nhỏ nhẹ , da trắng ,mình dây ốm ,ngực bự.Vì em nói chuyện khá là vui vẻ nên 2 anh em dễ nói chuyện với nhau ,mình vs em vừa tắm vừa nói chuyện với nhau khiến mình khá là vui. Về phần ms khoẻ thì em làm rất bài bản,đầy đủ bài ,lức tốt làm xoá hết mệt mỏi trong người mình luôn. Xong xuôi bé bắt đầu vô đi bài Thái thì ối dồi ôi , đi tới đâu âm thanh sống động tới đó kkk. Tiếp đến bé sử dụng Combo lưỡi + kẹo the thần thánh của bé khiến tôi phải đầu hàng sớm kkk (Phần này phần tui thích nhất ở bé ) . Sau tất cả bé tắm rửa lại cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé. Tóm lại, mấy bác cứ tới trải nghiệm đi nhé, bảo đảm là Nứng Nừng Nưng luôn =)). Lúc về mà người cứ tê tê tái tái kkkk. Nói tóm lại bé này xăm nhiều, phù hợp cho bác nào thích sự táo bạo nhé kkk. Riêng tui cũng thích mấy người xăm tại vì nhìn nó đẹp quyến rũ lắm các ông ạ hihi.

Bé 101 thì 8/10 nha hề hề.

CSVC thì 8/10

Tic: 350k

Tip: 500k

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.